Ai sao chủ Thân Văn Xương vào đây có phát hiện mới

Các lĩnh vực khác có liên quan đến lý số.
Nội qui chuyên mục
Không vi phạm bản quyền
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ai sao chủ Thân Văn Xương vào đây có phát hiện mới

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

:) ... hành trình lý số là hành trình tôi tìm hiểu về bản chất con người tôi. thú thật với các bạn. :-O

con người tôi nếu tiếp xúc chưa có ai đánh giá đúng về tôi, đúng 1 phần ở 1 giai đoạn nào đó. có lúc tôi nghĩ tôi là sản phẩm bị lỗi của tạo hóa , cái gì cũng có 1/2 chẳng có cái gì ra cái nào cả. ... có vài thầy vu vi lại bảo tôi bị vong âm theo đuổi quá nhìu, nên nhìu tính cách 8-> , có lần tôi nổi cơn điên gây 1 số vụ án trong gia đình ko tiện ko kể ra. mời sư phụ về vẽ cho tôi 1 mớ bùa, mỗi ngày đốt uống 1 lá... thấy làm phép vẽ chữ bùa = nhan đầy mình , sợ gia đình ko vui nên tôi cũng chấp nhận..... xin thưa, tôi hoàn toàn tĩnh táo và hiểu mình làm gì... lần tôi nỗi điên đó là do hôm trước tôi hút trở lại cần sa.... tôi đã bỏ thứ đó vài năm nay rồi, mà mỗi lần hút lại, hôm sau ko hút thì con người hơi cọc cằn khó kiểm soát thôi, chứ chẳng phải vong gì nhập ( thầm nghĩ vong gì lại nhập nỗi mình )

có lúc tôi lại nghĩ hay là mình bị tâm thần phân liệt đa tính cách, do sữ dụng chất kick thích nhìu quá.... tại thời trẻ trâu mới lớn tôi ham vui cực kỳ, thân cư di mà mê đi thôi rồi. trò gì tôi cũng chơi,,,, chỉ biết chơi chơi chơi,,,, chưa biết hậu quả... hiện tại tôi ko còn vậy nữa, tu chí làm ăn, làm người đàng hoàng lương thiện gê lắm.

. ... nói chung chuyện tôi dài dòng lắm, khi nào có dịp tôi rãnh kể từ từ, ai rãnh đọc thì đọc, ko đọc thì thôi, chứ tôi thì rãnh thì viết ... suốt 10 mấy năm nay lãm nhãm trên mạng cũng nhìu lắm rồi

nói về tánh tình không giống ai của tôi thì tôi tìm hiểu ra đc là do vài ngôi sao như tam thai , âm sát..V...v.v. ..

nhưng sao Văn Xương là sao tôi mới phát hiện ra..... tính chất nó làm cho con người cuồng si những thứ gì thuộc về tình cảm và cảm xúc.... đôi khi tôi xem phim nhập tâm đến đoạn cảm động...tự nhiên ko thể cầm đc nước mắt....

có phải vậy ko các bạn.... cùng nhau chia sẽ tìm ra sự thật :)
Đầu trang

pinktravel
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Ai sao chủ Thân Văn Xương vào đây có phát hiện mới

Gửi bài gửi bởi pinktravel »

Tôi cũng có sao chủ thân văn xương , thủa nhỏ đi học văn rất khá , được cô giáo phê là có triển vọng đặc biệt về văn nhưng tôi lại thường làm chủ được cảm xúc của mình , không hay cáu giận , bốc đồng ...., lại vui tính, hát như đài, giọng teno ...
Đầu trang

ngoclannguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoclannguyen »

nhưng sao Văn Xương là sao tôi mới phát hiện ra..... tính chất nó làm cho con người cuồng si những thứ gì thuộc về tình cảm và cảm xúc.... đôi khi tôi xem phim nhập tâm đến đoạn cảm động...tự nhiên ko thể cầm đc nước mắt....
==> mình cũng chủ thân Văn Xương đây. cuồng si thì ko hẳn nhưng sống thiên về tình cảm. rất dễ xúc động, mau nước mắt và hơi nắng mưa :)) (lúc thì mạnh mẽ lúc thì yếu đuối).
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

mình nghĩ riêu ý chứ...

Thân mình cũng hội đủ khúc xương
Đầu trang

Nangphuongdong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nangphuongdong »

truy mệnh đã viết: 22:11, 11/08/15 :) ... hành trình lý số là hành trình tôi tìm hiểu về bản chất con người tôi. thú thật với các bạn. :-O

con người tôi nếu tiếp xúc chưa có ai đánh giá đúng về tôi, đúng 1 phần ở 1 giai đoạn nào đó. có lúc tôi nghĩ tôi là sản phẩm bị lỗi của tạo hóa , cái gì cũng có 1/2 chẳng có cái gì ra cái nào cả. ... có vài thầy vu vi lại bảo tôi bị vong âm theo đuổi quá nhìu, nên nhìu tính cách 8-> , có lần tôi nổi cơn điên gây 1 số vụ án trong gia đình ko tiện ko kể ra. mời sư phụ về vẽ cho tôi 1 mớ bùa, mỗi ngày đốt uống 1 lá... thấy làm phép vẽ chữ bùa = nhan đầy mình , sợ gia đình ko vui nên tôi cũng chấp nhận..... xin thưa, tôi hoàn toàn tĩnh táo và hiểu mình làm gì... lần tôi nỗi điên đó là do hôm trước tôi hút trở lại cần sa.... tôi đã bỏ thứ đó vài năm nay rồi, mà mỗi lần hút lại, hôm sau ko hút thì con người hơi cọc cằn khó kiểm soát thôi, chứ chẳng phải vong gì nhập ( thầm nghĩ vong gì lại nhập nỗi mình )

có lúc tôi lại nghĩ hay là mình bị tâm thần phân liệt đa tính cách, do sữ dụng chất kick thích nhìu quá.... tại thời trẻ trâu mới lớn tôi ham vui cực kỳ, thân cư di mà mê đi thôi rồi. trò gì tôi cũng chơi,,,, chỉ biết chơi chơi chơi,,,, chưa biết hậu quả... hiện tại tôi ko còn vậy nữa, tu chí làm ăn, làm người đàng hoàng lương thiện gê lắm.

. ... nói chung chuyện tôi dài dòng lắm, khi nào có dịp tôi rãnh kể từ từ, ai rãnh đọc thì đọc, ko đọc thì thôi, chứ tôi thì rãnh thì viết ... suốt 10 mấy năm nay lãm nhãm trên mạng cũng nhìu lắm rồi

nói về tánh tình không giống ai của tôi thì tôi tìm hiểu ra đc là do vài ngôi sao như tam thai , âm sát..V...v.v. ..

có phải vậy ko các bạn.... cùng nhau chia sẽ tìm ra sự thật :)
Em cũng Thân Mệnh đồng cung có Văn Xương đấy ạ, nhưng làm chủ được cảm xúc. Mỗi tội thi cử toàn tạch, ko như ý mình, chẳng hiểu sao, mà cũng có Văn Khúc tam hợp chiếu về. À có Triệt tại Mệnh nữa, bác nào am hiểu về tư vi xem giúp em lá số đê ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Các lĩnh vực ngoài lý số”