Em khổ quá cơ! Mong mọi người giúp đỡ

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
be_yeu_quai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em khổ quá cơ! Mong mọi người giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi be_yeu_quai »

Em là thành viên mới.mong mọi người giúp đỡ ạ?
chuyện tình cảm của em khá lằng nhằng và bi đát, bọn em có vẻ không hợp cho lắm về tính cách và cách nói chuyện, nhưng run rủi thế nào mà 3 năm yêu nhau, nhiều lần xung khắc nổ lửa, e nói chia tay mà anh ấy vẫn yêu e và ko chịu đồng ý, anh ấy chiều em,chúng em yêu nhau quá ko bỏ nổi rồi và đi đến quyết định kết hôn.Đã 3 lần đề cập nhưng bố mẹ ng yêu em vẫn cứ viện cớ để khất lại. Bọn em cũng trải qua rất nhiều điều khổ khi yêu nhau( cả về người trong cuộc lẫn người ngoài cuộc).
Em nói dài vậy cũng là để các bác hiểu và cố gắng giúp đỡ em vì những điều em sắp hỏi đây cũng là khó khăn.
Người yêu em rất sốt ruột vì cũng đã bị nhiều trở ngại ngăn cản làm bọn em rất khổ,cũng sợ là để lâu sẽ có chuyện gì xảy ra,vì thế nên anh ấy quyết tâm đến cùng để tổ chức đám cưới.Bọn em dự định tổ chức đám cưới vào tháng 5 hoặc tháng 6 âm lịch năm kỷ sửu 2009.Các bac xem hộ em xem có ngày nào đẹp để cưới hỏi ko ạ.
em sinh ngày 06/12/1989 (em có đi xem mấy chỗ,mọi người bảo em long đong và có tướng sat chồng,át vía chồng, vì thế mà bố mẹ chông đi xem cũng sợ)(em biết năm nhay là năm kim lâu của em)
Người yêu em sinh ngày 31/10/1984
Em cảm ơn nhiều ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”