Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

thắng2016 đã viết: 16:14, 11/03/18
Kbakdm đã viết: 10:41, 11/03/18 Chào bác thắng!
Hôm nay cháu có gieo 2 quẻ vào 2thời điểm khác nhau ,mong bác xem giúp cháu xem năm nay 2018 thế nào ạ.
Cháu Gieo quẻ này hỏi tình duyên năm nay 2018 thế  nào ạ? Liệu năm nay cháu có lấy vợ lần 2 không ạ? Và mối tình này có lâu dài hạnh phúc không ạ?
Cảm ơn bác nhiều ạ!
Chúc bác ngày cuối tuần vui vẻ!!!
Thân ái!!!!
P/s: còn 1quẻ nữa thì cháu gửi bác muộn 1tý sau ạ
Bạn gieo được quẻ lôi hỏa phong động hào sơ biến lôi sơn tiểu quá.

Ngày tân sửu: Thìn tỵ lâm không.

Nếu quẻ hỏi về tình duyên trong năm nay thì bạn và gia đình đang lo lắng mà quan tâm đặc biệt đến chuyện vợ con của bạn quẻ phong là lo lắng. Trong năm tình duyên của bạn thuận lợi hơn năm vừa rồi khi những mối tình có vẻ thuận lợi hơn trước. Người con gái cũng cảm thông hơn chia sẻ nhiều hơn với hoàn cảnh của bạn mà không còn những chuyện thử thách hoặc tình cảm tay ba hoặc không tiếp chuyện như trước.

Còn bạn có người yêu mà hỏi mối này có thành công không thì buổi ban đầu có vẻ thuận lợi đối với cả hai nhưng đi đến hôn nhân e rằng vẫn thấy khó khăn trắc trở mà khó thành.

Mong bạn hồi âm?

Chúc may mắn!
Đầu năm nay cháu chưa có mối tình nào cả bác ạ. Chỉ là trong tháng này có ông bác giới thiệu cho 1 mối nhưng cháu từ chối luôn và cũng vẫn là mối trong tháng 12 vừa rồi ông bác muốn giới thiệu. Cháu thì từ chối vì em nó sinh năm 93 nên thôi từ chối luôn , không muốn đi xem mặt gì cả.......bố cháu bảo có 1chú thợ xây quen biết ,giới thiệu cho 1 mối(em nó thì sn 94, chỉ thích lấy trai sn 90, 89, nhưng thấy bảo rằng 90 là đẹp nhất...nhưng nghe nói em nó ở xa quá,cách nhà cháu 40-50km cháu nghe thấy có vẻ hơi ngại đường xa bác ạ 😂😂😂.) .bố cháu thì hứa xong việc của anh trai thì cuối tháng 2 sẽ dẫn lên xem mặt...... Cháu đi xem bói bài của 1 bài nói với cháu rằng tháng 2 ,cháu sẽ gặp được ý trung nhân của mình và tháng 9 sẽ lấy vợ thành công 100%.......cháu đang phân vân không biết liệu cô gái sắp được giới thiệu này có phải vợ cháu không nữa????...............
Có gì cháu hồi âm cho bác liền, trên đây chỉ là những sự việc thực tế sắp xảy ra........
Cảm ơn bác !
Thân ái!
Sửa lần cuối bởi Kbakdm vào lúc 16:33, 11/03/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Kbakdm đã viết: 16:26, 11/03/18
Kbakdm đã viết: 10:41, 11/03/18 Chào bác thắng!
Hôm nay cháu có gieo 2 quẻ vào 2thời điểm khác nhau ,mong bác xem giúp cháu xem năm nay 2018 thế nào ạ.
Cháu Gieo quẻ này hỏi tình duyên năm nay 2018 thế  nào ạ? Liệu năm nay cháu có lấy vợ lần 2 không ạ? Và mối tình này có lâu dài hạnh phúc không ạ?
Cảm ơn bác nhiều ạ!
Chúc bác ngày cuối tuần vui vẻ!!!
Thân ái!!!!
P/s: còn 1quẻ nữa thì cháu gửi bác muộn 1tý sau ạ

Nếu quẻ hỏi về tình duyên trong năm nay thì bạn và gia đình đang lo lắng mà quan tâm đặc biệt đến chuyện vợ con của bạn quẻ phong là lo lắng. Trong năm tình duyên của bạn thuận lợi hơn năm vừa rồi khi những mối tình có vẻ thuận lợi hơn trước. Người con gái cũng cảm thông hơn chia sẻ nhiều hơn với hoàn cảnh của bạn mà không còn những chuyện thử thách hoặc tình cảm tay ba hoặc không tiếp chuyện như trước.

Còn bạn có người yêu mà hỏi mối này có thành công không thì buổi ban đầu có vẻ thuận lợi đối với cả hai nhưng đi đến hôn nhân e rằng vẫn thấy khó khăn trắc trở mà khó thành.

Mong bạn hồi âm?

Chúc may mắn!
Đầu năm nay cháu chưa có mối tình nào cả bác ạ. Chỉ là trong tháng này có ông bác giới thiệu cho 1 mối nhưng cháu từ chối luôn và cũng vẫn là mối trong tháng 12 vừa rồi ông bác muốn giới thiệu. Cháu thì từ chối vì em nó sinh năm 93 nên thôi từ chối luôn , không muốn đi xem mặt gì cả.......bố cháu bảo có 1chú thợ xây quen biết ,giới thiệu cho 1 mối .bố cháu hứa xong việc của anh trai thì cuối tháng 2 sẽ dẫn lên xem mặt...... Cháu đi xem bói bài của 1 bài nói với cháu rằng tháng 2 ,cháu sẽ gặp được ý trung nhân của mình và tháng 9 sẽ lấy vợ thành công 100%.......cháu đang phân vân không biết liệu cô gái sắp được giới thiệu này có phải vợ cháu không nữa????...............
Có gì cháu hồi âm cho bác liền, trên đây chỉ là những sự việc thực tế sắp xảy ra........
Cảm ơn bác !
Thân ái!
Cố gắng lên bạn phải tự tin vào chính mình chứ. Hi vọng mọi chuyện thành công sẽ đến với bạn.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

thắng2016 đã viết: 16:32, 11/03/18

Mong bạn hồi âm?

Chúc may mắn!
Đầu năm nay cháu chưa có mối tình nào cả bác ạ. Chỉ là trong tháng này có ông bác giới thiệu cho 1 mối nhưng cháu từ chối luôn và cũng vẫn là mối trong tháng 12 vừa rồi ông bác muốn giới thiệu. Cháu thì từ chối vì em nó sinh năm 93 nên thôi từ chối luôn , không muốn đi xem mặt gì cả.......bố cháu bảo có 1chú thợ xây quen biết ,giới thiệu cho 1 mối .bố cháu hứa xong việc của anh trai thì cuối tháng 2 sẽ dẫn lên xem mặt...... Cháu đi xem bói bài của 1 bài nói với cháu rằng tháng 2 ,cháu sẽ gặp được ý trung nhân của mình và tháng 9 sẽ lấy vợ thành công 100%.......cháu đang phân vân không biết liệu cô gái sắp được giới thiệu này có phải vợ cháu không nữa????...............
Cảm ơn bác !
Thân ái!
Cố gắng lên bạn phải tự tin vào chính mình chứ. Hi vọng mọi chuyện thành công sẽ đến với bạn.
Trong quẻ tình duyên của cháu không nói tới cháu có lấy vợ lần 2 thành công không ạ???
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kbakdm đã viết: 16:36, 11/03/18
thắng2016 đã viết: 16:32, 11/03/18
Cảm ơn bác !
Thân ái!
Trong quẻ tình duyên của cháu không nói tới cháu có lấy vợ lần 2 thành công không ạ???
Để mà chính xác từng mối một ra quẻ thì quẻ nào đẹp thì đi đến hôn nhân khoảng 30 năm trở đi tương đối hạnh phúc. Lấy dịch tìm tình duyên thì độ chính xác, chắn chắn cao hơn. Chứ bạn hỏi lấy vợ hai thành công không thì e rằng hơi khó trả lời được.
Đầu trang

SPHU
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SPHU »

Chào anh Thắng! Tôi thành viên mới nhờ anh xem giúp tôi 1 quẻ về tiền bạc.
Giờ hỏi quẻ 20 giờ 41 phút ngày 11/3/2018.
Tôi đang lo lắng việc đáo hạn ngân hàng, sau đó tôi sang lại cho người nhà để vay ngân hàng theo hình thức bất động sản vì tôi bị dính nợ xấu nhóm 2. Nay nhờ anh xem giúp tôi mọi việc có suôn sẻ k?
Chân thành cảm ơn!
Đầu trang

Stranger0127
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Stranger0127 »

Dạ em chào bác Thắng, thấy mọi người cũng hay dùng dịch hỏi tình duyên, đọc câu trên của bác thấy nói độ chính xác cao, nên em bốc quẻ nhờ bác xem hộ :)

Em muốn hỏi năm 2018 này em có mối duyên gặp gỡ ai tâm đầu ý hợp để tìm hiểu không ạ? :D nhờ Bác xem giúp em, em cảm ơn Bác :)
Hình ảnh
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Kbakdm đã viết: 16:15, 11/03/18 Chào bác thắng!
Cháu gieo quẻ thứ 2 này hỏi về tình hình công việc năm nay 2018 thế nào ạ? Liệu tình hình công việc năm 2018 có khấm khá hơn năm 2017 không ạ? Nếu được thì vào tháng nào ạ????
Cảm ơn bác thắng nhiều!
Chúc bác tuần sau tràn ngập niềm vui!!!!
Thân ái!!!
Quẻ tình duyên thì tạm thế vậy bác nhỉ, có kq cháu hồi âm😆😆😆😆
Bác thắng rảnh xem hộ cháu nốt quẻ công việc này xem thế nào ạ??
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

SPHU đã viết: 20:47, 11/03/18 Chào anh Thắng! Tôi thành viên mới nhờ anh xem giúp tôi 1 quẻ về tiền bạc.
Tôi đang lo lắng việc đáo hạn ngân hàng, sau đó tôi sang lại cho người nhà để vay ngân hàng theo hình thức bất động sản vì tôi bị dính nợ xấu nhóm 2. Nay nhờ anh xem giúp tôi mọi việc có suôn sẻ k?
Chân thành cảm ơn!
Từ ngày giờ bạn hỏi tôi dùng dịch số hoa mai ra được quẻ lôi sơn tiểu quá động hào 5 biến trạch sơn hàm.

Về mảnh kinh doanh khách hàng thì vẫn có nhưng không hiểu do quản lý hay đầu tư lớn hơn mà xảy ra tình trạng không thuận dẫn đến hao hụt.
quẻ tiểu quá lợi cho việc nhỏ chính bền lên đầu tư một cách phù hợp không lên làm lớn mở rộng không tốt . Quẻ biến trạch sơn hàm là giao cảm là gia đình lên hài hòa hạnh phúc thì mới thuận lợi mọi việc.

Còn về việc vay ngân hàng thì bạn cũng phải hao hụt chút thì mọi chuyện mới hanh thông thuận lợi. Còn không thì khó khăn, hoặc người ta gây khó dễ mà sự việc tiến triển rất chậm.

Mong bạn chia sẻ?

Cảm ơn và chúc may mắn!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0011x0(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0011x0(1).jpg (44.25 KiB) Đã xem 1152 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Stranger0127 đã viết: 20:51, 11/03/18 Dạ em chào bác Thắng, thấy mọi người cũng hay dùng dịch hỏi tình duyên, đọc câu trên của bác thấy nói độ chính xác cao, nên em bốc quẻ nhờ bác xem hộ :)

Em muốn hỏi năm 2018 này em có mối duyên gặp gỡ ai tâm đầu ý hợp để tìm hiểu không ạ? :D nhờ Bác xem giúp em, em cảm ơn Bác :)
Hình ảnh
Ngày nhâm dần: Thìn, tỵ lâm không.

Với quẻ tình duyên này thì năm nay bạn cũng có nhiều mối giới thiệu mà muốn đi đến hôn nhân với bạn. Các anh cũng đoàng hoàng công việc ổn định mà được giới thiệu đến bạn.

Bạn nhiều tuổi cũng muốn lập gia đình nhưng nhiều khi chuyện tình cảm công danh sự nghiệp có những cũng phải hợp tính, hợp nết, hợp duyên thì mới thành vợ chồng được. Thật sự nhiều người ta đùng cái sét đánh là cưới ngay đằng này như bạn thì không hoặc khó có sét đánh. Nhiều người hợp duyên thì nhanh chóng đến với nhau mà vẫn hạnh phúc còn bạn tìm chữ hợp duyên sao mà khó thế. giường như chữ hợp duyên,hợp số vẫn chưa thuận lắm trong năm nay. Mà nếu có tháng 5, 12 âm lịch nếu hai tháng mà không ổn thì qua năm sau tính tiếp.

Mong bạn hồi âm?

Cảm ơn và chúc may mắn.
Đầu trang

SPHU
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SPHU »

thắng2016 đã viết: 21:43, 11/03/18
SPHU đã viết: 20:47, 11/03/18 Chào anh Thắng! Tôi thành viên mới nhờ anh xem giúp tôi 1 quẻ về tiền bạc.
Chân thành cảm ơn!
Từ ngày giờ bạn hỏi tôi dùng dịch số hoa mai ra được quẻ lôi sơn tiểu quá động hào 5 biến trạch sơn hàm.

Về mảnh kinh doanh khách hàng thì vẫn có nhưng không hiểu do quản lý hay đầu tư lớn hơn mà xảy ra tình trạng không thuận dẫn đến hao hụt.
quẻ tiểu quá lợi cho việc nhỏ chính bền lên đầu tư một cách phù hợp không lên làm lớn mở rộng không tốt . Quẻ biến trạch sơn hàm là giao cảm là gia đình lên hài hòa hạnh phúc thì mới thuận lợi mọi việc.

Còn về việc vay ngân hàng thì bạn cũng phải hao hụt chút thì mọi chuyện mới hanh thông thuận lợi. Còn không thì khó khăn, hoặc người ta gây khó dễ mà sự việc tiến triển rất chậm.

Mong bạn chia sẻ?

Cảm ơn và chúc may mắn!
Khách hàng có nhưng doanh thu ko cao, kiểu đến xem là chính, giao dịch giúp ngta vậy. Đúng là gia đình tôi đang có bất hòa, tôi phải xuống nước để mọi chuyện êm đẹp. Bên vay ngân hàng tất nhiên tôi phải chi để cv tôi dc hanh thông. Tôi chỉ mong đáo hạn cho xong xuôi để tập trung làm ăn trả nợ. Cảm ơn anh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”