PHÁ QUÂN BIỆT LUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vanthanh031973
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: PHÁ QUÂN BIỆT LUẬN

Gửi bài gửi bởi vanthanh031973 »

Hình ảnh
Mọi ngừoi xem giúp lá số này nhé. Tks
Đầu trang

sunflower1924
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sunflower1924 »

Chú TuKyLan ơi, như lá Thân Phá Quân này của cháu có cả Thiên Không, Địa Không,Tuần Không, vậy là be bét lắm ạ ? Huhu
Với cả cháu xin hỏi ngoài lề 1 chút, với Thất Sát cung phu này có người nói vợ chồng cháu sau này dù khá giả cũng bất hòa, người thì nói là nhìn cả tam hợp cung và đối cung thì hòa hợp k vấn đề gì ? Vậy ý nào đúng ạ? Lá của cháu khả năng là nhờ đi xa làm việc mà gặp được chồng, hay là lấy chồng trước rồi theo chồng đi xa ạ?
Cháu cám ơn chú.
Hình ảnh
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TuKyLan »

[/quote]

Tôi nhờ bạn xem giúp hộ lá số người bạn,rất mong bạn giúp đỡ ( ngày giờ chính xác).Mệnh Phá quân miếu tại Ngọ,thiên di có LIÊM TƯỚNG BỊ TUẦN TRIỆT.Tôi có mấy câu hỏi:
1.Tổng quan lá số này có tốt không?
2.Số người có giầu không?Công danh có tốt không?
3.Các đại vận sau có phát không?
3.Số người này đi ra ngoài có tốt không? ( tôi lăn tăn vì di có Liêm tướng miếu bị tuần triệt)
Tôi cảm ơn bạn rất nhiều.
Lá số Phá quân:
Hình ảnh
[/quote]

Chào thatsat275,

Lá số có mệnh thân như vậy, khó có thể coi là tốt được.

Người này có thể giàu, có danh tiếng nhưng cung tài khó giữ được tiền. Có nhiều mất nhiều.

Các đại vận sau, liên tục có tam hóa sẽ thành công, sẽ phát.

Nhưng vận thiên Di là hỏng.

Đó là nói về công danh tài lộc. Còn vấn đề tai ách của người này thì mệt đấy. Nguy cơ bệnh hiểm nghèo, bắn giết tù đầy đều có cả. Nhờ cung Ách tương đối ổn có thể qua nhiều phen nguy hiểm. Nhưng không phải lúc nào may mắn cũng mỉm cười.

Cung Thiên Di hợp tác tạm thời và nửa vời. Sự giúp đỡ mang tính ảo hơn thật. Cho nên đi ra ngoài khó kiếm lấy đối tác lâu bền, chỉ lợi dụng nhau mà thôi.
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linhmon2512vt đã viết: 15:27, 01/02/18
TuKyLan đã viết: 17:35, 28/01/18
daositre đã viết: 15:59, 28/01/18 Năm nay cháu rơi vào cung điền trạch có vũ phá nên cháu tan nát lắm chú, chú xem cho cháu phá quân của cháu với
Hình ảnh
Tiểu hạn ở Mão mà?
CHO E HỎI PHÁ QUÂN Ở CUNG THÊ THÌ SAO Ạ?
Về cơ bản có thể vận dụng kiến thức của Phá Quân và SPT để luận, nhưng còn phải xét cả mệnh Thân và một số kiến thức khác nữa.
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

SPT8x đã viết: 21:24, 01/02/18
TuKyLan đã viết: 20:31, 01/02/18
SPT8x đã viết: 16:46, 01/02/18 Anh ơi mệnh nữ mà phá thìn tuất ngộ triệt thì liệu có xấu ?

Hình ảnh
Tốt nữa là khác, nhờ vậy sẽ đỡ quậy, lại không tham lung tung. Tinh mắt kiếm được ông chồng giàu, lại yêu thương che chở bạn. Tất nhiên có tuần triệt vẫn vất vả, nhưng như thế cũng đáng. Cảm ơn Tuần Triệt đi.
Đúng là không tham lung tung nhưng em hay nóng tính anh ạ và cũng quậy lắm hihi :)
Em vất vả từ bé anh ơi không biết sau này có đỡ hơn không :-S làm sao tìm được ông chồng như anh nói đây? Anh có thể bật mí cho em biết ngoại hình chồng em như thế nào được không ạ :P
Từ từ rồi Triệt Tuần nó sẽ giáo dục mình biết quậy sao cho đúng, chỗ nào cần quậy chỗ nào không. Chứ nó có làm mất đi tính quậy của Phá Quân đâu.

Lấy ông chồng ngon là được rồi, ngoại hình quan tâm gì.
Đầu trang

LisaNg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LisaNg »

Cháu chào bác TuKyLan
Mệnh thân cháu đều trong bộ SPT nên cháu rất quan tâm đến bộ sao này, nhờ topic của bác cháu cũng hiểu được đôi điều. Đây là lá số của cháu, mong bác xem qua giùm cháu chút ạ
Cảm ơn bác >:D<
Hình ảnh
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

sunflower1924 đã viết: 09:37, 02/02/18 Chú TuKyLan ơi, như lá Thân Phá Quân này của cháu có cả Thiên Không, Địa Không,Tuần Không, vậy là be bét lắm ạ ? Huhu
Với cả cháu xin hỏi ngoài lề 1 chút, với Thất Sát cung phu này có người nói vợ chồng cháu sau này dù khá giả cũng bất hòa, người thì nói là nhìn cả tam hợp cung và đối cung thì hòa hợp k vấn đề gì ? Vậy ý nào đúng ạ? Lá của cháu khả năng là nhờ đi xa làm việc mà gặp được chồng, hay là lấy chồng trước rồi theo chồng đi xa ạ?
Cháu cám ơn chú.
Hình ảnh
Thân cư Phúc có Tuần Địa Không, Hỏa Hình xung không an toàn cho thân thể. Và cũng khó ở gần nhà. Số này khó hợp vợ chồng. Có khả năng đi xa gặp chồng hơn.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

TuKyLan đã viết: 10:25, 02/02/18

Tốt nữa là khác, nhờ vậy sẽ đỡ quậy, lại không tham lung tung. Tinh mắt kiếm được ông chồng giàu, lại yêu thương che chở bạn. Tất nhiên có tuần triệt vẫn vất vả, nhưng như thế cũng đáng. Cảm ơn Tuần Triệt đi.
Đúng là không tham lung tung nhưng em hay nóng tính anh ạ và cũng quậy lắm hihi :)
Em vất vả từ bé anh ơi không biết sau này có đỡ hơn không :-S làm sao tìm được ông chồng như anh nói đây? Anh có thể bật mí cho em biết ngoại hình chồng em như thế nào được không ạ :P
Từ từ rồi Triệt Tuần nó sẽ giáo dục mình biết quậy sao cho đúng, chỗ nào cần quậy chỗ nào không. Chứ nó có làm mất đi tính quậy của Phá Quân đâu.

Phối có Thiên Tướng Phượng Các, mê zai đẹp vào máu rồi ấy chứ :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
SPT8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SPT8x »

TuKyLan đã viết: 10:25, 02/02/18

Cám ơn anh nhé :x mong là lấy được anh chồng ngon như anh nói, không lăng nhăng rồi về đánh vợ là được :) à anh ơi số em kinh doanh có được không ạ?
Đầu trang

Kình Đà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kình Đà »

TuKyLan đã viết: 13:25, 28/01/18
Hình ảnh

Phá quân này có bất tài vô tướng không bác Tử Kỳ Lân ?.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”