Ai muốn xem tử vi thì vào.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Toiyeulyso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Ai muốn xem tử vi thì vào.

Gửi bài gửi bởi Toiyeulyso »

Nam Quang đã viết:Bạn xem giúp lá số em mình công việc, sự nghiệp, tình duyên sau này thế nào. Mình cảm ơn rất nhiều. Giờ sinh đúng nha bạn.
Hoàng Nam.jpg
Ông em học ngành nào, có thể giới thiệu qua về bố mẹ được không.
Đầu trang

TruaVang999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TruaVang999 »

Xem giùm em với anh ơi!!Hình ảnh
Đầu trang

Nam Quang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nam Quang »

Toiyeulyso đã viết:
Nam Quang đã viết:Bạn xem giúp lá số em mình công việc, sự nghiệp, tình duyên sau này thế nào. Mình cảm ơn rất nhiều. Giờ sinh đúng nha bạn.
Hoàng Nam.jpg
Ông em học ngành nào, có thể giới thiệu qua về bố mẹ được không.
Hiện nay em cháu học ngành xã hội học mà dạo này có vẻ không muốn học lại muốn kiếm việc trên thành phố làm kiếm tiền không biết sao nữa. (Nhà cháu quê miền Tây, em cháu đang học dưới này luôn.) Sắp tới nó đòi bỏ nhà lên thành phố kiếm việc làm phụ giúp gia đình nên mình rất lo cho nó, cũng không biết xử lí sao với yêu cầu này của nó, không biết có nên cho nó đi không? nên mới tìm tới tử vi. Kính Mong bạn xem giúp xem nó hợp nghề nào, công việc, sự nghiệp, tình duyên sau này ra sao để người làm anh như mình yên lòng với nó. À nó có nói lên thành phố sẽ phát triển sự nghiệp theo con đường kinh doanh buôn bán không biết có hợp không? Còn ba mẹ thì từ nhỏ đến lớn được ba mẹ chăm sóc dạy dỗ rất tốt. Đôi lúc cũng hay lục đục tình cảm vì tiền nhưng mọi chuyện vẫn ổn.Ngoài ra lúc nhỏ nó sinh ra đã có răng và bớt đỏ tay phải bay giờ đã mờ hẳn không biết thế nào. Mình chân thành cảm ơn bạn đã xem giúp mình.
Đầu trang

Toiyeulyso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nam Quang đã viết: Hiện nay em cháu học ngành xã hội học mà dạo này có vẻ không muốn học lại muốn kiếm việc trên thành phố làm kiếm tiền không biết sao nữa. (Nhà cháu quê miền Tây, em cháu đang học dưới này luôn.) Sắp tới nó đòi bỏ nhà lên thành phố kiếm việc làm phụ giúp gia đình nên mình rất lo cho nó, cũng không biết xử lí sao với yêu cầu này của nó, không biết có nên cho nó đi không? nên mới tìm tới tử vi. Kính Mong bạn xem giúp xem nó hợp nghề nào, công việc, sự nghiệp, tình duyên sau này ra sao để người làm anh như mình yên lòng với nó. À nó có nói lên thành phố sẽ phát triển sự nghiệp theo con đường kinh doanh buôn bán không biết có hợp không? Còn ba mẹ thì từ nhỏ đến lớn được ba mẹ chăm sóc dạy dỗ rất tốt. Đôi lúc cũng hay lục đục tình cảm vì tiền nhưng mọi chuyện vẫn ổn.Ngoài ra lúc nhỏ nó sinh ra đã có răng và bớt đỏ tay phải bay giờ đã mờ hẳn không biết thế nào. Mình chân thành cảm ơn bạn đã xem giúp mình.
Em họ hay em ruột, với lá số thế này thì ông này rất đào hoa, đẹp trai ăn nói lại khéo mồm nên nhiều gái mê tít thò lò; sự nghiệp thì theo buôn bán thì chỉ nên làm ăn nhỏ và ngành nghề nào phải làm ăn trung thực thì mới phát triển chứ Phủ phùng không thì không làm ăn to được.
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Nam Quang đã viết:
Toiyeulyso đã viết:
lobangtho91 đã viết: Em là nữ có phải nam đâu mà gọi em là ông :( khổ thì em cũng quen rồi nhưng 7 năm nữa mới sang đại vận liêm phá không biết em có trụ được không nữa, anh xem giúp em hạn công việc năm nay được không ạ, em thấy khốn đốn vì nó mấy năm nay rồi mà chưa dứt :(( chả nhẽ không có cách gì để cải được cái vận xấu đui xấu hủi này sao :((
Đại vận nó thế rồi thì ông phải chịu thôi, tiểu vận có tốt cũng không ăn thua, trừ khi ông mời ông Thiên không đi chỗ khác chơi và mời một ông trong bộ SPT vào tọa thì mới ăn thua.
Bạn đừng quên mình nha. :(
mình khổ lắm, ko biết có lết được đến cái ngày đấy không nữa :(
Toiyeulyso đã viết:Năm nay Lưu Thái Tuế khích ông Liêm Trinh đào hoa thứ có thể chống lầy được nhưng lại khích ông em Hóa kị chưa chắc đã hay ông em ạ!
khích hóa kị thì làm sao ạ bác, có phải là bị gièm pha đố kị không ạ :(( nếu chỉ vì những điều tầm thường đấy thì em ko bận tâm đâu, em cứ phải lấy ck cho được việc em đã, em ko thể trì hoãn kế hoạch vì 1 thứ vớ vẩn như vậy được :(
Đầu trang

Nam Quang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nam Quang »

Toiyeulyso đã viết:
Nam Quang đã viết: Hiện nay em cháu học ngành xã hội học mà dạo này có vẻ không muốn học lại muốn kiếm việc trên thành phố làm kiếm tiền không biết sao nữa. (Nhà cháu quê miền Tây, em cháu đang học dưới này luôn.) Sắp tới nó đòi bỏ nhà lên thành phố kiếm việc làm phụ giúp gia đình nên mình rất lo cho nó, cũng không biết xử lí sao với yêu cầu này của nó, không biết có nên cho nó đi không? nên mới tìm tới tử vi. Kính Mong bạn xem giúp xem nó hợp nghề nào, công việc, sự nghiệp, tình duyên sau này ra sao để người làm anh như mình yên lòng với nó. À nó có nói lên thành phố sẽ phát triển sự nghiệp theo con đường kinh doanh buôn bán không biết có hợp không? Còn ba mẹ thì từ nhỏ đến lớn được ba mẹ chăm sóc dạy dỗ rất tốt. Đôi lúc cũng hay lục đục tình cảm vì tiền nhưng mọi chuyện vẫn ổn.Ngoài ra lúc nhỏ nó sinh ra đã có răng và bớt đỏ tay phải bay giờ đã mờ hẳn không biết thế nào. Mình chân thành cảm ơn bạn đã xem giúp mình.
Em họ hay em ruột, với lá số thế này thì ông này rất đào hoa, đẹp trai ăn nói lại khéo mồm nên nhiều gái mê tít thò lò; sự nghiệp thì theo buôn bán thì chỉ nên làm ăn nhỏ và ngành nghề nào phải làm ăn trung thực thì mới phát triển chứ Phủ phùng không thì không làm ăn to được.
Cảm ơn bạn đã xem giúp. Nghĩa là theo nghề nào cũng được miễn là lam ăn trung thực, tâm đức là được phải không bạn. Để mình về khuyên nhủ nó. Nếu có thể bạn luận giúp xem vợ nó sau này thế nào. Mình cảm ơn rất nhiều.
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

lobangtho91 đã viết:
lobangtho91 đã viết:
Toiyeulyso đã viết: Ông Thổ địa này sao thắc mắc nhiều thế, anh mà nói thật thì sợ em k tin đâu.
Anh cứ nói thật đi mà, em đang khổ lắm huhuhu
Anh xem cho em đi, em post bài đúng quy định là trước 12h mà :(
Cảm ơn a nhiều!
bác chủ tóp đá qua giùm lobangtho91 đi, vn muốn tham khảo 8-> , hóng bác
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

Dung Ana đã viết:Nhờ xem giúp em cung quan lộc và tài bạch
Hình ảnh
Bác chủ top giúp em với ạ, em xin đa tạ!
Đầu trang

Toiyeulyso
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Nam Quang đã viết:
Toiyeulyso đã viết:
Cảm ơn bạn đã xem giúp. Nghĩa là theo nghề nào cũng được miễn là lam ăn trung thực, tâm đức là được phải không bạn. Để mình về khuyên nhủ nó. Nếu có thể bạn luận giúp xem vợ nó sau này thế nào. Mình cảm ơn rất nhiều.
Vợ nó chứ vợ ông đâu mà ông hơi làm chi.
Đầu trang

Hạt dẻ cười
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hạt dẻ cười »

Chú Vio có phải hơm ạ???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”