Mong hữu duyên đc mọi người xem giúp chuyện tình cảm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
pooh9840138
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong hữu duyên đc mọi người xem giúp chuyện tình cảm

Gửi bài gửi bởi pooh9840138 »

Hiện tại e đang rắc rối chuyện tình cảm của bản thân, đưa đứa bạn có nghiên cứu tí xíu về tử vi xem thử. Bạn bảo sau này lấy chồng có khả năng chồng có 2 vợ, mình là vợ 2, có con dị bào cùng cha khác mẹ. Nhưng nó xem chơi ko biết đúng đc bao nhiêu phần vì cũng mới tập tành tử vi.

Mong được mọi người hữu duyên xem giúp e cung phu quân thế nào và cung tử tức có con dị bào thật ạ

E cám ơn ^:)^

Hình ảnh
Đầu trang

pooh9840138
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong hữu duyên đc mọi người xem giúp chuyện tình cảm

Mọi người xem giúp e thế nào với ạ
Đầu trang

HongDuc12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HongDuc12 »

Chào em

Em có thể cho anh biết em học hay làm về ngành gì không ?

Ls của em anh thấy tốt ghê .

HD
Đầu trang

pooh9840138
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HongDuc12 đã viết: 23:26, 07/04/18 Chào em

Em có thể cho anh biết em học hay làm về ngành gì không ?

Ls của em anh thấy tốt ghê .

HD
Dạ e học luật ra nhưng làm trái ngành, hiện tại e làm sale.

A xem giúp e cung phu quân thế nào đc ko ạ, có phải làm vợ 2 và có con dị bào như bạn e nói không ạ?
Đầu trang

HongDuc12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chào em

Mệnh Thiên Lương mà  học Luật thì cũng  hợp nhưng  khi làm sale thì có lẽ hợp hơn.

Âm Khoa cư Tài  thông thường tốt về kinh doanh bởi vì Thái Âm  là tài tinh khi được Hóa Khoa thì dễ khiến tài lộc hưng vượng.

Bàn về cung Phu

Em nói chung có cung Phu cũng bình thường   không tốt lắm và cũng không kém lăm.

Cung Phúc Đức là cung vị khí số của cung Phu Thê,  cung Phu Thê là cung vị khí số của cung Thiên Di. Ls em có cung Phúc và cung Di khá đẹp cho nên cung Phu Thể cũng không thể cho là kém .

Cung Phu có Cự Môn thì gia đình khó thuận hòa , nhưng khi được Hóa Quyền  thì ngược lại người phối ngẫu là nơi có thể trông cậy được  trong cuộc sống lửa  đội . Tuy nhiên Quyền  ở Phu thì hôn sự dễ đến đột ngột , dễ bị tiếng sét ái tình , để rồi sau khi kết hôn mới phát hiện hai người có quan điểm cs hay nhân sinh quan không tương đồng. . Cuộc sống sau hôn nhân vì vậy sẽ khiến họ cảm thấy có khá nhiều áp lực .
Cho nên người mà cung Phu thê có cách này cũng nên cẩn thận,  cân nhắc  kỹ lưỡng trước khi quyết định lập gia đình với ai.

Phu ngộ Tuần thì không nên lập gia đình quá sớm.

Phu ngộ Mã Hình thì mối duyên đầu dễ gãy ..

Bàn về vận hạn

Năm nay em 26 nằm trong DV cung Phúc 24-33 . ĐV cung Phúc can Ất Thiên Cơ Hóa Lộc , Thiên Lương Hóa Quyền,  Thái Âm Hóa Kị. 

Trong ĐV này vì Phi Lộc nhập cung Di tức cung Quan của ĐV . Quan của DV có Thiên Cơ Hóa Lôc cho nên nếu trong DV này em theo về kinh doanh , em dễ thành công trong kế hoạch , gặp nhiều cơ hội tốt để  kiếm tiền  . 

Theo anh suy diễn thì hình như năm Bính Thân 2016 em có thu nhập khá tốt thì phải . Lưu Niên Bính Thân can Bính Thiên Cơ. Hóa Quyền.  Phi Quyền của Lưu niên nhập cung Di tức  cung Quan của ĐV gặp Phi Lộc của DV.  Quyền nắm Lộc nên năm này em nói chung cũng phát tài .
  Trong ĐV này vì Phi Quyền DV nhập cung Mệnh hay cung Phu Thê của ĐV nên chuyện tình cảm trong ĐV này em gặp  nhiều áp lực . Thiên Lương Hóa Quyền  ở cung Phu Thê trong DV này thì trong tình cảm dễ gặp phải mối tình với người  lớn tuổi hơn mình (ít nhất khoảng 3 tuổi .) Hoặc cũng dễ xảy ra mối tình một đêm .

Trong ĐV này vì Phi Kị nhập cung Tài gặp Hóa Khoa năm sinh . Khoa được kích hoạt , giải được rắc rối của Phị Kị đồng thời phát động khả năng kiếm tiền của tài tinh Thái Âm .

Tuy nhiên vì cung Tài lại là cung Di của ĐV . Phi Kị nhập cung Di DV xung cung Mệnh của ĐV,  nó kích hoạt Khốc Hư Tuế Phá , Đại Tiểu Hao nên trong DV này em dễ có khả năng  bị tốn kém về khoản răng cộ., cơ quan nghiền thức ăn.

Em Mệnh Thiên Lương có Khoa Xương Khúc Tứ Linh Long Phượng Hổ Cái thì nói chung cũng hiền lành cũng có nhan sắc, thuộc mẫu người dễ nhìn , khá điệu và khéo léo . Tuy nhiễn Mệnh nằm trong đất Mộ tính tình cũng âm thầm , ít nói . Người không thân cũng khó gần gủi được.

Mệnh Tài Quan có Thái Âm Thiên Khốc thì cha mẹ bất hòa , . Mẹ thì đẹp và khéo , hơi nói nhiều , cha thông minh , có thể là trưởng nam hoặc tính tình khá gia trưởng và dễ măc bệnh về máu huyết khi về già.

Thôi em phản hồi , nếu có gì thắc mắc  , em nêu ra anh sẽ luận tiếp . Nếu không thì Bye em vậy.

HD
Đầu trang

pooh9840138
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HongDuc12 đã viết: 06:02, 09/04/18 Chào em

Mệnh Thiên Lương mà  học Luật thì cũng  hợp nhưng  khi làm sale thì có lẽ hợp hơn.

Âm Khoa cư Tài  thông thường tốt về kinh doanh bởi vì Thái Âm  là tài tinh khi được Hóa Khoa thì dễ khiến tài lộc hưng vượng.

Bàn về cung Phu

Em nói chung có cung Phu cũng bình thường   không tốt lắm và cũng không kém lăm.

Cung Phúc Đức là cung vị khí số của cung Phu Thê,  cung Phu Thê là cung vị khí số của cung Thiên Di. Ls em có cung Phúc và cung Di khá đẹp cho nên cung Phu Thể cũng không thể cho là kém .

Cung Phu có Cự Môn thì gia đình khó thuận hòa , nhưng khi được Hóa Quyền  thì ngược lại người phối ngẫu là nơi có thể trông cậy được  trong cuộc sống lửa  đội . Tuy nhiên Quyền  ở Phu thì hôn sự dễ đến đột ngột , dễ bị tiếng sét ái tình , để rồi sau khi kết hôn mới phát hiện hai người có quan điểm cs hay nhân sinh quan không tương đồng. . Cuộc sống sau hôn nhân vì vậy sẽ khiến họ cảm thấy có khá nhiều áp lực .
Cho nên người mà cung Phu thê có cách này cũng nên cẩn thận,  cân nhắc  kỹ lưỡng trước khi quyết định lập gia đình với ai.

Phu ngộ Tuần thì không nên lập gia đình quá sớm.

Phu ngộ Mã Hình thì mối duyên đầu dễ gãy ..

Bàn về vận hạn

Năm nay em 26 nằm trong DV cung Phúc 24-33 . ĐV cung Phúc can Ất Thiên Cơ Hóa Lộc , Thiên Lương Hóa Quyền,  Thái Âm Hóa Kị. 

Trong ĐV này vì Phi Lộc nhập cung Di tức cung Quan của ĐV . Quan của DV có Thiên Cơ Hóa Lôc cho nên nếu trong DV này em theo về kinh doanh , em dễ thành công trong kế hoạch , gặp nhiều cơ hội tốt để  kiếm tiền  . 

Theo anh suy diễn thì hình như năm Bính Thân 2016 em có thu nhập khá tốt thì phải . Lưu Niên Bính Thân can Bính Thiên Cơ. Hóa Quyền.  Phi Quyền của Lưu niên nhập cung Di tức  cung Quan của ĐV gặp Phi Lộc của DV.  Quyền nắm Lộc nên năm này em nói chung cũng phát tài .
  Trong ĐV này vì Phi Quyền DV nhập cung Mệnh hay cung Phu Thê của ĐV nên chuyện tình cảm trong ĐV này em gặp  nhiều áp lực . Thiên Lương Hóa Quyền  ở cung Phu Thê trong DV này thì trong tình cảm dễ gặp phải mối tình với người  lớn tuổi hơn mình (ít nhất khoảng 3 tuổi .) Hoặc cũng dễ xảy ra mối tình một đêm .

Trong ĐV này vì Phi Kị nhập cung Tài gặp Hóa Khoa năm sinh . Khoa được kích hoạt , giải được rắc rối của Phị Kị đồng thời phát động khả năng kiếm tiền của tài tinh Thái Âm .

Tuy nhiên vì cung Tài lại là cung Di của ĐV . Phi Kị nhập cung Di DV xung cung Mệnh của ĐV,  nó kích hoạt Khốc Hư Tuế Phá , Đại Tiểu Hao nên trong DV này em dễ có khả năng  bị tốn kém về khoản răng cộ., cơ quan nghiền thức ăn.

Em Mệnh Thiên Lương có Khoa Xương Khúc Tứ Linh Long Phượng Hổ Cái thì nói chung cũng hiền lành cũng có nhan sắc, thuộc mẫu người dễ nhìn , khá điệu và khéo léo . Tuy nhiễn Mệnh nằm trong đất Mộ tính tình cũng âm thầm , ít nói . Người không thân cũng khó gần gủi được.

Mệnh Tài Quan có Thái Âm Thiên Khốc thì cha mẹ bất hòa , . Mẹ thì đẹp và khéo , hơi nói nhiều , cha thông minh , có thể là trưởng nam hoặc tính tình khá gia trưởng và dễ măc bệnh về máu huyết khi về già.

Thôi em phản hồi , nếu có gì thắc mắc  , em nêu ra anh sẽ luận tiếp . Nếu không thì Bye em vậy.

HD
Hjx e bận quá nay mới vào xem được. E cám ơn a nhiều lắm. A luận đúng nhiều thứ.
- Năm 2016 thì em cũng có tiền, mua được xe.
- Tính e đúng là trầm, ít nói, nếu không thân thì không giao tiếp.
- Ba mẹ e đúng là bất hòa, gần như ly thân nhiều năm, nói chung ba e là người không tốt.

E muốn hỏi thêm a về cung phu, vì nghe là cung Phu có cự môn gặp thiên hình, cô quả, quan phủ thì sau này rất dễ ly dị phải không ạ? Và hình như lá số của em có con dị bào cùng cha khác mẹ
Đầu trang

HongDuc12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chào em

Về cung Phu anh đã nói với em rồi đó. Chồng em sau này la người em có thể tin cập được . Chuyện vợ trước, vợ saui em nói anh nghe không hiểu . Mà dù gì đi nữa , người nào lấy được em cũng đều tốt cả . Ls mà cung Phu có Hóa Quyền thường là ls của người vượng phu .
Còn xem về con cái thì phải xem ls của hai vợ chồng thì mới chính xác hơn.

HD
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

Mong anh Đức có đôi lời về lá số này. E cảm ơn
Tập tin đính kèm
FBB98C7C-2058-4740-92C8-9DAE23CD286C.jpeg (438.81 KiB) Đã xem 1280 lần
Đầu trang

mtht130
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mtht130 »

Nhật Nguyệt tịnh minh cách
Đầu trang

HongDuc12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hason92 đã viết: 13:22, 12/04/18 Mong anh Đức có đôi lời về lá số này. E cảm ơn
Chào em

EM có chắc em ở đây lâu để anh luân ls của em vài đoạn . Có một số người thẩy ls của mình lên , hỏi cho có hỏi rồi đi mất . Đôi lúc vớ phải những ls này . Luận xong mới biết ra được thật thấy nản làm sao .

HD
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”