quán vio (ai tham gia cũng được)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngoclannguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: quán vio (ai tham gia cũng được)

Gửi bài gửi bởi ngoclannguyen »

Bác vio ơi, xem dùm mình tiền tài, phụ mẫu với.
Mình là con trưởng, nhà có 2 chị em thôi (e mình mới 12t).
Mình hiện là chuyên viên IT cho 1 cty nước ngoài. cviec cũng ổn định.
Cha mẹ mình ly dị mấy năm rồi. ba mình thì có gia đình mới, mẹ mình thì chỉ quen bồ bịch linh tinh thôi. Mình có 1 khổ tâm là mẹ mình ham mê đề đóm, chơi hụi (họ) nên 10 năm trở lại đây vỡ nợ liên miên. cặp bồ linh ta linh tinh. Tính mình thì hay tiết kiệm, lo xa, hay bố thí, mộ đạo. Nhiều khi mẹ mình cứ vỡ nợ nên mình mấy năm nay ám ảnh, sợ hãi đủ điều, khổ tinh thần lắm bác à.
Hoan hỉ xem giúp mình hậu vận thế nào với. :(
Hình ảnh

Tứ trụ:
Hình ảnh
Đầu trang

NSG.LaLa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NSG.LaLa »

Mong cô chú xem cho cháu một chút với ạ
Cháu đang đi học và sắp thi đại học nhưng không biết nên lựa chọn ngành gì phù hợp :-S
Cô chú giúp đỡ ạ
Tập tin đính kèm
IMG_20170429_214237.jpg (116.55 KiB) Đã xem 1377 lần
Đầu trang

Chagio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chagio »

vio đã viết: 15:54, 28/09/15 Vio sẽ cùng mọi người luận đoán bằng tử vi và tứ trụ (mong tất cả mọi người luận giải cùng Vio)
Vio mong mọi người dùng lời lẽ đúng mực, ai giỏi huyền học quá, xin đề nghị không vào đây.
Đề nghị mọi người khi up ls hãy cho biết hiện đang làm gì hoặc đang học gì nhé.
Welcome tất cả mọi người nhé.
Thanks
Bác Vio ơi,

Cháu là Chả giò, không biết bác còn nhớ cháu không ạ,lần trước cháu có duyên được bác trả lời cho lá tử vi TPVTL.

Cháu có lập thread Tứ trụ hoi-tu-tru/canh-ngo-tho-day-than-vuong- ... 95308.html

Cháu cũng mới biết tứ trụ cách đây 1 tuần, cá nhân thì thấy tứ trụ qui tắc nhiều, khó hơn tử vi nhưng dụng dễ hơn và có liên quan đến phong thủy nhiều. Nhưng trình độ cháu hạn hẹp, và cháu cũng không có nhiều thời gian (cháu vừa làm vừa học thi lấy học bổng) nên cháu mạo muội lên diễn đàn mong có duyên được luận giải vận hạn.

Lá số tử vi của cháu cung chồng và con chắc xấu quá nên ai nhìn vô cũng nói về 2 cung này. Nói cháu không lo thì là cháu nói dối ạ, nhưng lo cũng không được hiện giờ cháu FA và chưa có con, bạn chồng thì tìm quài không thấy, nên cháu chuyển hướng sang sự nghiệp tiền tài. Vì cung phu là đối cung quan nên cháu suy nghĩ nếu quan cháu tốt thì phu cũng được hưởng ké :)

Cháu thật sự rất mong được luận giải vận hạn 5 năm kế tiếp, hiện giờ cháu đang trong vận lập thân, mà tuổi cháu cũng lớn rồi nên cháu muốn nắm chắc cơ hội để hành động.

Sau khi discuss với bạn thì cháu phát hiện tứ trụ cháu khuyết thủy chứ ko phải khuyết mộc như tiêu đề.

Mong chú dành chút thời gian cho lá tứ trụ của cháu.

Cháu cám ơn chú và chúc chú cuối tuần vui vẻ

Cháu Chả giò
Đầu trang

Nữ Phá Quân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nữ Phá Quân »

Vio tiền bối xin xem qua lá số của em chút nếu có thời gian và trả lời khi nào tiền bối có hứng thú. một vài câu hỏi của em:

1. tháng 7al Tân Dậu em dự định có con bằng pp can thiệp của y học, đầu 2018 sẽ sinh con
2. cuối năm 2018 dự định làm hồ sơ đi Di cư nước ngoài, nên làm hồ sơ vào tháng mấy thì thuận lợi để di vào đầu 2019?
3.bản thân đã trải qua trên 10 nghề nghiệp khác nhau. thành công chưa thấy nhưng thất bại cũng k ít. hiện nay em đang đầu tư vào bất động sản phía Tây Nam Sg. sắp tới muốn mua tiếp khu vực phía Đông Sg giáp Nhơn Trạch, có ổn k anh?
4. Nghề nghiệp tương lai để định cư là làm Hair Designer. ngoài ra em có nên học về bác sỹ thẩm mỹ trong trường hợp qua bên đó em đi học lại?
5. về cung Phu, đại hạn 35t em nên hiểu theo cách nào: vợ chồng mỗi ng một nơi người ở VN ng ở nước ngoài? hay cả hai cùng đc đi định cư?
Cảm ơn Tiền bối,

Hình ảnh
Đầu trang

hungphucle
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hungphucle »

Mong chú vio giúp cháu, cháu đã post trên forum nhưng vẫn chưa có duyên được luận giải
Cháu không gặp hoàn cảnh khó khăn, cháu hiện đang vừa kinh doanh vừa học & mới cưới vợ tháng 3 dương năm nay, cháu cũng mới chập chững vào cuộc sống nên cũng có nhiều hướng đi, và cháu muốn tham khảo về các lựa chọn trước khi quyết định

Một số điều về cháu: -cao vừa tầm 1m73 -hơi gù -chân tay có sẹo -mổ 3 lần vào năm 2004, 2013, 2014 -có bẹnh về tiêu hoá -tính cách cháu ôn hoà nhưng không ngại khổ -tự ái cao -thi thoảng thiếu tự tin & lười -đang theo học ngành báo chí & kinh doanh với bố mẹ -gia đình không hoà thuận lắm -nam 2017 cháu mới cưới vào tháng 3 dương

1. Cháu có nên kinh doanh không ạ?
2. Công việc của cháu trong tương lai liên quan đến gì thì hợp ạ (vd: nhà đất, giấy tờ, ngoại giao,...)? Nêu theo nghiệp nhà nước cháu có phat triển được không ạ?
3. Cung tài bạch liệu có được 1 chút của ăn của để không ạ?

Hình ảnh

Mong được chú giúp đỡ ạ!
Đầu trang

Nhungtran210390
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhungtran210390 »

vio đã viết: 15:54, 28/09/15 Vio sẽ cùng mọi người luận đoán bằng tử vi và tứ trụ (mong tất cả mọi người luận giải cùng Vio)
Vio mong mọi người dùng lời lẽ đúng mực, ai giỏi huyền học quá, xin đề nghị không vào đây.
Đề nghị mọi người khi up ls hãy cho biết hiện đang làm gì hoặc đang học gì nhé.
Welcome tất cả mọi người nhé.
Thanks
Dạ con chào chú. Con hiện đang làm nhân viên văn phòng (thư ký dự án ở HCM ). Chú xem giúp con với ạ. Con cảm ơn chú.
Hình ảnh
Đầu trang

luc96
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luc96 »

Kính chào chú vio ! Mong chú xem giúp lá số của con, con up lá số lên diễn đàn nhiều lần nhưng chưa có duyên được xem. Cuộc sống của con luôn gặp nhiều trở ngại, làm nhiều điều mình không thích, làm việc mau chán nản. Mong chú cho con vài lời khuyên con cảm ơn chú.
Hình ảnh
Đầu trang

hungphucle
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hungphucle »

Chú vio ơi, chú luận giải giúp lá số của con, con post cả vào thread chú và đã tạo riêng bài của mình ở topic95365.html, mặc dù cũng đã có reply nhưng con muốn tham khảo thêm ạ!
Đầu trang

Akami_BL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Akami_BL »

dạ con mong bác xem giúp và cho con lời khuyên về vc học hành, chuyện thi cử năm nay có tốt ko ạ
công việc sự nghiệp sau này thế nào, con nên đi về ngành nghề gì ạ
con xin cảm ơn ạ
lá số tử vi:
Hình ảnh
lá số tứ trụ:
Hình ảnh
Đầu trang

thuypt5
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuypt5 »

Nhờ các bác xem giúp lá số của 2 đứa con em ạ.
2 đứa em đều đẻ mổ và chọn giờ thì có đúng không ạ?
Hình ảnh
Hình ảnh
2 đứa thấy bảo là số không thọ, đặc biệt đứa lớn số rất xấu
Các bác giúp em sớm với ạ. EM cảm ơn ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”