Trời mưa buồn, muốn lấy chồng. Mong mọi người ghé qua xem giúp hạn kết hôn!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Trời mưa buồn, muốn lấy chồng. Mong mọi người ghé qua xem giúp hạn kết hôn!!!

Gửi bài gửi bởi TTMS118 »

kyty89 đã viết: 15:54, 11/10/17 Xin hỏi cô gái này hiện ở đâu? "Mưa buồn" :-S
Em ở Hà Lội ah. Cả tuần toàn thấy mưa.
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Trời mưa buồn, muốn lấy chồng. Mong mọi người ghé qua xem giúp hạn kết hôn!!!

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

26 vẫn trẻ mà chị, chồng con vội làm gì rồi xồ xề, ục ịch ra. Cứ trẻ khoẻ yêu đời hưởng thụ cs, thể dục thể thao, làm việc, du lịch, ăn chơi nhảy múa có phải sướng ko \:D/ . Lấy muộn một tí, thì kinh tế vững vàng, vợ chồng cũng chín chắn trưởng thành hơn. :>
Đầu trang

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH »

:)) người này nên lấy chồng muộn thì tốt, lấy chổng sớm dễ gặp phải 2 lần đò, thứ nhất vì cung chồng có sao triệt, thứ hai trong đại vận từ 24 đến 34 tuổi có thiên không; vậy nên ngoài 34 tuổi trở ra cuộc đời sẽ hanh thông kể cả chuyện chồng con; đừng nôn nóng
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Như em mưa này, sáng dậy sớm tập thể dục. Mở toang cửa sổ để hứng cái tiết trời se se lạnh của mùa thu, cái hương trời trong mát. Không gian yên tĩnh, Mở quyến sách, pha ấm trà nóng ngồi nhâm nhi nhâm nhi. Ôi nói chung là SƯỚNG =))
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TheLinh đã viết: 16:11, 11/10/17 26 vẫn trẻ mà chị, chồng con vội làm gì rồi xồ xề, ục ịch ra. Cứ trẻ khoẻ yêu đời hưởng thụ cs, thể dục thể thao, làm việc, du lịch, ăn chơi nhảy múa có phải sướng ko \:D/ . Lấy muộn một tí, thì kinh tế vững vàng, vợ chồng cũng chín chắn trưởng thành hơn. :>
Nhưng đi chơi cũng đi 1 mình nhiều cũng buồn, về quê bạn bè lấy chồng, lấy vợ muốn đi chơi không có ai nữa. Chỉ còn lên cháu chơi cho hết ngày lễ.
Đi làm xong anh chị em cùng cơ quan cũng lo về chăm chồng con, 3 năm liền lao đầu vào công việc nên giờ muốn lấy chồng rồi bạn ah.
1 mình đi làm về nhìn phòng 1 mình, ốm đau cũng 1 mình nên thấy mong có người ở cùng cho vui. Cảm thấy đến lúc lấy chồng được rồi nhưng không ai rước mới khổ. Khi chưa có suy nghĩ lấy thì có người, khi cần thì không có :(.
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TTMS118 đã viết: 16:20, 11/10/17
TheLinh đã viết: 16:11, 11/10/17 26 vẫn trẻ mà chị, chồng con vội làm gì rồi xồ xề, ục ịch ra. Cứ trẻ khoẻ yêu đời hưởng thụ cs, thể dục thể thao, làm việc, du lịch, ăn chơi nhảy múa có phải sướng ko \:D/ . Lấy muộn một tí, thì kinh tế vững vàng, vợ chồng cũng chín chắn trưởng thành hơn. :>
Nhưng đi chơi cũng đi 1 mình nhiều cũng buồn, về quê bạn bè lấy chồng, lấy vợ muốn đi chơi không có ai nữa. Chỉ còn lên cháu chơi cho hết ngày lễ.
Đi làm xong anh chị em cùng cơ quan cũng lo về chăm chồng con, 3 năm liền lao đầu vào công việc nên giờ muốn lấy chồng rồi bạn ah.
1 mình đi làm về nhìn phòng 1 mình, ốm đau cũng 1 mình nên thấy mong có người ở cùng cho vui. Cảm thấy đến lúc lấy chồng được rồi nhưng không ai rước mới khổ. Khi chưa có suy nghĩ lấy thì có người, khi cần thì không có :(.
Rủ hội chị em mà đi cafe mưa chị :3, chả có lẽ chúng nó lấy chồng hết rồi 8->.
Xin nghỉ hăn vài hôm ở cơ quan rồi lên mấy nhóm phượt phụng hẹn hò mà đi du lịch chị, đi hẳn ra nc ngoài cho máu mấy nc asian ấy cungz rẻ mà gần :)) chị con gái tìm bạn là con gái rồi đi cùng nhau. Trên các trang thấy mấy chị cuối 8 đầu 9 hẹn nhau đi rôm lắm =))
Quan niệm của em là dù hoàn cảnh nào cũng phải tuỳ cơ ưang biến để tận hưởng cs :">
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 16:28, 11/10/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LE VAN ANH đã viết: 16:15, 11/10/17 :)) người này nên lấy chồng muộn thì tốt, lấy chổng sớm dễ gặp phải 2 lần đò, thứ nhất vì cung chồng có sao triệt, thứ hai trong đại vận từ 24 đến 34 tuổi có thiên không; vậy nên ngoài 34 tuổi trở ra cuộc đời sẽ hanh thông kể cả chuyện chồng con; đừng nôn nóng
Ngoài 34 thì thôi khỏi lấy chồng luôn :(. Giờ mới có 27 mà đã bị gắn gái ế, đến nỗi bố mẹ giục mãi cũng chán. Đến nỗi kêu biết thế bảo lấy chồng từ sớm.
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TheLinh đã viết: 16:24, 11/10/17

Rủ hội chị em mà đi cafe mưa chị :3, chả có lẽ chúng nó lấy chồng hết rồi 8->.
Quan niệm của em là dù hoàn cảnh nào cũng phải tuỳ cơ ưang biến để tận hưởng cs :">
Bạn cấp 2 chị lấy chồng hết, còn mỗi chị, có 2 bạn trai nhưng toàn ở xa với lo chăm người yêu rồi :(.
Bạn cấp 3 cũng còn vài người chưa chồng nhưng không ở Hà Nội.
Anh chị em lấy chồng, không thì ở xa.
Bạn bè đại học thì còn 4 người nhưng 2 người chuẩn bị chống lầy nên đang chuẩn bị rồi.
Mấy năm trước khi nào đến ngày rảnh c cũng tranh thủ đi chơi, như năm nay cứ có dịp là chuồn về quê, đi chơi nhưng đi xong về lại bảo cũng già rồi, ổn định gia đình cho bố mẹ yên tâm nhưng cuối cùng là không thấy đâu :D
Đầu trang

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH »

đấy là chuyện lý số còn nếu không tin thì bạn cứ thử sẽ biết kết quả
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LE VAN ANH đã viết: 17:04, 11/10/17 đấy là chuyện lý số còn nếu không tin thì bạn cứ thử sẽ biết kết quả
uhm. vì mình luôn nghĩ qua 30 tuổi thì mình không lấy chồng nữa. Nên nếu từ giờ đến 30 mà có thể cưới thì cưới thôi. 2 lần đò thì kệ xem là số phận thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”