LÁ SỐ BẤT TÀI WATERLOO.

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
special
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: LÁ SỐ BẤT TÀI WATERLOO.

Gửi bài gửi bởi special »

Có̀ bao nhiêu người nhờ vợ mà làm giàu........những người như vậy không phải đặc biết sao...,..nếu ban chắc chắn đó là lá số của ban......thì̀ xin chúc mừng....
Cảm̀ ơn những lời chúc tốt đẹp đã dành cho Waterloo của những bạn đã gửi vào inbox của tôi....Đang sướng vì khỏi bệnh dị ứng........bây giờ nghe các bạn chúc càng sướng thêm......Cảm tạ Trời và̀ Đất.......
Đầu trang

special
Tam đẳng
Tam đẳng

Tránh xa bạn bẹ̀ bất nhâṇ lừa đảo...........thà cô đơn chứ không nên giao du với chúng........nguy hiểm lắm....
Đầu trang

Người May Mắn !!!
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Người May Mắn !!! »

special đã viết: 14:39, 06/11/17 Có̀ bao nhiêu người nhờ vợ mà làm giàu........những người như vậy không phải đặc biết sao...,..nếu ban chắc chắn đó là lá số của ban......thì̀ xin chúc mừng....
Cảm̀ ơn những lời chúc tốt đẹp đã dành cho Waterloo của những bạn đã gửi vào inbox của tôi....Đang sướng vì khỏi bệnh dị ứng........bây giờ nghe các bạn chúc càng sướng thêm......Cảm tạ Trời và̀ Đất.......
Hi !
Bác nói trìu tượng quá, cháu nông cạn hiểu không hết.
sao lại chúc mừng ạ? hiện tại cuộc đời cháu đang long đong lắm.
Đầu trang

Người May Mắn !!!
Chính thức
Chính thức

special đã viết: 14:43, 06/11/17 Tránh xa bạn bẹ̀ bất nhâṇ lừa đảo...........thà cô đơn chứ không nên giao du với chúng........nguy hiểm lắm....
Cháu đang thất ngiệp, lúc nào cũng đau đầu vì tiền, bác xem có khi nào cháu khởi sắc được không ạ?
Năm nay hay năm sau có tiền tỷ không ạ? :)
Đầu trang

special
Tam đẳng
Tam đẳng

Nói thế ...không nghe thì thôi...tránh xa lũ bất nhân đó...........stop here....
Đầu trang

canhchimdoncoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi »

thamlang_man đã viết: 20:58, 05/11/17 :)) ....Brian...Adam.... Eva.....không nhất thiết giết gà lại dùng dao mổ trâu :))
gì đây thím :>
Đầu trang

Người May Mắn !!!
Chính thức
Chính thức

special đã viết: 15:12, 06/11/17 Nói thế ...không nghe thì thôi...tránh xa lũ bất nhân đó...........stop here....
Bác nói thế , thật ra mà nói thì cháu không phục cho lắm .
Làm con người cháu thấy ai cũng là người tốt cả, chẳng ai muốn làm người xấu, nhưng vì hoàn cảnh vì một cái gì đó mà đôi khi con người ta không có lựa chọn , người ta cùng quẩn . Quan trọng là mình có hiểu được cho người ta không mà thôi , ai cũng có mặt tốt và mặt xấu , nếu cứ nhìn vào mặt xấu để chơi với nhau thì trên đời này chẳng có 2 chữ " BẠN BÈ" , và 2 chữ " TÌNH CẢM " cũng vứt đi mà thôi , thử hỏi trên đời này ai là người hoàn hảo , ai không mang tội trên người .
Những người bạn của cháu, có thể 1 số người lợi dụng về tiền bạc của cháu, nhưng cháu ko so đo cái đó đâu,cháu vẫn chơi và vẫn để cho họ lợi dụng, vì cháu cho họ thấy rằng, vài đồng với cháu chả là gì cả, và cháu cho họ thấy đẳng cấp của cháu hơn hẳn họ chứ ko phải vì vài đồng, nếu vì vài đồng mà bỏ bạn, thì chính mình cũng là người vì vài đồng đó mà thôi. còn nói về lợi dụng nhiều vấn đề khác, thì cháu đủ lý trí và đủ thông minh để tránh được . :)) :)) :))
Dù sao cũng cảm ơn bác cũng có đôi lời !
Đầu trang

Cáo xám biết bay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Cáo xám biết bay »

special đã viết: 12:08, 05/11/17 Tôi đã sống 25 năm vô phúc.....không có 1 tí ánh sáng nào cuối đường hầm khoảng thời gian 25-49 tuổi.Bắt đầu có phúc từ tuổi 50-cũng là năm lên xe bông....
Con không có ý gì đâu ạ ,nhưng đọc đoạn này con buồn cười không chịu được, bác tận 50 tuổi mới lên xe bông ạ ? Quả là lấy đc người đẹp cũng gian nan , đi gần nửa cuộc đời mới tìm đc một nửa hạnh phúc , chúc bác hạnh phúc viên mãn 😂😁😁😁😁
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

. để đây rồi soi ;) ;) ;)
Đầu trang

Suntory
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Suntory »

Cáo xám biết bay đã viết: 17:54, 07/11/17
special đã viết: 12:08, 05/11/17 Tôi đã sống 25 năm vô phúc.....không có 1 tí ánh sáng nào cuối đường hầm khoảng thời gian 25-49 tuổi.Bắt đầu có phúc từ tuổi 50-cũng là năm lên xe bông....
Con không có ý gì đâu ạ ,nhưng đọc đoạn này con buồn cười không chịu được, bác tận 50 tuổi mới lên xe bông ạ ? Quả là lấy đc người đẹp cũng gian nan , đi gần nửa cuộc đời mới tìm đc một nửa hạnh phúc , chúc bác hạnh phúc viên mãn 😂😁😁😁😁
Sư phụ nói bạn thật là cute, hiếm thấy trên các forum khác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”