quán vio (ai tham gia cũng được)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Doilahuvo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: quán vio (ai tham gia cũng được)

Gửi bài gửi bởi Doilahuvo »

Nhờ bác vio ạ. Lập topic mà k thấy bác trả lời. Bác luận giúp e với ạ.
Cảm ơn bác

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Chuvoigay
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chuvoigay »

topic89730.html
bác vio ơi, xem cho em với, em đang là sinh viên, cuộc sống đến bây h khá thuận lợi.em muốn xem về đường công danh, tài bạch ạ, bác vô toppic luận cho em với
Đầu trang

vanness2410
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vanness2410 »

vanness2410 đã viết:Chú Vio ơi, mong chú xem giúp giùm cháu về cung phu thê, tử tức và phụ mẫu nha chú. Gia đình cháu dạo này có những trắc trở đáng tiếc.
vợ chồng cháu năm nay 31 tuổi (dương lịch), vợ chồng cháu đều là nv văn phòng, chúng cháu quen nhau 10 năm mới cưới đến nay là gần 6 năm. nhưng trong thời gian qua vc cháu có những bất hòa đáng tiếc có thể dẫn đến ly hôn, chú xem giùm cháu là vc cháu nó còn duyên nợ ko ạ, hồi đầu năm có ng xem cho cháu bảo sang năm cháu có liên quan đến tòa án, cháu lo vc cháu sẽ li hôn ah chú
Chung tử tức cháu xấu lắm cháu biết, chú xem giùm cháu khi nào cháu có bé ạ.
Mẹ cháu năm nay gặp tai nạn ko may gãy tay và ba cháu sức khỏe ko tốt, ko biết sắp tới có những trở ngại j về sức khỏe của ba mẹ cháu ko.
Chú giúp giùm cháu cách hóa giải thế nào với nha chú
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ
Hình ảnh
Chú vio ơi chú xem giúp cháu với ạ
Đầu trang

vanness2410
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vanness2410 »

Tên đã viết:
vanness2410 đã viết:
vanness2410 đã viết:Chú Vio ơi, mong chú xem giúp giùm cháu về cung phu thê, tử tức và phụ mẫu nha chú. Gia đình cháu dạo này có những trắc trở đáng tiếc.
vợ chồng cháu năm nay 31 tuổi (dương lịch), vợ chồng cháu đều là nv văn phòng, chúng cháu quen nhau 10 năm mới cưới đến nay là gần 6 năm. nhưng trong thời gian qua vc cháu có những bất hòa đáng tiếc có thể dẫn đến ly hôn, chú xem giùm cháu là vc cháu nó còn duyên nợ ko ạ, hồi đầu năm có ng xem cho cháu bảo sang năm cháu có liên quan đến tòa án, cháu lo vc cháu sẽ li hôn ah chú
Chung tử tức cháu xấu lắm cháu biết, chú xem giùm cháu khi nào cháu có bé ạ.
Mẹ cháu năm nay gặp tai nạn ko may gãy tay và ba cháu sức khỏe ko tốt, ko biết sắp tới có những trở ngại j về sức khỏe của ba mẹ cháu ko.
Chú giúp giùm cháu cách hóa giải thế nào với nha chú
Cháu cảm ơn chú nhiều ạ
Hình ảnh
Chú vio ơi chú xem giúp cháu với ạ
Vận hiện tại đang ở cùng phúc đức có tướng ngộ triệt nói lên tại nạn bất ngờ ,hội chiếu mã tuần chủ tài nạn xe nhưng có rất nhiều sao tốt như khóa Lộc tồn nên xẽ có hoá giải tốt .
Vận sau hội rất nhiều sao xấu như ko kiếp , đà kị báo hiệu sẽ phải đối mặt với nhiều cái xấu . :)) :))
a xem giùm e cung phu thê với ạ... e cảm ơn nhìu ạ
Đầu trang

Keihacha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Keihacha »

Mọi người xem hộ em xem 2 lá số này có lấy được nhau không ạ? E có mô tả chi tiết về tính cách và gia đình rồi đấy ạ

Lá số của bạn nam
Hình ảnh

Lá số của bạn nữ (em)
Hình ảnh
Đầu trang

Keihacha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Keihacha »

Mọi người xem hộ em xem 2 lá số này có lấy được nhau không ạ? E có mô tả chi tiết về tính cách và gia đình rồi đấy ạ

Lá số của bạn nam
Cao 1.82m, làm kỹ sư, gia đình tri thức, kinh tế khá, học vấn cao.
Đã từng trải qua 1 lần kết hôn, hiện tại 2 vợ chồng đã ly thân, chưa có con cái.
Tính tình phóng khoáng, cẩn thận, ngăn nắp, vui vẻ hòa đồng
Làm tại công ty JGC Nhật Bản đang công tác tại Việt Nam ạ

Hình ảnh

Lá số của bạn nữ (em)
Tính em khá là phóng khoáng, không suy nghĩ chuyện tiền nong cũng không có thói quen lo xa, hơi nóng nảy, được mọi người đánh giá là vui vẻ, thân thiện và rất hay cười.
Bố mẹ em kinh doanh, gia đình trước kia có chút khó khăn nhưng bố mẹ biết tính toán tiết kiệm nên giờ kinh tế thuộc dạng khá.
E từng trải qua vài ba mối tình rồi nhưng chẳng đâu vào đâu. Vài tháng trc e có đi bói, thầy bói vừa nhìn thấy mặt e đã kêu lên: em có một cái nhân duyên rất là chán đời
Em đang làm nhân viên hợp đồng của dự án, làm hồ sơ giấy tờ ạ

Hình ảnh
Đầu trang

cuongtranxd
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cuongtranxd »

Mong Chú Vio xem giúp thằng nhóc nhà cháu với bố mẹ có gì tương khắc cần chú ý không ạk. Trước cháu được các bác xem ls hai vợ ck cháu bảo là cung tử tức có vấn đề khó con cái ạk. Tên của nhóc cháu định đặt là Thái không biết có ảnh hưởng gì đến mệnh bố và mẹ ko ak. Vợ cháu làm nhân viên văn phòng, cháu làm phòng kỹ thuật, cháu cưới tháng 12 năm 2015 âm lịch. Trước hai vợ chồng làm cùng công ty nhưng cưới xong khoảng 1 tháng thì chồng nghỉ việc ạk.Cháu cám ơn Chú ạk!
Hình ảnh

Ls của mẹ Hình ảnh

Ls của cha Hình ảnh
Đầu trang

ducthanh2710
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ducthanh2710 »

Kính nhờ bác vio xem giúp cháu 2 lá số này có lấy được nhau không ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
longle1989xh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi longle1989xh »

xin xem giùm cung thê.đang bị giục lay vk.nhưng cung thê xấu lém ợ.thanhks
Tập tin đính kèm
lê long.jpg
lê long.jpg (435.73 KiB) Đã xem 1096 lần
Đầu trang

anhtuan4284
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhtuan4284 »

chào anh Vio, thật tình e đang rất bế tắc về cả công việc tiền bạc, có lẽ nào hạn thiên không nó mạnh như vậy. e cũng đang tìm hiểu thêm về tử vi, nhưng cứ lòng vòng, loanh quanh lẩn quẩn không cắt được nghĩa. nếu được a có thể xem qua lá số giúp e xem thế nào được không ahj. Đây là lá số của em
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=3LLTP0BL
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”