VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lienvu88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Gửi bài gửi bởi Lienvu88 »

Hình ảnh
Đầu trang

hieu1011
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hieu1011 »

Anh thachcamdang ơi ,anh xem giúp em có phải bạn đời của e sau này có phải hơi đậm người và sành ăn không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

hieu1011 đã viết: 11:54, 22/11/17 Anh thachcamdang ơi ,anh xem giúp em có phải bạn đời của e sau này có phải hơi đậm người và sành ăn không ạ
Hình ảnh
yeahh đúng tướng da đen hay xám , vấn đề là người bạn chọn hiền lành cam chịu kín đáo hay là kiểu tướng quá crazy cô nàng ngổ ngáo :-/
Đầu trang

caheo304
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi caheo304 »

Nhờ anh thachcamdang xem giúp em chồng em là người thế nào ạ. Cung phu của em có nhiều sao xấu quá hix.
Hình ảnh
Đầu trang

hieu1011
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hieu1011 »

thachcamdang đã viết: 20:37, 22/11/17
hieu1011 đã viết: 11:54, 22/11/17 Anh thachcamdang ơi ,anh xem giúp em có phải bạn đời của e sau này có phải hơi đậm người và sành ăn không ạ
Hình ảnh
yeahh đúng tướng da đen hay xám , vấn đề là người bạn chọn hiền lành cam chịu kín đáo hay là kiểu tướng quá crazy cô nàng ngổ ngáo :-/
Em thì thích dễ nhìn 1 chút hơn là da đen a ạ :)))),còn tính cách thì không lấn chồng quá là dc a ạ ,crazy ngổ ngáo thì e hơi sợ :D :D
Đầu trang

Rongbien2612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rongbien2612 »

thachcamdang đã viết: 21:06, 21/11/17
Rongbien2612 đã viết: 19:11, 14/11/17
thachcamdang đã viết: 10:45, 14/10/17 - ĐÂY CHÍNH LÀ CÂU HỎI NHIỀU NGƯƠI HỎI THACH , THÔNG QUA 1 SỐ TÀI LIỆU VỀ CÁC SAO CHÍNH VÀ TRỢ TINH SẼ MÔ TẢ ĐẶC ĐIỂM HÌNH DÁNG , KHÍ CHẤT , ĐỊA VỊ XÃ HỘI , SỨC KHỎE , BỘ PHẬN SINH DỤC , TÂM LÝ CỦA NGƯỜI TÌNH , NGƯỜI YÊU , VỢ , CHỒNG , NHỮNG NGƯỜI ĐÀN BÀ VÀ ĐÀN ÔNG CÓ QUAN HỆ " ĐỐI TÁC , ĐỒNG NGHIỆP , ĐỒNG CHÍ " VỚI CHỦ SỐ :x

UP LÁ SỐ CỦA THACH LÀM MẪU TRƯỚC CHO CÁC BẠN NGHIỆM LÝ RỒI CÁC BẠN UP LÁ SỐ THEO , NHỚ DÙNG LÁ SỐ THEO PHẦN MỀM CỦA LYSO NHÉ , ĐỪNG DÙNG LA SỐ MÀU MÈ BE BÉT CỦA TRANG NÀO KHÁC LÊN LÀ KHÔNG XEM ĐƯỢC :D

Hình ảnh

Bác xem giúp em xem chồng em thế nào với ạ. trước có 1 cô bảo với em là chồng em lăng nhăng lại còn thêm tính em hay suy nghĩ làm em ko muốn quen ai nữa luôn :(
Hình ảnh
chồng bạn tuy không phải người xấu nhưng là người khá đào hoa chơi bời đó , bạn bị bệnh đau mắt hả

nhìn cung điền tối quá .... trong nhà có vẻ phụ nữ yếu thế hơn đàn ông rồi , hay bị bệnh đau đường tiết niệu thận , đau mắt nhất là mắt phải ...thần trí não bộ không tỉnh tảo sáng suốt
Cảm ơn vì đã được anh rep lại ạ, hiện tại 2 mắt của em vẫn khá tốt, ko bị cận thị hay gì cả ạ. Tinh thần em đúng là cảm giác không được tỉnh táo, từ khoảng sau 20t nhiều lúc cảm thấy bị một cái gì đó che mờ lúc nào cũng mơ màng, suy nghĩ không được thông suốt, nhiều lúc hành động khó hiểu T_T hic chồng em đào hoa vậy cơ ạ huhu, anh có thể xem hộ em về kinh tế gia đình em sau này thế nào đc ko ạ? về bố mẹ em nữa ạ. Trong năm nay nhà em đã có 1 tang ông nội mất, bà ngoại em cũng đang rất yếu rồi, ko biết có hi vọng gì không a ơi :( Cảm ơn anh nhiều ạ!
Đầu trang

kindy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kindy »

Thầy xem cho tôi hạn hôn nhân vào khoảng năm nào được không
Người tôi lấy ở cùng cơ quan hay là đi đâu đó gặp
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

kindy đã viết: 21:31, 23/11/17 Thầy xem cho tôi hạn hôn nhân vào khoảng năm nào được không
Người tôi lấy ở cùng cơ quan hay là đi đâu đó gặp
Hình ảnh
năm gặp được người trong mơ và kết hôn tốt : năm tý , năm thân , năm thìn ...chỉ có 3 năm đó thôi nhé ...mấy năm khác sẽ không tốt lành hay gặp xui xẻo trục trặc

khả năng ông bạn đi xa đi công tác rồi gặp người đó bất thình lình ở phương xa xảy ra tiếng sét tình ái .... không phải người chung công ty đâu

- người đàn bà này cũng chả phải người quen hay người cùng quê , mà đột nhiên gặp tại 1 nơi nào đó xa xôi khi ông bạn đi du lịch đi công tác , tham quan

tin hay khong thì tùy phải chọn đúng 3 năm đó nhé mấy năm khác không hiệu quả
Đầu trang

kindy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kindy »

thachcamdang đã viết: 07:10, 24/11/17 năm gặp được người trong mơ và kết hôn tốt : năm tý , năm thân , năm thìn ...chỉ có 3 năm đó thôi nhé ...mấy năm khác sẽ không tốt lành hay gặp xui xẻo trục trặc

khả năng ông bạn đi xa đi công tác rồi gặp người đó bất thình lình ở phương xa xảy ra tiếng sét tình ái .... không phải người chung công ty đâu

- người đàn bà này cũng chả phải người quen hay người cùng quê , mà đột nhiên gặp tại 1 nơi nào đó xa xôi khi ông bạn đi du lịch đi công tác , tham quan

tin hay khong thì tùy phải chọn đúng 3 năm đó nhé mấy năm khác không hiệu quả
Thảo nào tán mấy cô ở công ty và ở gần nhà toàn hỏng :-j :-j
Thầy có thể xem vợ tôi có phải tính cách hay lý sự không và có phải học ở nước ngoài không
Đầu trang

Hoangnhi00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangnhi00 »

A xem giúp e với ạ. E cũng muốn biết người đó trông như thế nào ạ. E cám ơn nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”