Hội Những Người Có Thiên Mã Hoá Lộc Tại Cung Phu Thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hội Những Người Có Thiên Mã Hoá Lộc Tại Cung Phu Thê

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Theo các sách thì cách cục này ở cung phu thê thì gặp nhau ở phương xa và lấy nhau dể dàng, vợ hay chồng có của. Các bạn có cách cục này xin đăng lên lá số và cho biết chồng hay vợ NTN nhé, lấy nhau có dể dàng không, và nếu bị thêm sao Tuần/Triệt thì thay đổi như thế nào, có còn lấy được người có của không? Nữa đường có chia tay không?

Cám ơn các bạn
Đầu trang

Nguyễn Thị Thái Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hội Những Người Có Thiên Mã Hoá Lộc Tại Cung Phu Thê

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Thị Thái Hà »

Cung quan chiếu xuống cung phu có tính không a
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Không có tính bạn a
Đầu trang

Nguyễn Thị Thái Hà
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Thị Thái Hà »

Cung quan e có thiên mã hóa lộc lại gặp cả tuần triệt đồng cung luôn. Chẳng biết ntn nữa. Mà hóa lộc gặp tuần triệt rồi khó giàu lớn lắm a ak
Đầu trang

camellia.19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi camellia.19 »

theo như bạn chủ topic thì mình cũng có thiên mã, hoá lôc ở cung phu, thêm cả sao tuần. Tuy nhiên chuyện tình cảm của mình thì chưa đi đến đâu. :D
Hình ảnh
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

camellia.19 đã viết: 09:15, 18/03/18 theo như bạn chủ topic thì mình cũng có thiên mã, hoá lôc ở cung phu, thêm cả sao tuần. Tuy nhiên chuyện tình cảm của mình thì chưa đi đến đâu. :D
Hình ảnh
Lá số này có Tuần ở cung Phu nên chậm lấy chồng thôi, chứ thiên mã vẫn là người từ xa đến. Những người bạn đã quen trước đây không biết có phải đả ở một nơi xa tới rồi quen hay bạn đi đâu đó xa tình cờ quen không? Lá số này cũng có thề có nhiều đời chồng sau này.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tea Soul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tea Soul »

Đóng góp cho chủ top lá số của mình nè. Sơ lược là từ bé đến giờ mình chưa hề có một mảnh tình vắt vai nào luôn , thích thì cũng có thích nhưng mà hầu như hễ muốn tiến thêm một bước thì có chuyện gì đó xảy ra. Lúc trước mình có theo gia đình đi xem bói thì Thầy đó nói ngắn gọn khi nhìn mình:" Còn ở đâu chứ không ở đây."
Mình rất sẵn lòng lắng nghe ý kiến từ bạn và mọi người nên cứ bình luận thoải mái XD

Hình ảnh
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tea Soul đã viết: 17:13, 20/03/18 Đóng góp cho chủ top lá số của mình nè. Sơ lược là từ bé đến giờ mình chưa hề có một mảnh tình vắt vai nào luôn , thích thì cũng có thích nhưng mà hầu như hễ muốn tiến thêm một bước thì có chuyện gì đó xảy ra. Lúc trước mình có theo gia đình đi xem bói thì Thầy đó nói ngắn gọn khi nhìn mình:" Còn ở đâu chứ không ở đây."
Mình rất sẵn lòng lắng nghe ý kiến từ bạn và mọi người nên cứ bình luận thoải mái XD

Hình ảnh
Theo mình nghĩ, lá số này sẽ có chồng nhưng trể, học hành giỏi, có bằng cấp, nhưng công danh lận đận, tiền vận đẹp hơn hậu vận.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tea Soul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tea Soul »

Cám ơn bạn Toyrav4 đã luận cho mình. Chòi oi từ hồi vô đây bạn là người đầu tiên rep cho mình á. Thật là vui :)) Mình cũng nghĩ vậy. Thôi thì tuỳ duyên số :D
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

ToyRav4 đã viết: 07:04, 18/02/18 Theo các sách thì cách cục này ở cung phu thê thì gặp nhau ở phương xa và lấy nhau dể dàng, vợ hay chồng có của. Các bạn có cách cục này xin đăng lên lá số và cho biết chồng hay vợ NTN nhé, lấy nhau có dể dàng không, và nếu bị thêm sao Tuần/Triệt thì thay đổi như thế nào, có còn lấy được người có của không? Nữa đường có chia tay không?

Cám ơn các bạn
Thiên Mã Lộc Tồn có tính ko bạn? :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”