Xin đôi điều về bố mẹ của đương số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoababa
Chính thức
Chính thức

Xin đôi điều về bố mẹ của đương số

Gửi bài gửi bởi hoababa »

Em chào anh chị trên diễn đàn, nhờ anh chị xem giúp bme của đương số sau này cũng khá giả phải không ạ.
Em cảm ơn nhiều
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

hoababa
Chính thức
Chính thức

Re: Xin đôi điều về bố mẹ của đương số

Gửi bài gửi bởi hoababa »

Up chờ các cao nhân ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

hoababa đã viết: 11:26, 26/09/17 Em chào anh chị trên diễn đàn, nhờ anh chị xem giúp bme của đương số sau này cũng khá giả phải không ạ.
Em cảm ơn nhiều
Hình ảnh

Hình ảnh
Úp ls của cha mẹ lên. Cháu vẫn còn nhỏ mới 1 và 3 tuổi khó xem lắm đấy.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

hoababa đã viết: 11:26, 26/09/17 Em chào anh chị trên diễn đàn, nhờ anh chị xem giúp bme của đương số sau này cũng khá giả phải không ạ.
Em cảm ơn nhiều
Hình ảnh

Hình ảnh
lá trên đầu tiên , cha mẹ giàu có rất đẹp , thâm trầm mưu lược kín đáo kỹ tính đa nghi , mối quan hệ với đương số bình thường

lá thứ 2 : cha mẹ đương số có người có thiên hướng tâm linh tín ngưỡng thích làm việc thiện , mối quan hệ cha me với nhau không tốt dễ có chia tay , mối quan hệ với đương số không tốt với cha mẹ , lá này cha mẹ chỉ cỡ nhà trung lưu không giàu như lá số 1

đối chiếu cái nào giống thức tế
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Cung phụ mẫu vũ khúc + thiên phủ lại có lưu lộc tồn cha mẹ chắc sẽ khá giả thôi
Đầu trang

minhvuanphufood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhvuanphufood »

Vũ phủ lộc tồn
Âm Dương triệt mộ kỵ kiếp quang quý quyền lộc
Chắc chắn bố mẹ cũng ko vừa
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

thachcamdang đã viết: 12:05, 01/10/17
Em cảm ơn nhiều
Hình ảnh

Hình ảnh
lá trên đầu tiên , cha mẹ giàu có rất đẹp , thâm trầm mưu lược kín đáo kỹ tính đa nghi , mối quan hệ với đương số bình thường

lá thứ 2 : cha mẹ đương số có người có thiên hướng tâm linh tín ngưỡng thích làm việc thiện , mối quan hệ cha me với nhau không tốt dễ có chia tay , mối quan hệ với đương số không tốt với cha mẹ , lá này cha mẹ chỉ cỡ nhà trung lưu không giàu như lá số 1

Nhân tiện nhờ anh xem giúp ba mẹ của đương số này luôn với ạ. Em sẽ phản hồi 😉
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Dung Ana đã viết: 21:41, 01/10/17
Em cảm ơn nhiều
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
đương số này cha mẹ tuy không hợp với đương số nhưng lai lo lắng giúp đỡ cho đương số vì đó là trách nhiệm

...đương số tướng bé hơi có nét hung sát ,,ở nhà với cha mẹ lúc nhỏ thì hơi thụ đọ thu kín mình ít nói nhiều người không hiểu nghĩ rằng tối dạ hay trầm cảm nhưng khi lớn tuổi đi ra bên ngoài thường xuyên nhất là nơi xa xôi thì lại là người rất xông xáo , co khả năng quản lý tính toán số liệu sự việc , có điều xài tien khá bạo tay và đôi khi lại quá nóng tính không kiềm chế

cha mẹ đương số thì cuộc sống bình thường , cha có vẻ là người có chút tài hoa về văn chương nghê thuật đàn ca hát ho thơ

gia tộc đương số có người thuộc dạng hồng nhan bạc mệnh ở góa hoặc cô độc không lập gia đình , và cũng có người chết trẻ hóa thành vong hồn

đường tình duyên đương số này rất là long đong , lúc thì chớm lúc thi tắt lúc có lúc không , nhưng đường con cái thì khá rực rỡ , đương số có nhiều bạn tốt được bạn giúp nhiều
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

thachcamdang đã viết: 16:17, 02/10/17
Dung Ana đã viết: 21:41, 01/10/17

Hình ảnh
đương số này cha mẹ tuy không hợp với đương số nhưng lai lo lắng giúp đỡ cho đương số vì đó là trách nhiệm

...đương số tướng bé hơi có nét hung sát ,,ở nhà với cha mẹ lúc nhỏ thì hơi thụ đọ thu kín mình ít nói nhiều người không hiểu nghĩ rằng tối dạ hay trầm cảm nhưng khi lớn tuổi đi ra bên ngoài thường xuyên nhất là nơi xa xôi thì lại là người rất xông xáo , co khả năng quản lý tính toán số liệu sự việc , có điều xài tien khá bạo tay và đôi khi lại quá nóng tính không kiềm chế

cha mẹ đương số thì cuộc sống bình thường , cha có vẻ là người có chút tài hoa về văn chương nghê thuật đàn ca hát ho thơ

gia tộc đương số có người thuộc dạng hồng nhan bạc mệnh ở góa hoặc cô độc không lập gia đình , và cũng có người chết trẻ hóa thành vong hồn

đường tình duyên đương số này rất là long đong , lúc thì chớm lúc thi tắt lúc có lúc không , nhưng đường con cái thì khá rực rỡ , đương số có nhiều bạn tốt được bạn giúp nhiều
Cảm ơn anh thachcamdang nhiều ạ. Đương số lúc ở nhà chưa đi học thì nhút nhát thiệt ạ, nhưng chỉ nhút nhát bên khi gặp người lạ thôi, chứ ở nhà rất lém lỉnh quậy phá tò mò thôi rồi. Giờ đi học thì đủ trò ko nhút nhát nữa. Còn mặt thì ai cũng bảo hiền, nhìn cái mặt hiền queo lun đó ạ, rất lành tính ( cô giáo và mọi người bảo vậy).
Có một sự kiện nhỏ là lúc đương số chuẩn bị ra đời, ba mẹ có cầu nguyện bề trên và thấy ảnh một vị thánh tự nhiên phát sáng.
Ba mẹ bé ai cũng không có khiếu nghệ thuật, đàn hát là chịu thua rồi. Cha bé làm khoa học, tiến sỹ hóa. Mẹ là cử nhân tài chính.

Bây giờ đương số đang sống vs ba mẹ ở nước ngoài, vậy ko biết cuộc sống đương số có khá hơn ứng với thiên di ko ạ?

Thiên tướng mà ngộ tuần là dở rồi, hóa khoa cũng ko cứu nỗi tí nào hả bác, như lập gia đình muộn có đỡ hơn ko?

Em để ý thấy Thất Sát dễ lận đận tình cảm ghê :((

Cảm ơn anh nhiều :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”