Tối em mơ thấy bị đuổi việc. Sáng nước mắt còn đọng lại. Ý nghĩa là gì thế ạ các bác

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tối em mơ thấy bị đuổi việc. Sáng nước mắt còn đọng lại. Ý nghĩa là gì thế ạ các bác

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Kính mong các bác xem giúp ạ.
Em không mơ ước đòi hỏi cao sang. Chỉ mong có 1 công việc ổn định sống qua kiếp này
- em còn nhớ rất rõ thầy hiệu trưởng bảo là tôi thích thì tôi đuổi. Vậy thôi huhu
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Tối em mơ thấy bị đuổi việc. Sáng nước mắt còn đọng lại. Ý nghĩa là gì thế ạ các bác

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Em hiện nay là GV hợp đồng , hợp đồng khoảng bao lâu thì hết ? , hết xong rồi có thể kí tiếp ko ?.
Anh coi quẻ xấu , có thể sẽ có vài người ở trường em sẽ bị chấm dứt hợp đồng trong thời gian tới !.
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tối em mơ thấy bị đuổi việc. Sáng nước mắt còn đọng lại. Ý nghĩa là gì thế ạ các bác

Người Lữ Khách đã viết: 00:54, 14/08/17
Em ko biết khi nào kết thúc nak. Năm nào biết năm đó.Cách đây mấy ngày thì thầy HT vẫn ký HD với em. Em vẫn có tên trong danh sách năm nay.

Ngoài ra năm nay có chị kia từ hợp đồng trong biên chế xuống hd trường do đợt cắt bỏ chỉ tiêu năm nay. Ko pit có phải ám chỉ điều đó ko a nhỉ?
Vậy là người khác ở trường em chứ không phải là em ạ anh?
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Anh ơi hi
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Anh Lữ Khách ơi hihi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”