.....................................

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
linhlan59
Tam đẳng
Tam đẳng

.....................................

Gửi bài gửi bởi linhlan59 »

Không hỏi nữa...... Xoá top.
Sửa lần cuối bởi linhlan59 vào lúc 22:59, 07/01/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

attack
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ngày sinh trên giấy khai sinh,chứng minh thư, học bạ, bắng cấp, bằng lái xe, mọi giấy tờ đăng kí .. . Đều lấy 1 ngày

Gửi bài gửi bởi attack »

Em ơi, rảnh đi biên hòa một chuyến xem sao. Nguy quá.
Đầu trang

linhlan59
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Ngày sinh trên giấy khai sinh,chứng minh thư, học bạ, bắng cấp, bằng lái xe, mọi giấy tờ đăng kí .. . Đều lấy 1 ngày

Gửi bài gửi bởi linhlan59 »

attack đã viết: 22:56, 07/01/18 Em ơi, rảnh đi biên hòa một chuyến xem sao. Nguy quá.
Bạn ăn nói không khéo.
Hoặc thích nên mạng làm anh hùng bàn phím. Hay nói thẳng gây cảm giác đá đểu, khích bác... Người khác.

Đây không phải tôi nói bạn đang nói về tôi mà là nói về cách bạn nói chuyện với những người khác trên này.
Lời văn của bạn thì đọc thấy không có gì gọi là hay, khéo, sinh động, hấp dẫn... Mang cảm giác hời hợt và hơi hợm hĩnh.

Dù có là lời đùa nhưng tôi lại thấy có cảm giác bạn hơi vô duyên, và hành văn không có sâu sắc.

Tôi nghĩ những câu nói mà bạn nói trên mạng này mà mang ra nói ở ngoài đời. Có lẽ cũng sớm bị thiên hạ cho ăn dép, hoặc ăn đập.
Chắc ngoài đời sống phải biết mình biết ta bạn cũng không thể nào giống như cách ăn nói trên mạng đúng không?

Đây là tôi cảm giác về bạn qua câu nói. Chứ tôi cũng chẳng thù hằn ai trên này và bạn. Mà buông những lời độc ác hoặc đá đểu về bạn làm gì.( Hoàn toàn không nhé)

Cảm ơn.
Chào tạm biệt!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”