Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
marklost
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Gửi bài gửi bởi marklost »

huong_kull đã viết:Các bạn ơi mình thấy 26t có gì đáng lo lắng lắm đâu chưa tính sinh nhật thì mới có 25t. Người ta đầy người 30t chưa lấy cũng chưa kêu kia kìa. Cứ đâm đầu lấy vội lấy đại, sau này khổ lắm các b ạ. Lấy phải người k tốt k sướng đâu. Mình còn định 30t mới lấy chồng. Ăn chơi cho sướng việc gì phải chui vào lồng vào chậu. Mình chả cần công việc ổn định. Mình làm 2t nghỉ 2 tuần để đi du lịch. Chả lo chả nghĩ gì. Chồng con là cái nợ nần, yêu nhau thấy ok thì cưới k thì thôi 8->
:D like like
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Gửi bài gửi bởi TTMS118 »

Dạo này công việc quá nhiều làm không hết, lại thêm gia đình, bạn bè, cơ quan lại giục chuyện lấy chồng. Ai cũng kêu kén chọn vừa thôi (có ai đâu mà kén vs cả chọn :(). Thấy đau hết cả đầu.
Nên e lại mong các bác ai có duyên xem hộ e năm nay e có cơ hội gặp chồng e cao không, em đặt ra kế hoạch tìm chồng từ tháng 6 năm ngoái mà gần 1 năm kế hoạch vẫn ở nguyên không thay đổi.
Năm nay thì e không có hi vọng cưới chồng (vì có 1 số bác, bạn bảo e sẽ cưới muộn) nhưng ít nhất cũng có người yêu ah, đỡ bị kêu kiêu ngạo, kén chọn.
Với lại xem giúp em chồng e có thể làm nghề gì, là đồng nghiệp, bạn bè hay sao ah. Rồi có ở gần nhà hay xa nhà e ah. Để e tia dần rồi tán cho nhanh (chưa bao giờ e đi tán nên lỡ may nhầm thì chết :(). Em cảm ơn ah.
p/s. Sau những ngày chỉ có công việc mà chạy xong kết quả không như ý phải làm lại nên e lên tìm cách giải tỏa nữa, mong có duyên nghiệm lý hộ em.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”