Nhờ bác VietNam 23042017 xem dùm e lá số này với ạ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ bác VietNam 23042017 xem dùm e lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Chào bác VietNam23042017, qua diễn đàn mà e có duyên biết tới bác. Nhờ bác luận giải xem giúp e lá số này của em được không ạ? Về công danh sự nghiệp em có thể phát triển được không. Nói chung cuộc đời e thì đến bây giờ công danh, sự nghiệp cũng có nhiều sự may mắn đi kèm với sự quyết tâm nỗ lực của bản thân. Bản tính bộc trực và nóng tính, trong công việc thường không được khéo léo (nịnh cấp trên) nhưng vẫn hòa đồng với mọi người. Riêng mỗi tình duyên thì lận đận quá ạ. Khổ tính em cứ bị làm sao ý, ai muốn làm quen hay đến gần (nam) mà có ý tán tỉnh là em lại tránh, mà có đám ở gần hay quen biết ai càng vun vào thì em lại càng dẫy ra. Mãi đến năm 2016 tầm tháng 7 e mới quen và yêu 1 anh sinh 19/12/1985 giờ sinh thì e không biết (anh thì người cao to, trắng trẻo), yêu nhau đang yên đang lành thì chả hiểu làm sao e lại duỗi ra rồi chia tay. Dù bây giờ vẫn còn yêu anh ý nhiều lắm nhưng âu nghĩ cũng là duyên số, e với anh hết duyên nên chấp nhận vậy. Bây giờ cũng hơi suy nghĩ tiêu cực là chả chồng con gì, tích tiền mua nhà ở riêng. Bác xem cung mệnh, thân, quan lộc và phu thê giúp em với ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ bác VietNam 23042017 xem dùm e lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

huhu, có ai coi giùm e với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”