Mọi người cho mình hỏi Sao phá quân ngự tại cung Phúc có phải xấu lắm không ạk.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mọi người cho mình hỏi Sao phá quân ngự tại cung Phúc có phải xấu lắm không ạk.

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

Mình có đọc luận về sao tử vi thấy phá quân là một sao tàn phá, mà Cung phúc đức ảnh hưởng đến tất cả các cung còn lại, vậy coá nghĩa là xấu lắm dk mọi người. Sẵn đây mọi người xem giúp là mình đang trong đại hạn 10 năm ở cung phu quân dk ạ?cho em hỏi 1 câu bao giờ minh mới có người rước vậy ạ. Mình cảm ơn mn.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mọi người cho mình hỏi Sao phá quân ngự tại cung Phúc có phải xấu lắm không ạk.

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Thithi_tran đã viết: 00:22, 15/05/17 Mình có đọc luận về sao tử vi thấy phá quân là một sao tàn phá, mà Cung phúc đức ảnh hưởng đến tất cả các cung còn lại, vậy coá nghĩa là xấu lắm dk mọi người. Sẵn đây mọi người xem giúp là mình đang trong đại hạn 10 năm ở cung phu quân dk ạ?cho em hỏi 1 câu bao giờ minh mới có người rước vậy ạ. Mình cảm ơn mn.
anh tranh luận với nhiều thầy, có một số thầy nói cung Phúc là tối quan trọng. Vậy anh hỏi các thầy đó trường hợp mệnh Thất Sát cư Thìn có Tử Vi tại phúc là "vô địch" à, các thầy đều im lìm hoặc bắt đầu nói lạc đề.

Cung mệnh là quan trọng nhất, phải xem nó thuộc cách cục gì rồi xem tới (1)Phúc sau tới Điền, Nô, Huynh là các cung hỗ trợ.

ví dụ : mệnh kém mà phúc tốt là trường hợp của LV Luyện
Đầu trang

Tam_nhien
Chính thức
Chính thức

Re: Mọi người cho mình hỏi Sao phá quân ngự tại cung Phúc có phải xấu lắm không ạk.

Gửi bài gửi bởi Tam_nhien »

Nếu phúc đã xấu mà còn thân cư phúc thì hậu vận về sau long đong khổ sở lắm ko ạ ? Từ ngày bắt đầu tìm hiểu tử vi em luôn rất lo cho cái thân sau này . Chắc lá số có cái thân cư phúc kinh khủng nhất đó giờ . Các thầy bày ráng hành thiện tích đức tạo phúc nhưng mà cũng lo quá .
Hình ảnh
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tonypham12 đã viết: 02:48, 15/05/17
Thithi_tran đã viết: 00:22, 15/05/17 Mình có đọc luận về sao tử vi thấy phá quân là một sao tàn phá, mà Cung phúc đức ảnh hưởng đến tất cả các cung còn lại, vậy coá nghĩa là xấu lắm dk mọi người. Sẵn đây mọi người xem giúp là mình đang trong đại hạn 10 năm ở cung phu quân dk ạ?cho em hỏi 1 câu bao giờ minh mới có người rước vậy ạ. Mình cảm ơn mn.
anh tranh luận với nhiều thầy, có một số thầy nói cung Phúc là tối quan trọng. Vậy anh hỏi các thầy đó trường hợp mệnh Thất Sát cư Thìn có Tử Vi tại phúc là "vô địch" à, các thầy đều im lìm hoặc bắt đầu nói lạc đề.

Cung mệnh là quan trọng nhất, phải xem nó thuộc cách cục gì rồi xem tới (1)Phúc sau tới Điền, Nô, Huynh là các cung hỗ trợ.

ví dụ : mệnh kém mà phúc tốt là trường hợp của LV Luyện
Chào Anh TonyPham, em gà mờ lắm nên không hiểu, chỉ đọc các sao chính tinh và hiểu sao đó áp dụng vào cung nào mà sao đó ngụ, còn lại xung chiếu hay tam chiếu em không biết ntn. Anh đã ghé qua thì cho em vài lời với ạ. Em cảm ơn anh.
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Không có bác nào đi ngang cho mình vài lời vêd lá số của mình ntn ạ. Tốt xấu như thế nào mình cũng muốn biết để chuẩn bị trước thôi,help me.
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Thithi_tran đã viết: 21:58, 15/05/17 Không có bác nào đi ngang cho mình vài lời vêd lá số của mình ntn ạ. Tốt xấu như thế nào mình cũng muốn biết để chuẩn bị trước thôi,help me.
Bạn có bị sẹo ở vùng mồm miệng không ?
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yesterday2016 đã viết: 22:04, 15/05/17
Thithi_tran đã viết: 21:58, 15/05/17 Không có bác nào đi ngang cho mình vài lời vêd lá số của mình ntn ạ. Tốt xấu như thế nào mình cũng muốn biết để chuẩn bị trước thôi,help me.
Bạn có bị sẹo ở vùng mồm miệng không ?
Cảm ơn bạn yesterday đã xem, miệng mình không bị sẹo gì bạn ơi, chỉ là nụ cười hở lợi k được đẹp thôi bn. Bạn cho mình thêm vài lời nhé.
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Hình ảnh
Bạn có đang làm nhà nước hoặc công ty cổ phần mà nhà nước góp vốn chủ yếu không?
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

VuKinh đã viết: 22:51, 15/05/17
Hình ảnh
Bạn có đang làm nhà nước hoặc công ty cổ phần mà nhà nước góp vốn chủ yếu không?
Chào bạn vukinh,hiện tại mình đang làm kế toán cho 1 cty tư nhân kiểu gia đình, mình làm cũng gần 2 năm rồi ban.ba mẹ mình là giáo viên nhà nước.
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong mọi người cho em vài lwoif về lá số của em với ạ, tốt xấu gì em cũng muốn nghe để biết cuộc đời mình ntn đó ak, cảm ơm mọi người
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”