Lá số người bị thần kinh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số người bị thần kinh

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

lylysasa đã viết: 17:58, 02/09/17 Như tiêu đề đây là lá số người bị thần kinh, trước đi khám bác sĩ kết luận rối loạn lo Âu nhưng e nghĩ k phải vậy vì người này có triệu chứng hoang tưởng ảo giác như thi thoảng có tiếng nói trong đầu, hay suy nghĩ hoang tưởng xa rời thực tế.... vậy cho hỏi mọi người lá này có cách gì mà bị bệnh này

Hình ảnh
Người này điên vì tình?!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nguyễn xiêm
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyễn xiêm »

Vậy là bệnh trầm cảm nặng. Chữa trị tích cực là đc. Lên bviện thần kinh trung ương điều trị kiên trì là đc. Người nhà mình từng bị và đã chữa khỏi
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

vì tình mà như thế, số đi tu là ok :(
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

TheLinh đã viết: 19:26, 02/09/17
lylysasa đã viết: 17:58, 02/09/17 Như tiêu đề đây là lá số người bị thần kinh, trước đi khám bác sĩ kết luận rối loạn lo Âu nhưng e nghĩ k phải vậy vì người này có triệu chứng hoang tưởng ảo giác như thi thoảng có tiếng nói trong đầu, hay suy nghĩ hoang tưởng xa rời thực tế.... vậy cho hỏi mọi người lá này có cách gì mà bị bệnh này

Hình ảnh
Người này điên vì tình?!
Đúng là ng này yêu thì rất lụy tình khi yêu thì nhu nhược, năm 12 chỉ vì chuyện yêu đương mà trượt đh, yêu rồi thì chả nghĩ gì khác ngoài chuyện yêu đương :(
Nhưng ng này k phải điên vì tình, người này phát bệnh lúc lấy bằng đh, khi học đh đã tự thu mình lại mở lòng giao lưu với mọi người nên phát bệnh, bệnh này do đi truyền vì họ hàng người này có 3 người đã mắc bệnh này
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nguyễn xiêm đã viết: 19:58, 02/09/17 Vậy là bệnh trầm cảm nặng. Chữa trị tích cực là đc. Lên bviện thần kinh trung ương điều trị kiên trì là đc. Người nhà mình từng bị và đã chữa khỏi
Cũng đã thuốc thang rùi bạn ơi, đã ổn định rồi nhưng mà phải thuốc thang thường xuyên
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nguyễn xiêm
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyễn xiêm »

lylysasa đã viết: 17:42, 03/09/17
Nguyễn xiêm đã viết: 19:58, 02/09/17 Vậy là bệnh trầm cảm nặng. Chữa trị tích cực là đc. Lên bviện thần kinh trung ương điều trị kiên trì là đc. Người nhà mình từng bị và đã chữa khỏi
Cũng đã thuốc thang rùi bạn ơi, đã ổn định rồi nhưng mà phải thuốc thang thường xuyên
Đúng rồi. Bệnh này bao giờ bác sĩ bảo dừng mới đc dừng. Ko thì uống lâu dài. Có thuốc trị đc như vậy là tốt rồi còn hơn là ko chữa đc. Hi
Đầu trang

doanthienphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi doanthienphu »

sao cái lá số này mấy sao chính tinh giống hệt của mình luôn, nhưng mà mình đâu có bị điên, mình 26 tuổi chỉ khổ trong công việc vì cứ đến 99% là lại bại, mà bại thảm luôn, còn yêu đương thì mình chưa biết yêu lần nào, liệu sau này mình có giống lá số này không các anh chị em.
Hình ảnh
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

lylysasa đã viết: 17:42, 03/09/17
Bạn dùng thuốc đông hay tây y?

Thường thì những người với bệnh như này thì sức khoẻ thường hay suy kém. Bạn để ý lại xem lối sống sinh hoạt của bản thân có lành mạnh không? Thức khuya ngủ muộn, không thể dục thể thao, rượu bia thuốc lá, phim ảnh đồi truỵ, tâm lý u uất... bạn xem lại xem có dính cái nào không, sức khoẻ cơ thể và sức khoẻ tinh thân gắn liền với nhau đấy. Cơ thể khoẻ mabhj thì tinh thần mới minh mẫn được.
Nên trước hết là để ý tới lối sống, sinh hoạt của mình có gì không ổn thì sửa đi, một cs sinh hoạt lành mạnh-cơ thể khoẻ mạnh thì tinh thần mới tốt được.
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 19:19, 03/09/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

attack
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi attack »

Day la mot dang tam than. Chua tri phai rat kien nhan. Ko the uong thuoc. Toi biet benh nay.
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhutnbq đã viết: 12:46, 03/09/17 vì tình mà như thế, số đi tu là ok :(
Đôi lúc cũng muốn đi tu lắm nhưng thấy vướng bận nhiều nên chưa đc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”