Hội thân cư phu thê đây

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
scent9x
Chính thức
Chính thức

Re: Hội thân cư phu thê đây

Gửi bài gửi bởi scent9x »

Chanthanh đã viết: 22:33, 13/05/17 Này thì thân cư thê
Hình ảnh
Mệnh vô chính diệu đắc nhị ko, năm sau vào hạn mới thì ngon nhưng bạo phát bạo tàn nên biết đủ.

Mệnh bạn nhược mà thê đẹp quá thì con trai lại dựa ơn k hay haizzz
Đầu trang

scent9x
Chính thức
Chính thức

DRLANANH đã viết: 22:14, 13/05/17 pham thi lan anh.jpgCủa em xấu quá các. Bác ạ
Xấu đâu ạ. Thái dương hoá quyền là có danh vọng lắm đó bạn. Cố gắng thôi vì mệnh đẹp thì phu thường k bằng nhưng lá số bạn mình thấy phu cũng đẹp mà cơ nguyệt đồng lương ng chồng cũng hiền lành nhưng thấy văn khúc và hoa cái nên cũng lo ăn vụng tý thôi
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

scent9x đã viết: 22:59, 13/05/17
Xấu đâu ạ. Thái dương hoá quyền là có danh vọng lắm đó bạn. Cố gắng thôi vì mệnh đẹp thì phu thường k bằng nhưng lá số bạn mình thấy phu cũng đẹp mà cơ nguyệt đồng lương ng chồng cũng hiền lành nhưng thấy văn khúc và hoa cái nên cũng lo ăn vụng tý thôi
Dạ em thấy nó toàn hãm địa mà nghe bảo đồng cự hhãm sớm muộn mỗi người 1 ngã nghe nãn quá anh ạ.đang quyết cố học hành để lo tấm tthân rồi ở vậy.em đang học ngành y liệu sau này có tiến triểên k. Ạ anh. Có tiền không ạ anh. Chồngg thì xấu tiền k có chắc đi tu luôn hihi
Đầu trang

Chanthanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chanthanh »

scent9x đã viết: 22:55, 13/05/17
Chanthanh đã viết: 22:33, 13/05/17 Này thì thân cư thê
Hình ảnh
Mệnh vô chính diệu đắc nhị ko, năm sau vào hạn mới thì ngon nhưng bạo phát bạo tàn nên biết đủ.

Mệnh bạn nhược mà thê đẹp quá thì con trai lại dựa ơn k hay haizzz
E phế lắm ak mà phải nhờ vợ ???
Đầu trang

scent9x
Chính thức
Chính thức

SirQS đã viết: 20:43, 13/05/17 Có tôi đây nhưng bj vẫn chưa lấy đc vợ, yêu cũng nhiều rồi ~X(
Anh chia sẻ thiên tình sử của anh cho mọi người nghiệm hạn với ạ. Mình hỏi nhỏ, công việc sự nghiệp của bann hiện có tốt k? Bạn đang làm việc gì nhỉ có liên quan kinh doanh k?
Đầu trang

scent9x
Chính thức
Chính thức

DRLANANH đã viết: 23:11, 13/05/17
Dạ em thấy nó toàn hãm địa mà nghe bảo đồng cự hhãm sớm muộn mỗi người 1 ngã nghe nãn quá anh ạ.đang quyết cố học hành để lo tấm tthân rồi ở vậy.em đang học ngành y liệu sau này có tiến triểên k. Ạ anh. Có tiền không ạ anh. Chồngg thì xấu tiền k có chắc đi tu luôn hihi
Học Y sau này đỡ cho chồng nhiều lắm. Hợp ngành mà giải dc nhiều tai ương cho bản thân. Rất tốt bạn
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

scent9x đã viết: 23:30, 13/05/17
DRLANANH đã viết: 23:11, 13/05/17

Học Y sau này đỡ cho chồng nhiều lắm. Hợp ngành mà giải dc nhiều tai ương cho bản thân. Rất tốt bạn
Dạ anh ơi em hỏi 1xíu được không ạ em học hơn nữa chương trình mà chưa có định hướng chuyên khoa anh xem 1xiu giúp em nhé
Đầu trang

duong173
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi duong173 »

25 năm chưa 1 mảnh tình vắt vai B-)
Thân cư thê mà cung phu thê tự hoá kị ~X(

Hình ảnh
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong »

Thân cư thê của mình xấu quá , chắc sau 36t ko khá nổi

Hình ảnh
Đầu trang

Naoya
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Naoya »

Mời mọi người chém :))
Lá số của em thế này thì làm ngành gì hợp mấy chế?. Thân cư phu nghe bảo có 2 nghề. Em tính 2 nghề là kinh doanh với luật thì có okie ko ạ?!?. Hihi... trc làm trong bank nhưng thấy bức bí quá nên nhảy ra. Chắc do con Tuần án ngữ ngay đấy nên khó xoay chuyển. Xem giúp em cung phu với, thế này em trên cơ chồng hay chồng ăn hiếp em ạ!? :)))

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”