Chữ ký thay đổi theo thời gian?

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Rashin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chữ ký thay đổi theo thời gian?

Gửi bài gửi bởi Rashin »

Chuyện là em có chữ ký ổn định từ hồi 16-17t đến nay 25t nhưng năm vừa qua có nhiều biến cố xảy ra nên em cũng quyết định đổi chữ ký.
Đây là chữ ký của em ạ. Chữ ký trên là chữ ký mới (version 2.0)
Chữ ký dưới là chữ ký cũ (ver 1.0)
Hình ảnh
Cả 2 chữ đều đã quen tay ký. Chữ ký mới đang trong giai đoạn thử nghiệm nên vẫn chưa ứng dụng rộng rãi, mong nhận được đôi lời từ các bác ạ.
Em cảm ơn nhiều ạ. :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Chữ ký thay đổi theo thời gian?

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

Không liên quan: chữ ký trên đẹp hơn!
Hi
Đầu trang

Rashin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rashin »

tuphuongsg đã viết: 20:57, 10/06/17 Không liên quan: chữ ký trên đẹp hơn!
Hi
Hi, em cảm ơn ạ. Em cũng cảm thấy nó nhẹ nhàng và thoát hơn chữ dưới khi cầm bút ký ạ.
Dù chữ ký dưới em đã ký qen tay khá lâu rồi, nhưng mỗi lần ký nó đều làm em phải nhắm mắt và hơi sợ chút, em cũng không hiểu. Thú thật chữ ký bên trên là em học của 1 chị sếp một chữ vì ngưỡng mộ chị này, tính cách khá là thoải mái (hơi vô trách nhiệm với cương vị là sếp), làm phó, bạn bè và gia đình đều rất đề huề. Hì
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

Rashin đã viết: 23:15, 10/06/17
tuphuongsg đã viết: 20:57, 10/06/17 Không liên quan: chữ ký trên đẹp hơn!
Hi
Hi, em cảm ơn ạ. Em cũng cảm thấy nó nhẹ nhàng và thoát hơn chữ dưới khi cầm bút ký ạ.
Dù chữ ký dưới em đã ký quen tay khá lâu rồi, nhưng mỗi lần ký nó đều làm em phải nhắm mắt và hơi sợ chút, em cũng không hiểu. Thú thật chữ ký bên trên là em học của 1 chị sếp một chữ vì ngưỡng mộ chị này, tính cách khá là thoải mái (hơi vô trách nhiệm với cương vị là sếp), làm phó, bạn bè và gia đình đều rất đề huề. Hì
Hồi bé, ảnh hưởng bởi gia đình, nên cũng ký cái chữ ký y như ông anh (cuộc đời cũng có lúc an bình, ko lo nghĩ, hạnh phúc vui sướng nhưng cũng có lúc như rơi xuống vực thẳm)
Khi cảm thấy lúc cùng cực nhất, thì lại thay đổi chữ ký như bgiờ, (cũng ảnh hưởng từ 2 người quen, 1 là bạn và 1 là người thân)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”