Quán tứ trụ vio

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: Quán tứ trụ vio

Gửi bài gửi bởi vio »

Atulaaa đã viết: 19:18, 12/08/17
vio đã viết: 19:08, 12/08/17
Atulaaa đã viết: 19:05, 12/08/17

Hehe cháu cảm ơn chú Vio lắm lắm luôn! >:D< Cháu cảm ơn chú nhiều lắm! Mai mốt chú mà xưng Vio kêu gọi cái gì cháu nghĩ hơi bị đông idol chạy theo chú! :D
Vận 35 không được chểnh mảng cv hãy chú trọng công tác quản trị. Sợ nhất cv thì không chịu quan tâm mà tâm hồn đề nơi phụ nữ là toi đấy.
Ây chú ơi! Vận 65 tuổi cháu dính thị phi pháp luật phải không chú? Cháu giờ làm cũng cẩn thận lắm chú trước thu nhập cháu ngày cả trăm đều đặn lắm chú cháu làm có 1 năm mua nhà sài gòn mà! Tóm lại là sau này cháu thành đại gia được không chú tài sản trăm tỷ như chú được không ạ?
Vận đấy đẹp lắm đấy.
Ls này không sợ vướng hình sự.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Atulaaa »

vio đã viết: 19:26, 12/08/17
Atulaaa đã viết: 19:18, 12/08/17
vio đã viết: 19:08, 12/08/17

Vận 35 không được chểnh mảng cv hãy chú trọng công tác quản trị. Sợ nhất cv thì không chịu quan tâm mà tâm hồn đề nơi phụ nữ là toi đấy.
Ây chú ơi! Vận 65 tuổi cháu dính thị phi pháp luật phải không chú? Cháu giờ làm cũng cẩn thận lắm chú trước thu nhập cháu ngày cả trăm đều đặn lắm chú cháu làm có 1 năm mua nhà sài gòn mà! Tóm lại là sau này cháu thành đại gia được không chú tài sản trăm tỷ như chú được không ạ?
Vận đấy đẹp lắm đấy.
Dạ vâng cháu chỉ cần biết có hậu vận là được rồi chú ạ! Chú mãi trong tim cháu! Cháu yêu chú! 500 tỷ là được rồi chú ạ! Bạn cháu năm nay mới 32 ở ngoài HN đã chủ tịch tập đoàn xây dựng ngoài đó rồi cháu muốn bằng nó có bentley đi chơi với nó ạ! :(
Đầu trang

levanbe
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi levanbe »

chú vio xem giúp cháu với cả tuần nay thấy chú không hồi âm lại. chú vio xem toàn người có duyên thôi.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chú Vio bật mí giúp cháu cuối năm nay, và sang năm cháu đầu tư làm ăn thế nào được không chú nhé! Tại có 1 dự án cháu ấp ủ cả năm rồi chắc chắn tới đây triển khai và cháu định mở rộng thị trường HN luôn chú xem giúp cháu ạ! Với năm nào cần thận trọng không chú cháu nghiệm thấy cháu dễ bạo phát lắm những cũng dễ bạo tàn lắm chú ạ!
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Atulaaa đã viết: 19:57, 12/08/17
Chú Vio bật mí giúp cháu cuối năm nay, và sang năm cháu đầu tư làm ăn thế nào được không chú nhé! Tại có 1 dự án cháu ấp ủ cả năm rồi chắc chắn tới đây triển khai và cháu định mở rộng thị trường HN luôn chú xem giúp cháu ạ! Với năm nào cần thận trọng không chú cháu nghiệm thấy cháu dễ bạo phát lắm những cũng dễ bạo tàn lắm chú ạ!
Năm nay và năm sau thuận đấy.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết: 20:04, 12/08/17
Dạ cháu cảm ơn chú nhiều nhiều! :x
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

vio đã viết: 20:04, 12/08/17
Chú vio ơi, cháu đăng ở những trang đầu topic nhưng chưa được chú xem cho :D nay cháu đăng lại mong được chú xem giúp cháu ạ, cháu xin cảm ơn chú >:D<
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

momtaror
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi momtaror »

Mong chú vio cho cháu lời khuyên ạ.
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

longlun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi longlun »

Anh Vio ơi xem giúp em với nhe :((
longlun đã viết: 22:09, 07/08/17 hoi-tu-vi/dang-khong-ngu-duoc-vio-xem-c ... 29-10.html
Đã mấy lần đăng nhưng đều ko được anh xem hjx, lần này nhờ anh gíup nha, em đag rất lăn tăn vì công việc, tình duyên ạ

Hình ảnh

Hình ảnh

Em dễ có mấy bệnh sau:
- bệnh về mắt.
- bệnh về tiêu hóa nhất là dạ dày.
- đường huyết
Dạ mắt em cận từ hồi cấp 2, đã từng bị loét bao tử (trị cả nữa năm mới đỡ, sau căng thẳng hay ăn ko điều độ là lại đau),con khoảng 2 năm gần đây thêm cái rối loạn tiêu hoá thường xuyên, bệnh thiếu máu nhẹ (nên bác sĩ chỉ cho uống sắt định kỳ, ko cần chữa)
[/quote]
Anh Vio ơi xem dùm em với ạ? lần trước anh cũng có vào topic em lập topic87153.html nhưng chờ hoài em cũng không thấy phản hồi j hết, lá số em xấu lắm ạ? :( :(
[/quote]
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hic thiết nghĩ chú Vio mà mở coi tử vi bên ngoài chắc tắc cả con phố, 1 con là ít không khéo tắc mấy con phố!=,= đăng hết lên đây đi các bạn 1 ngày - 1 tuần - 1 tháng - 1 năm thậm chí có thể lâu hơn(mình đã chứng kiến đủ 4 trường hợp kia rồi) nhưng có duyên lại có thể sau vài giờ =,=! Kiên tâm và không ngừng cố gắng!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”