công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi bekinhcan_9x »

Kính nhờ bác thachcamdang xem giúp em cung điền trạch của lá số này ạ! Em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Kính nhờ bác thachcamdang xem giúp em cung điền trạch của lá số này ạ! Em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

huyenptt
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyenptt »

Chào bác thachcamdang, bác xem giúp cháu cung điền với ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

huyenptt đã viết: 19:29, 02/11/17 Chào bác thachcamdang, bác xem giúp cháu cung điền với ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Hình ảnh
lá này đúng kiểu vua chúa bà hoàng nhưng bối cảnh khi đi ra bên ngoài cũng gặp không ít kẻ xấu , cung điền cho thấy nữ này tuy kiếm rất nhiều tiền nhưng chủ yếu dồn hết tiền vào làm ăn hay bỏ vào tài khoản ngân hàng là chính , di chuyển thay đổi chổ ở liên tục

đáng lao là cung nô cho thấy bạn bè người yêu người tình người tốt thì ít mà kẻ xấu xa mặt người dạ thú thì nhiều

- những nơi bạn phần lớn toàn bọn du đãng giang hồ , đầu trộm đuôi cướp , gái điếm , mẹ mìn

- hạn nặng khủng khiếp nhất xấc bất khổ sở là từ 36-45 tuổi , còn từ 46-55 tuổi là thiên đường

vậy nhé nữ doanh nghiệp hoặc nữ khoa học
Đầu trang

hoanglanphuonganh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanglanphuonganh »

huong_kull đã viết: 10:30, 09/09/16
thachcamdang đã viết:
Gà 007 đã viết:Bác ơi trông cái cung điền của em nó thật khộ,

hướng chính tông mà bạn nên chọn khi làm ăn sinh sống ở 1 tỉnh thị trần hay thành phố là hướng tây hay tây nam không chọn hướng bắc hay đông bắc nhé

dời sau của bạn đừng có để cho dục vọng ham muốn lất áp ly trí , nhìn mênh thân tài quan biết bạn phải làm những công việc :)

thứ nhất môi trường tôi tăm hạn hẹp , gò bó , không được quang minh chính đại , nơi xa xôi , trong bóng tối trong ngõ khuất ít ai để ý , bí mật lẩn tránh , ít được gặp quý nhân phù trợ , ít được sự giúp đỡ từ đồng nghiệp bạn bè , bạn là 1 thanh kim loại bị chìm nghỉm trong biển nước thiếu ánh sáng mặt trời thiếu năng lượng kích hoạt tiềm năng trong cơ thể , nơi u ám ẩm thấp :(

tôi nói bạn đừng giận vì đời trước đời sau của bạn cũng thuộc kiểu người dễ bị dụ dễ bị sa ngã , thiếu khong ngoạn , tâm hồn cũng có nhiều mảng tối ... tâm trang bạn giờ đang mất phương hướng cam chịu xuôi theo dòng nước , mà bạn lại có dục vọng tham vọng ước mở quá cao càng về già mới chết X(

hướng tây nam hay hướng tây thẳng tiến

bạn phải chăm lo kỹ cho con ban đấy nhé nó là dễ sa nghã không ai nương tựa đó , chồng bạn là mẫu người có vẻ giang hồ ít học ít hiểu biết đẹp zai nhưng tâm địa mục rửa thối nát chuyên đi dụ đàn bà cung tiền cho mình , không có tư duy phát triển độc lập , cùng lắm chỉ là giang hồ đai ca đi thu tiền bảo kê khó thành đại sự khó hóa rồng B-)

chồng có cách liêm xuong linh hên là đà la nó nằm cung hợi , nó mà nằm cung tý thì thành linh xương đà vũ găp nhau

dù vậy khả năng anh này ở tù bị kiện cáo ..vào ra khám rất cao ... bạn chả nhờ vả gì được chồng , chỉ dựa vào con thôi =))
nghe tăm tối thế bác, để em xem lá số của bạn này nó ra làm sao. Mà của em đâu bác em chờ bác mãi huhu
Đến đại vận đẹp ngoài 36, bạn bỗng dưng nhiều nhà đất, hoặc nhà đất tự dưng được hưởng của thừa tự hoặc do chính sách của nhà nước mà được nâng tầm cao giá trị mới, mặt đường chẳng hạn, gọi chung là "bạch phát công khanh". Chúc mừng nhé. Bạn làm bên ngành y dược thì hợp, đẹp? Đại kiếp ở mệnh thì nhìn ngang đoán trán hơi thấp, cằm lẹm, thiên hình ở mệnh mà nghe cách bạn nói lại có vẻ dịu dàng ghê, chúc mưng nhé!
Đầu trang

huyenptt
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyenptt »

thachcamdang đã viết: 21:11, 02/11/17
huyenptt đã viết: 19:29, 02/11/17 Chào bác thachcamdang, bác xem giúp cháu cung điền với ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

Hình ảnh
lá này đúng kiểu vua chúa bà hoàng nhưng bối cảnh khi đi ra bên ngoài cũng gặp không ít kẻ xấu , cung điền cho thấy nữ này tuy kiếm rất nhiều tiền nhưng chủ yếu dồn hết tiền vào làm ăn hay bỏ vào tài khoản ngân hàng là chính , di chuyển thay đổi chổ ở liên tục

đáng lao là cung nô cho thấy bạn bè người yêu người tình người tốt thì ít mà kẻ xấu xa mặt người dạ thú thì nhiều

- những nơi bạn phần lớn toàn bọn du đãng giang hồ , đầu trộm đuôi cướp , gái điếm , mẹ mìn

- hạn nặng khủng khiếp nhất xấc bất khổ sở là từ 36-45 tuổi , còn từ 46-55 tuổi là thiên đường

vậy nhé nữ doanh nghiệp hoặc nữ khoa học

Cảm ơn bác thachcamdang, đúng là cháu không ở chỗ nào lâu được. Dù không có ý định chuyển nhà nhưng cứ gặp vấn đề phải chuyển suốt, nhất là mấy năm gần đây di chuyển liên tục (cháu đang du học ạ)

Bạn bè cháu vẫn nhiều người tốt nhưng nyc thì đúng xấu thiệt ạ =))

Năm 2018 cháu tốt nghiệp, bác có thể xem giúp cháu nên về nước làm việc hay đi học tiếp và có hợp định cư nước ngoài không ạ?

Cháu hợp với vùng đất hướng nào ạ?
Nếu lấy VN làm chuẩn thì cháu đang ở hướng Tây Bắc, cuối năm về VN và sang năm sẽ lên hướng Bắc =))
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

bekinhcan_9x đã viết: 14:06, 02/11/17 Kính nhờ bác thachcamdang xem giúp em cung điền trạch của lá số này ạ! Em xin cảm ơn!
Hình ảnh
kho chứa tiền bạc của bạn ở cung mùi ok đó

hạn từ 33 tuổ trở đi là làm ăn khấm khá sự nghiệp lên đời nhưng phải di chuyển bay liên tục chắc là do công việc phải gặp đối tác , 43 tuổi là có cái nhà để ở rồi

lá này ngon lành cành đào
Đầu trang

baobinh_tht
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi baobinh_tht »

Nhờ anh xem giúp em cung điền trạch ạ. Em xin cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Cảm ơn Bác. Mà lá số này sau này có giàu hem? Có kiếm được nhiều tiền từ bất động sản hem? Tại em đang muốn kinh doanh nhà cửa đất đai. Bác nói 43 tuổi có nhà. Em mừng quá, hiện tại em đang ở chung cư, chắc sau này chuyển xuống đất xây nhà ở phải không ạ? Cảm ơn bác nhiều ạ. Mong tin bác lắm lắm! Mong rằng có duyên.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi bekinhcan_9x vào lúc 11:28, 30/01/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Arin »

Xem giúp em chuyển nghề kinh doanh bất động sản, địa ốc được không ạ?
Em hiện làm bộ phận kinh doanh công ty mỹ phẩm ạ?
Em cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”