Có Người bảo lá số hay . Người chê đời không sáng. tùy duyên mong các A/C cho đôi lời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phanthanhieu8890
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có Người bảo lá số hay . Người chê đời không sáng. tùy duyên mong các A/C cho đôi lời

Gửi bài gửi bởi phanthanhieu8890 »

Chào các bác và anh/ chị:

Mong các anh chị ghé qua bớt chút thời gian xem giúp em. Nói qua đời tư e gia đình cả nhà làm công chức nhà nước. nhưng số em từ lúc học xong đến khi ra trường lại không có duyên vào nhà nước. Mặc dù cơ bản bố mẹ e làm công chức nhưng cũng có địa vị. xin cho con cháu người ngoài vào làm ngon lành nhưng đến e thì lại lận đận mãi không được. long đong lận đận bao năm không làm được việc gì ra hồn. năm ngoái e có vay mượn gia đình 1 khoản tiền làm ăn nhưng do tham thấy làm ngon lại làm tiếp đến nay thì công việc làm ăn không như ý muốn. rất buồn và thất vọng về bản thân. Năm nay 29 tuổi. e muốn theo nghiệp làm ăn kinh doanh. kinh ngiệm không có những vẫn máu liều làm . vì không còn con đường nào khác. Mong các Bác các A/C ghé qua xem giúp em lá số. cho e đôi điều về lá số của mình. e xin cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

phanthanhieu8890
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có Người bảo lá số hay . Người chê đời không sáng. tùy duyên mong các A/C cho đôi lời

có ai xem giúp em với ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nguyen thi ngoc tran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có Người bảo lá số hay . Người chê đời không sáng. tùy duyên mong các A/C cho đôi lời

Gửi bài gửi bởi nguyen thi ngoc tran »

A ơi a chưa lấy vợ phải không ak
Đầu trang

phanthanhieu8890
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyen thi ngoc tran đã viết: 19:41, 11/03/18 A ơi a chưa lấy vợ phải không ak
mình chưa lấy vợ bạn ơi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”