hội những người có song lộc chiếu nhau ở mênh,thân,đai tiêu nguyệt vận mời vào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngô quyết thắng
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: hội những người có song lộc chiếu nhau ở mênh,thân,đai tiêu nguyệt vận mời vào

Gửi bài gửi bởi ngô quyết thắng »

thachcamdang đã viết:
ngô quyết thắng đã viết:các bác ngắm cho lá số này song lộc dần ngọ tuất

Hình ảnh

bạn này đai hạn 46 -55 tuổi phất , đai hạn 86-95 tuổi cực giàu

còn tiểu hạn thì các năm ăn song lộc là năm tý , năm thân ,

và năm thìn tuy không ăn song lộc nhưng cũng khấm khá

mênh tài quan quá đẹp , nhưng cẩn trọng cung di khi đi ra ngoài thế lực bên ngoài nên né dạng trộm cướp giang hồ tính tình cuồng vọng ăn chơi bài bạc đề đóm hút hít là né nhé[/quot

cảm ơn bạn, bẹn xem giúp tiểu hạn năm tới công việc có tốt không nhất là điền sản thế nào, nô bộc sang năm ra sao, tài vận cả năm có tốt không? trân trọng cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

Tvdhai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: hội những người có song lộc chiếu nhau ở mênh,thân,đai tiêu nguyệt vận mời vào

Gửi bài gửi bởi Tvdhai »

thachcamdang đã viết:
ngô quyết thắng đã viết:các bác ngắm cho lá số này song lộc dần ngọ tuất
mênh tài quan quá đẹp , nhưng cẩn trọng cung di khi đi ra ngoài thế lực bên ngoài nên né dạng trộm cướp giang hồ tính tình cuồng vọng ăn chơi bài bạc đề đóm hút hít là né nhé
Mong bác xem giúp ạ, tuy song lộc bị vuốt rồi, nhưng chắc vẫn còn được ít chứ ạ, xem giúp em năm 2017 tiền bạc + học hành thế nào ạ, có người nói cha mẹ em sức khỏe không tốt phải không ạ ? :(( :((
Hai.jpg (438.12 KiB) Đã xem 1235 lần
Đầu trang

hudodo59
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hudodo59 »

nhờ bác xem giúp em, dù song lộc đồng cung mão ạ
Hình ảnh
Đầu trang

tranhungdai02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tranhungdai02 »

Xin phép cho mình góp vui với ạ ^^
Hình ảnh
Đầu trang

kop02
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kop02 »

Song lộc chiếu mệnh đây ạ >:D< Xin được chỉ giáo
Hình ảnh
Đầu trang

Nguyễn Anh Thúy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Anh Thúy »

Hi bạn, Song lộc trong tam hợp Tử Phủ Vũ Tướng Liêm. Bạn xem giúp mình bạn nhé. Cảm ơn bạn :)
Thúy_2016_c08a3151.jpg (257.84 KiB) Đã xem 1192 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Nguyễn Anh Thúy đã viết:Hi bạn, Song lộc trong tam hợp Tử Phủ Vũ Tướng Liêm. Bạn xem giúp mình bạn nhé. Cảm ơn bạn :)

thân dơi sau cung quan vòng thái tuế vòng trang sinh lại có song loc chiếu nhau đúng là tiền không biết để đâu cho hết , chắc làm giám đốc hay chủ tịch quá

cung no của bạn có 1 dạng người làm ra vẻ giúp đơ nhưng lại có âm mưu hại bạn , có thể là phụ nữ , nô chính là bạn bè đông nghiệp hay người làm thuê làm công đó , về nhà liệt kê đối tượng đi

đường con cái kém lắm
Đầu trang

ndtu91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ndtu91 »

ndtu91 đã viết:Nhờ a thachcamdang ạ >:D<
Hình ảnh
a Thạch xem cho e với ạ >:D<
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ndtu91 đã viết:
ndtu91 đã viết:Nhờ a thachcamdang ạ >:D<
Hình ảnh
a Thạch xem cho e với ạ >:D<

ông nay còn nhỏ và tuổi vị thành niên chắc cũng nghịch phá dữ lắm hả

nhưng thân đời sau ở phúc rồi , cung xung chiếu nhị lộc đồng cung thiên mã

đời sau có tiền nhưng không phải là 1 cục tiền mà là 1 nguồn tài chính đều đặn , nhờ phúc tổ tiên hay đời trước tích được , nhớ khi có tiền nhớ đi làm từ thiện giúp người nghèo hay đồng bào lũ lụt thien tai nhé , đi chùa phóng sinh cá chim , không nói xấu nói bậy gieo khẩu nghiệp nhé , tính bạn khá là nóng tính đó không thể kiểm soát hành vi khi bạn còn trẻ

song lộc đồng cung không thể băng song lộc chiếu nhau kiểu tam hợp hay xung chiếu nhưng do có thien ma đồng cung nên chịu khó đi xa buôn bán hay làm nghề liên quan tới hình sự điều tra , công an , thám tử , sẽ thành công
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Anh Thạch xem giúp em với , qua năm sau em khá hơn không . LS tướng phủ triều viên , cung di minh lộc ám lộc kinh doanh là rất giàu vậy mà bây giờ đang thất nghiệp đây , năm 2017 qua đại vận mới có khá được không anh ? . Anh giỏi về tử vi bắc phái anh có thể nói vể người vợ của em được không ? . :-bd thank anh !.
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”