VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoangviey
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Gửi bài gửi bởi Hoangviey »

Bác thachcamdang xem giúp em với. Em lấy vợ năm ngoái và chia tay năm nay. Không biết e có mấy vợ và vợ em tương lai có bền vững, tướng mạo ra sao? Cám ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

Lamtukhanh89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lamtukhanh89 »

thachcamdang đã viết: 10:45, 14/10/17 - ĐÂY CHÍNH LÀ CÂU HỎI NHIỀU NGƯƠI HỎI THACH , THÔNG QUA 1 SỐ TÀI LIỆU VỀ CÁC SAO CHÍNH VÀ TRỢ TINH SẼ MÔ TẢ ĐẶC ĐIỂM HÌNH DÁNG , KHÍ CHẤT , ĐỊA VỊ XÃ HỘI , SỨC KHỎE , BỘ PHẬN SINH DỤC , TÂM LÝ CỦA NGƯỜI TÌNH , NGƯỜI YÊU , VỢ , CHỒNG , NHỮNG NGƯỜI ĐÀN BÀ VÀ ĐÀN ÔNG CÓ QUAN HỆ " ĐỐI TÁC , ĐỒNG NGHIỆP , ĐỒNG CHÍ " VỚI CHỦ SỐ :x

UP LÁ SỐ CỦA THACH LÀM MẪU TRƯỚC CHO CÁC BẠN NGHIỆM LÝ RỒI CÁC BẠN UP LÁ SỐ THEO , NHỚ DÙNG LÁ SỐ THEO PHẦN MỀM CỦA LYSO NHÉ , ĐỪNG DÙNG LA SỐ MÀU MÈ BE BÉT CỦA TRANG NÀO KHÁC LÊN LÀ KHÔNG XEM ĐƯỢC :D

Hình ảnh
Anh thachcamdang oi, nhờ a xem giúp e vơi. Sao chuyện tình cảm của e cứ trắc trở quá. Ko biết bao giờ mới ổn định dc

Hình ảnh
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

thachcamdang đã viết: 10:45, 14/10/17 - ĐÂY CHÍNH LÀ CÂU HỎI NHIỀU NGƯƠI HỎI THACH , THÔNG QUA 1 SỐ TÀI LIỆU VỀ CÁC SAO CHÍNH VÀ TRỢ TINH SẼ MÔ TẢ ĐẶC ĐIỂM HÌNH DÁNG , KHÍ CHẤT , ĐỊA VỊ XÃ HỘI , SỨC KHỎE , BỘ PHẬN SINH DỤC , TÂM LÝ CỦA NGƯỜI TÌNH , NGƯỜI YÊU , VỢ , CHỒNG , NHỮNG NGƯỜI ĐÀN BÀ VÀ ĐÀN ÔNG CÓ QUAN HỆ " ĐỐI TÁC , ĐỒNG NGHIỆP , ĐỒNG CHÍ " VỚI CHỦ SỐ :x

UP LÁ SỐ CỦA THACH LÀM MẪU TRƯỚC CHO CÁC BẠN NGHIỆM LÝ RỒI CÁC BẠN UP LÁ SỐ THEO , NHỚ DÙNG LÁ SỐ THEO PHẦN MỀM CỦA LYSO NHÉ , ĐỪNG DÙNG LA SỐ MÀU MÈ BE BÉT CỦA TRANG NÀO KHÁC LÊN LÀ KHÔNG XEM ĐƯỢC :D

Hình ảnh
Em nhớ anh xem giúp chồng em là người ntn và bao giờ mới gặp vậy ạ.em cảm ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

kindy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kindy »

Thầy có thể giải thích câu này cho tôi được không
"Phu thê tam hợp phúc di
Lấy người phối ngẫu cũng vì cung quan
Phúc tinh cư phúc hân hoan
Cung di nhiều bạn, cung quan nhiều hầu
Nhưng sao cung phối không chầu,
Một mình thui thủi mối sầu cô đơn"
Đầu trang

Rainie92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rainie92 »

thachcamdang đã viết: 16:52, 27/11/17
Rainie92 đã viết: 15:32, 27/11/17 Nhiều người bảo lá số của em khó xác định được chồng tương lai, mọi người thấy đúng không ạ?
chính xác , chồng em chắc chắn là người ở phương xa rồi , nếu nhìn cung phu kia là dạng người thể chất không mạnh tinh thần không vững không kiên quyết quyết đoán

- kiểu thứ 2 là dạng giống sao thiên tướng : tướng cao ráo da trắng hoc giỏi ...... thích giúp người nghĩa hiệp chính khí

dạng thứ 3 : tướng có vẻ phốp pháp mập mập kieru ông địa hay ông tài giỏi quản lý sô sách vật tư quản lý kho , biết cách kiếm tiền
Anh ơi, hiện tại em có ngiu sn 1987 cao ráo , da đúng là trắng hồng, hơi gầy, thông minh, giỏi..năm ngoái đòi cưới nhưng năm nay đòi chia tay. Em xem bói bài cô đó có bảo năm 2018 em chắc chắn cưới (người trắng trẻo), xem tử vi cũng nhiều người bảo 2018 có hạn cưới.
Vậy em muốn hỏi có khả năng nào quay lại với người đó? Là người đó đòi chia tay em ko rõ lý do. Em có còn duyên với người đó hay không? Mong anh giúp em ạ, em cảm ơn anh nhiều lắm.
Ak, em bổ sung là người đó cùng quê, cách nhà tầm 40km, con út trong nhà có 2 trai 3 gái. Làm trong lĩnh vực ô tô tải. Hiền, hơi nóng tính nhưng tốt bụng, sống thiên về tình cảm gia đình.
Đầu trang

alcapone
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alcapone »

Nhờ anh Thachcamdang xem giúp
Hình ảnh
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

Hình ảnh
Hình ảnh
Anh ơi, anh xem giúp em với ạ
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

alcapone đã viết: 12:41, 29/11/17 Nhờ anh Thachcamdang xem giúp
Hình ảnh
dai han 23-32 tuoi dang le da gap duoc nguoi trong mong roi

nu nay chac sinh truong o noi xa van minh do thi nông thôn hay ngoại ô nơi sinh ra khong tốt toàn người xấu , ban than bi lam vao the cung it tiep xuc voi the gioi ben ngoai nen viec tim ban trai cung kho .... chưa kể không được người trong gia đình giúp đỡ

han de gap nguoi dan ong do la nam dau , nam mao , 2 nam do

có số lấy chồng giàu và có học thức đó
Đầu trang

alcapone
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alcapone »

thachcamdang đã viết: 09:04, 30/11/17
alcapone đã viết: 12:41, 29/11/17 Nhờ anh Thachcamdang xem giúp
Hình ảnh
dai han 23-32 tuoi dang le da gap duoc nguoi trong mong roi

nu nay chac sinh truong o noi xa van minh do thi nông thôn hay ngoại ô nơi sinh ra khong tốt toàn người xấu , ban than bi lam vao the cung it tiep xuc voi the gioi ben ngoai nen viec tim ban trai cung kho .... chưa kể không được người trong gia đình giúp đỡ

han de gap nguoi dan ong do la nam dau , nam mao , 2 nam do

có số lấy chồng giàu và có học thức đó
Em cám ơn anh Thachcamdang, anh cho em hỏi thêm là lá số có tốt không mà sao vất vả quá ạ
Đầu trang

Nhimcoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nhimcoi »

Nhờ anh xem giúp ls này với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”