XEM NGUYET VẬN TỪNG THÁNG CHO LÁ SỐ NỮ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoaboo
Chính thức
Chính thức

Re: XEM NGUYET VẬN TỪNG THÁNG CHO LÁ SỐ NỮ

Gửi bài gửi bởi hoaboo »

bác xem giúp em hạn tháng 2-3 với ạ, em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

muffin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi muffin »

Bác xem cho mình với nha
Hình ảnh
Cám ơn bác
Mina
Đầu trang

ahn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ahn »

thachcamdang đã viết: 09:11, 10/02/18
ahn đã viết: 19:45, 09/02/18 Hình ảnh
Bác xem giúp con với ạ, con sẽ nghiệm lý và xác nhận ạ
tháng 2-2018 theo lich phuong tây ; hạn thay đổi chổ ở , công việc , di chuyển , đi xa , du lịch khám phá .... hạn hao tài nặng tốn kém tiền bạc vật chất ... có người quen mời đi dự tiệc ăn uống có thể là đám cưới , thôi nôi đẻ em bé , tiệc đại thọ , đám dỗ

tháng 3-2018 theo lịch phương tây : tốt cho thi cử , công danh , việc làm, thăng tiến , tiến cửa giới thiệu đề bạt , có lộc có tiền mang tới nhưng không nhiều lộc nhỏ , có tin xấu : có thể là có người quen người thân hay bản thân chủ số bị bệnh có thể là bệnh hệ hô hấp , tuần hoàn máu , bệnh tim , bênh tiêu hóa ruột hay bênh trĩ , có người nói xáu gieo chuyện thi phi kiếm chuyện sinh sự tố cáo , trêu gọi trêu tức chủ số hay bày trò tiểu nhân phá ngầm , khả năng có tai nạn bất ngờ xảy ra gây chấn thương hoặc bị súc vật côn trùng cắn
Con cảm ơn nhiều lắm ạ!
Đầu trang

uyennguyen0820
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi uyennguyen0820 »

Mong được bác xem giúp ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

ahn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ahn »

thachcamdang đã viết: 09:11, 10/02/18
ahn đã viết: 19:45, 09/02/18
Bác xem giúp con với ạ, con sẽ nghiệm lý và xác nhận ạ
tháng 2-2018 theo lich phuong tây ; hạn thay đổi chổ ở , công việc , di chuyển , đi xa , du lịch khám phá .... hạn hao tài nặng tốn kém tiền bạc vật chất ... có người quen mời đi dự tiệc ăn uống có thể là đám cưới , thôi nôi đẻ em bé , tiệc đại thọ , đám dỗ

tháng 3-2018 theo lịch phương tây : tốt cho thi cử , công danh , việc làm, thăng tiến , tiến cửa giới thiệu đề bạt , có lộc có tiền mang tới nhưng không nhiều lộc nhỏ , có tin xấu : có thể là có người quen người thân hay bản thân chủ số bị bệnh có thể là bệnh hệ hô hấp , tuần hoàn máu , bệnh tim , bênh tiêu hóa ruột hay bênh trĩ , có người nói xáu gieo chuyện thi phi kiếm chuyện sinh sự tố cáo , trêu gọi trêu tức chủ số hay bày trò tiểu nhân phá ngầm , khả năng có tai nạn bất ngờ xảy ra gây chấn thương hoặc bị súc vật côn trùng cắn
Qua tháng 4 rồi, cháu xin nghiệm lý ạ.
Tháng 2 đúng là cháu được đi nhiều ạ, không đến nỗi hao tài tốn của, nhưng cháu có dùng tiền làm từ thiện ạ. Có đi ăn tiệc nhỏ ở nhà bạn, với cả tết ở quê cũng có tiệc ạ.
Tháng 3 cháu học hành thi cử cũng bình thường, thành tích khá tốt ạ. Cháu và người thân không bị bệnh hay có tin xấu gì. Có điều cháu bị mọc răng khôn trong tháng này, đau kinh khủng huhu. Có lần chạy xe trên đường thì bị môt cây cột (hình như để dựng biển báo í ạ) người ta chở bị ngã ngay trước xe cháu và mẹ cháu. Thực sự rất may là vừa tránh kịp, vậy có phải là tai nạn bất ngờ không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”