Mệnh VCD nhật nguyệt xung chiếu có cô thần quả tú mong cao nhân vào chỉ giáo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
l9393
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh VCD nhật nguyệt xung chiếu có cô thần quả tú mong cao nhân vào chỉ giáo

Gửi bài gửi bởi l9393 »

duongdung đã viết:Lo lắng làm gì, có khi năm Tuất cưới chồng đấy. Một sao có nhiều ý nghĩa, ko phải cứ thấy quả tú ở mệnh là ế. Mệnh này chắc học giỏi. Cố phấn đấu theo đường danh vọng đi, có danh ắt có tiền. Tuy nhiên mệnh này ko thể giầu có được đâu. Cũng có tiền có của để dành thôi.
em xin cảm ơn anh đã xem giúp e. Về học hành thì e cũng mau hiểu kiểu như học ít hiểu nhiều. Năm tuất là năm sau luôn đó hả anh. Hiện tại e đang làm văn phòng. Theo danh vọng là theo đường sự nghiệp đó hả a. Còn về chồng con của e thì sao anh.Cảm ơn anh nhiều
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tungdhnv
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh VCD nhật nguyệt xung chiếu có cô thần quả tú mong cao nhân vào chỉ giáo

Gửi bài gửi bởi tungdhnv »

l9393 đã viết:ai luận giúp e lá số này với . có phải e sẽ phải cô đơn và trục trặc nhiều về tình cảm không ạ.
cho e hỏi luôn là lá số e ở mức nào vậy ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

l9393
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi l9393 »

huyha01091994 đã viết:Đồng tử của mắt bạn lúc nào cũng mở to thế ạ
Đợi lát nữa mình xem cho 1 thể, giờ đang on điện thoại, không tiện
bác ơi rảnh chưa xem giúp e với :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mệnh VCD »

ko trục trặc về tình cảm, số dễ lấy chồng, thông minh nhưng đường học hành hơi lên xuống trong đại vận từ 16-25 tuổi, sang năm bước sang đại vận 26-35 tốt, có thể sắm chồng trong đại vận này, ck khá.
Đầu trang

huyha01091994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huyha01091994 »

bạn muốn xem gì?
mệnh bạn yếu lắm, cơ thể yếu, bệnh nhiều thì phải
Luôn khát tiền.
Đầu trang

l9393
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi l9393 »

Mệnh VCD đã viết:ko trục trặc về tình cảm, số dễ lấy chồng, thông minh nhưng đường học hành hơi lên xuống trong đại vận từ 16-25 tuổi, sang năm bước sang đại vận 26-35 tốt, có thể sắm chồng trong đại vận này, ck khá.
Cảm ơn chị nhiều cho e hỏi sau dv 26-35 thì mọi việc có ổn không chị. Tổng quan lá số của e có tốt không.
huyha01091994 đã viết:bạn muốn xem gì?
mệnh bạn yếu lắm, cơ thể yếu, bệnh nhiều thì phải
Luôn khát tiền.
Bạn xem giúp mình công danh sự nghiệp và tình duyên với.
Mình thì bị chứng hay quên. mình cũng rộng rãi với mọi người không quan trọng việc tiền bạc lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”