Xin học hỏi kinh nghiệm coi tướng qua hình người này

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
mylife123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xin học hỏi kinh nghiệm coi tướng qua hình người này

Gửi bài gửi bởi mylife123 »

Oh. Sao tự chửi mình vậy? Ngu quá.
Đầu trang

Ohno
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ohno »

mylife123 đã viết:Oh. Sao tự chửi mình vậy? Ngu quá.
Ha ha. Đến khoảng 00:30 mà vẫn còn chửi tao được thì là đang cáy cú lắm đây. Mày không biết chữ à. Hay đi hoc nhưng não ngắn có đọc chữ cũng không hiểu. Thế thì đừng đi học làm gì cho tốn bát gạo của bố mẹ. Hahaha. Buồn cười quá. Tao làm sao giống mày được chứ. Ít ra đây tuy nghèo còn có người để ý. Loại không bằng súc vật như mày. Nói mãi, chửi mãi đầu óc cũng không thông ra được. Mày chỉ là thứ thảm hoạ của nhân loại đáng bị phụ nữ ruồng bỏ thôi. Loại nhân phẩm thấp kém, tiền bạc nghèo rách mùng tơi mà cứ nghĩ là anh hùng trong các mỹ nhân. Mày không có tư cách để lên mặt chửi tao đâu. Đồ thảm hoạ của nhân loại.
Đầu trang

Tantan91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tantan91 »

pizza_ngon đã viết: 18:51, 02/11/16
Tantan91 đã viết:Nhìn một bức ảnh thì sao rõ dc.còn phong thái ,tướng đi cử chỉ.mỗi bức ảnh sẽ có sắc thái,góc độ khác nhau ko nhận xét dc .nhưng theo t theo bức ảnh này nhé người này là người giỏi nói.khéo léo .nếu để nói chân thành và chân thật thì t đoán là ko,t ko bảo người này gian nhé. Chơi thì cũng ở mức độ xã giao ko nên quá tin tưởng . Là người biết vươn lên ,có tham vọng lớn tuy nhiên ko thể làm to dc.chức vụ gọi là dc thôi.cũng gọi là có của.khuôn mặt ko nguy hiểm. Nói chung khắc vk con thì t chưa cảm nhận thấy ..t nhận xét có gì sai bỏ qua nhé
Trân trọng !
nếu bạn muốn mình có thễ gửi bạn 1 số tài liệu giúp bạn :-? . cảm giác mà đc thế này thì đúng là có duyên với tướng pháp
hi cam ơn bạn , xin lỗi bạn thời gian qua mất 1 năm t bị stress nặng nên ngừng tham gia diễn đàn giờ mới trở lại . Mình rât vui nếu bạn có thể gửi tài liệu cho t. Mailchung76@gmail.com . Đây là mail của t . Rất cảm ơn bạn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”