Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
phungyen9396
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi phungyen9396 »

thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Nhờ bác xem giúp cháu ạ.
Hình ảnh
Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Bùi Vy đã viết: 14:44, 03/04/18 Mong mn hữu duyên xem giúp ls e với ạ dự định năm nay lm hồ sơ đi du học nhưng k dc suông sẻ ,duyên tình ct nyc 2016 từ đó tới giờ chưa quen ai , nói chuyện dc vài ba hôm là im lặng . Lận đận lắm ạ
Bạn mệnh vcd có nhật nguyệt sáng hội về cùng đủ bộ tam hóa là người khôn ngoan mưu lược, lanh lợi, vui vẻ , hoạt bát ăn nói có duyên dễ thu hút người khác vẻ ngoài cúng ưa nhìn ngoài hình cũng khá có lưu hà thiên hỉ là bạn ăn nói lưu loát thuyết trình tốt nơi đông người . Có phong cáo quốc ấn xung chiếu là học hàng khá cấp một cấp hai có bằng khen giấy khen được cũng hay được khen thưởng nhưng gặp tuần lại có hóa kị cô thần đôi khi gặp khó khăn hay bị quan ngồi một mình mà không muốn chia sẻ với người khác nhiều lúc nhìn đời hơi kiêu ngạo đôi lúc khó gần lại gặp tuần chủ ly tổ lập nghiệp thì cuộc sống tiền tài công danh thuận lợi hơn.

Cung phụ mẫu tại dậu có liêm phá hãm đồng cung gặp tuần thêm hỏa tinh thiên hình tiểu hao bạch hổ là cha mẹ sớm ly tổ lập nghiệp buổi đầu buôn ba vất vả tự lực cánh sinh buổi ban đầu cũng thay đổi công việc một vài lần. Tuy vậy có thiên việt tài thọ phượng các giải thần thì cha mẹ có thiên hướng làm trưởng hoặc ghánh vác công việc của nghành trưởng . Cha mẹ khá giả là người có quyền chức, chức vụ tương đối có thể là doanh nhân hay có chức vụ về các nghành thuộc công chức. Cha bạn là người nghiêm khắc lên nhiều khi bạn có thuên hướng khắc khẩu với người cha trong nhà.

Cung phúc Đức tại tuất vcd có cơ lương xung chiếu lại có hữu bật ân quang văn khúc phúc Đức tướng quân thì trong họ nhiều người tha hương ly tổ lập nghiệp mới thành công. Nhiều người trí thức có quyền hành, quyền chức hiển đạt về công danh có ân quang phúc Đức thiên đức nhiều người sống thọ phúc hậu gặp nhiều may mắn trên đường công danh. Tuy nhiên một số ít ở nhà có quả tú có người hôn nhân trắc trở chuyện chồng con muộn màng hoặc có người cô độc góa bụa.

Điền trạch tại hợi có thiên phủ thiên khôi tấu thư thiên phúc thiên mà mã bạn cũng được hưởng một phần gia sản của cha mẹ để lại. Nhà cửa rộng rãi khang trang xây dựng được nhiều nhà cửa dễ dàng. Mua nhà thuận lợi quý nhân giúp đỡ càng xa quê hương càng tốt về điền sản.

Cung quan tại tý có đồng âm vượng chủ công danh thuận lợi dễ dàng có hóa Lộc hóa quyền kiếm tiền một cách thuận lợi có quyền chức nhất định về công danh, sự nghiệp về sau có chức vụ nhất định trong công việc lại thêm thai phụ làm gia tăng sự may mắn về công danh tuy nhiên có trực phù đôi khi công việc căng thẳng sức ép mà nóng tính mất kiểm soát hay cáu gắt trong công việc.

Tài bạch tại thìn có cơ lương đồng cung lại thêm văn xương hóa khoa thì tiền tài lúc nào cũng có đầy đủ có tả phụ thiên quý có người giúp đỡ chu cấp về tiền tài. Đi theo con đường học thức sẽ có thành công về tiền bạc.tuy vậy vẫn có sao linh tinh phục binh đôi khi hao tán tiền tài vì một vài chuyện không đâu hoặc mất cắp.

Cung thiên di tại dần có dương lương đồng cung nhưng gặp triệt có hóa kị ra đặc biệt đi đường cẩn thân không bị thi phi điều tiếng bên ngoài đi lại cẩn thận té ngã tuy di chuyển đi lại không tốt lắm nhưng ra ngoài có hồng loan cô thần thiên không ra ngoài được nhiều người mến chuộng giúp đỡ về công danh sự nghiệp có quí nhân giúp đỡ.

Cung nô tại sửu có vũ khúc tham lang thiên y hỉ thần hoa cái từ sự giao tiếp tốt hướng ngoại cởi mở với bạn bè mà bạn bè đông đúc nhiều người quý mến tin cậy chia sẻ những lúc gặp khó khăn. Nhiều người thật tâm chân thành giúp đỡ mà rất ít bạn xấu hoặc ít khi xảy ra xung khắc với bạn bè.

Cung tật tại mão có thiên tướng bát tọa đại hao tanh môn gặp triệt cẩn thận bệnh về đường ruột tiêu hóa, bệnh về khí huyết có thể thiếu máu căng mạch máu đau yếu buồn phiền. Cẩn thận tai nạn ở đầu hoặc mặt.

Cung phu vcd tại ngọ có đồng âm xung chiếu có Lộc tồn đào hoa bạc sĩ nguyệt đức thì chồng là người hay nói có duyên đoàng hoàng trí thức nhân hậu. Nhưng số lên muộn đường hôn phối thì thuận lợi hơn. Chứ sớm lập gia đình thì hay xung khắc không hòa hợp mà không thuận trong hôn nhân.

Năm 2013: Bạn năm nay đau yếu, tai nạn hoặc trong nha có tang xa.

Năm 2014: Năm nay chuyện tình cảm có chuyển biến có thể có mối tình đầu. Công việc của cha mẹ không thuận lợi cho lắm. Sức khỏe của cha không được tốt.

Mong nhận được nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc bạn may mắn!!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vì tôi xem hơi lâu mà lại lần lượt thành ra mọi người đợi hơi lâu. Những bạn tôi xem rồi mong vài lời chia sẻ để nghiệm lý dù đúng dù sai? Để tôi nghiên cứu thêm nhé.

Hi vọng nhận được nghiệm lý của mọi người? Cảm ơn!
Đầu trang

qqkpn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi qqkpn »

thắng2016 đã viết: 20:46, 10/04/18 Vì tôi xem hơi lâu mà lại lần lượt thành ra mọi người đợi hơi lâu. Những bạn tôi xem rồi mong vài lời chia sẻ để nghiệm lý dù đúng dù sai? Để tôi nghiên cứu thêm nhé.

Hi vọng nhận được nghiệm lý của mọi người? Cảm ơn!

Con vẫn đợi bác đến lá số của mình :) :) :)
Đầu trang

ngominhhuynh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngominhhuynh »

thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Nhờ bác luận giúp vài điều lá số Tử Phá cư Mộ cung.
Mong hữu duyên. Cảm ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cảm ơn mọi người chờ đợi hi vọng sẽ nhận được nghiệm lý của mọi người!!!
Đầu trang

baobinh_tht
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi baobinh_tht »

thắng2016 đã viết: 20:41, 09/04/18
Em cảm ơn bác đã xem giúp em ạ. :x Em xin phép được phản hồi ạ.

Bạn tuổi hợi ở đối cung tị có thái âm hóa kị hỏa tinh thiên hư túê phá là người khó hòa đồng với người khác hay nghi ngờ kiến cảm giác khó gần đôi khi nóng tính ngang bướng nhiều lúc cũng buồn dầu mà ít chia sẻ
=> Vâng chính em cũng cảm thấy mình khó gần. Tính tình em khá thất thường, thay đổi tâm trạng rất nhanh ạ.

tuy vậy có thiên mã ân quang thanh long thủ mệnh là người thích di chuyển đi lại thích khám phá những điều mới mẻ có tính tình nhân hậu cũng hay giúp đỡ người khác và thích tôn giáo nhất định.
=> Em ở nhà suốt ngày ít ra ngoài đường. Em đúng là rất thích khám phá những điều mới mẻ.

Phụ tại ngọ có tham lang gặp triệt tiểu hao cha mẹ ban đầu vất vả sau mới làm lên nếu cha mẹ không ly tổ lập nghiệp thì sẽ xung khắc nhau nhưng có địa giải cũng giải bớt phần nào sự xấu của cung phu để lại tuy buổi đầu vất vả nhưng sau cũng có của ăn của để. Để bao bọc che chở cho anh em bạn.
=> Bố mẹ em từ bắc vào nam lập nghiệp, có khắc khẩu với nhau ạ. Đúng là bố mẹ em có bao bọc che chở cho con cái ạ.

Cung phúc Đức tại mùi có đồng môn đồng cung lại gặp triệt địa kiếp thiên khốc bạch hổ trong họ ít người hiển đạt phú quý dòng họ ly tán buôn ba phải ly hương lập nghiệp. Trong dòng họ có những người mắc tai nạn liên quan đến pháp luật hình thương. Vẫn có nhưng sao tốt như thai tọa địa giải tướng quân số ít họ hàng được hiển đạt phú quý công danh làm nên sự nghiệp lớn.
Nô bộc tại tuất có thất sát quả tú thiên thương địa võng lưu hà trực phù thì giao tiếp không được tự nhiên nhiều lúc gượng ép về giao tiếp vì bản tính của bạn thất thường chơi với bạn bè khó hòa nhập không được lâu dài chỉ chơi được một số ít người gọi là hòa hợp.
=> Dạ đúng rồi ạ.

Điền trạch tại thân có vũ tướng đồng cung lại gặp tuần thiên hình đẩu quân kiếp sát là nhà đất ban đầu phải cực nhọc gian khổ mới làm ra cũng thấy thay đổi ít nhất một lần nhà cửa trong đời và được hưởng rất ít điền sản của cha mẹ để lại. Có những sao thiên việt thiên thọ thiên đức phúc Đức là về sau có nhà đất khang trang rộng rãi đi đâu cũng có người giúp đỡ về nơi ăn chốn ở.
=> Em thay đổi chỗ ở được 3 lần rồi và sắp tới em lại chuyển chỗ ở nữa ạ.

Thân cư quan tại dậu có dương lương đồng cung phá toái điếu khách gặp tuần công danh trắc trở lận đận buổi ban đầu. Khó nhọc cản trở một thời gian sau mới thuận lợi có hóa quyền thiên quý có cấp trên hoặc đồng nghiệp hoặc quý nhân giúp đỡ trong công việc. Tạo điều kiện để mình phát triển sau cũng có một chúc vụ nhất định.
Tài bạch vcd có đồng môn gặp triệt xung chiếu hay mắc những chuyện thị phi về tiền bạc khó giữ được tiền. Tiền vào ra rất thất thường mà ít được hưởng di sản của cha mẹ để lại . Trong đời ít nhất một lần mất trộm về tiền không thì phải đến hai lần.
=> Hai cái này em xin phép nghiệm lý sau ạ.

Thiên di tại hợi có thiên cơ hãm lại thêm thái túê bệnh phù cộng với mệnh thái âm hãm hóa kị thì số phải ly tổ lập nghiểp nếu ở quê cha đất tổ thì công việc cực nhọc khó khăn mà tiền tài vất vả không được thuận lợi. Có thái túê bệnh phù thì ra ngoài đi lại cẩn thận chuyện thị phi vạ miệng nhưng vẫn có sao tốt là hữu bật hóa Lộc phượng các giải thần ra ngoài vẫn có quý nhân nâng đỡ cũng được mời ăn uống tham dự lễ tiệc.
Cung tật tại tý có tử vi văn khúc hóa khoa thiên khôi đào hoa thiên y thiếu dương đều là những sao giảm trừ bệnh tật mang lại may mắn. Bạn cũng ít bệnh nếu có bệnh thì cũng gặp thầy gặp thuốc mà chóng khỏi. Có sao đại hao đào hoa cẩn thận bệnh về đường ruột hoẳc dạ dày, tiêu hóa bệnh về bộ phận dưới. Cẩn thận tổn tiền, hao tài do người khác phái mang đến.
=> Dạ em sẽ chú ý ạ

Cung phu vcd tại mão có dương lương gặp tuần xung chiếu lại có Lộc tồn nên muộn đường hôn phối thì thuận lợi hơn lại có địa khồng thì vợ chồng thỉnh thoảng khắc khẩu có Lộc tồn tả phụ thì chồng là người đoàng hoàng đứng đắn.
=> Bác có thể cho em một hạn kết hôn cụ thể được không ạ? Vì em không biết thế điểm nào gọi là kết hôn muộn ạ.

Năm 2002: Năm nay cha mẹ dễ có chuyện thay đổi công việc hoặc thay đổi chỗ ở.
=> Dạ không có ạ. Cả hai đã chuyển công việc và chỗ ở trước đó rồi ạ.

Năm 2016: Anh trai thay đổi công việc hoặc chỗ làm.
=> Dạ anh em có chuyển việc ạ.

Bạn gặp chuyện tình cảm không như ý muốn có người theo đuổi nhưng không đi đến đâu chỉ ở dạng thích, quý mà không tiến xa được.
=> Cái này em không rõ ạ nhưng năm 2016 cũng có người xem bói nói em có người theo đuổi nhưng không đi đến đâu ạ. Em đã rất ngạc nhiên vì sự trùng hợp này còn nhân vật theo đuổi em thì em không biết là ai. Bác có thể miêu tả người đó như thế nào không ạ để em có thể nhận diện được và phản hồi bác ạ?

Em cảm ơn bác đã dành thời gian xem lá số của em ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

@baobinh tht:

Như vậy năm 2016 ứng về chuyện của anh trai bạn chứ không phải chuyện tình cảm của bạn.

Còn theo tôi trong khoảng 28 30 tuổi bạn dễ kết hôn và kết hôn sẽ thuận lợi hơn.

Cảm ơn rất nhiều vì bạn đã nghiệm lý.
Đầu trang

nhocconkd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhocconkd »

anh xem giúp em với ạ
Tập tin đính kèm
Nguyễn_Thị_Minh_Tâm_2018_bd05f957.jpg (153.39 KiB) Đã xem 1624 lần
Đầu trang

Tâm Trần
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tâm Trần »

thắng2016 đã viết: 16:21, 08/04/18
Tâm Trần đã viết: 13:40, 08/04/18 <r><QUOTE author="thắng2016" post_id="1491945" time="1523110297" user_id="178499"><s>
thắng2016 đã viết: 21:11, 07/04/18</s>
<QUOTE author="Tâm Trần" post_id="1490872" time="1522673501" user_id="195811"><s></e></QUOTE>

Bạn mệnh có vũ phủ đồng cung cư dần gặp triệt mệnh đào hồng cô quả hợp chiếu là người thông minh, có chí có tài tổ chức , hiếu thắng lại có hồng loan thiên quý thiên quan thiên giải là người ăn nói có duyên, ưa nhìn về mặt sắc đẹp là khá có thiên quý thiên quan có tấm lòng nhân hậu hay giúp đỡ người khác tín ngưỡng một tôn giáo nhất định có sao thiên không hồng loan cô thần nhiều lúc khép kín một mình thích ẩn dật lại thêm quốc ấn học hành cũng có thành tích giấy khen bằng khen nhất định tuy có kiếp sát nhiều lúc thiếu kìm chế nóng nảy hay làm chuyện bất bình nhưng có thiếu dương thiên giải triệt làm giảm sự nóng tính của kiếp sát mà thuần trở lại mệnh có vũ khúc thủ mệnh dễ khắc một trong hai thân.<br/>
<br/>
Phụ mẫu tại mão có thái dương thiên lương gặp triệt lại thêm thiên hình tang môn đại hao bạn sớm khắc một trong hai thân hoặc hai thân bất hòa sinh ra đã có tang hoặc cha mẹ đau yếu phải thay đổi nơi ăn chốn ở nhiều lần hoặc phải ly tổ lập nghiệp .<br/>
<br/>
Phúc Đức tại thìn có thất sát linh tinh trong họ dễ có người mắc hình ngục, giảm thọ mà không tránh khỏi đau thương họ hàng sa sút nghèo khổ lại có người chết non tuy gặp những sao tốt như văn xương hữu bật thiếu âm làm giảm bớt sự xấu đi nhưng không tránh được phải tha hương ly tổ lập nghiệp.<br/>
<br/>
Điền trạch tại tị không kiếp đà là những sao trong bộ lục sát thì không được hưởng của tổ nghiệp nhà đất cũng mua ra bán vào nhiều lần mới ổn định lại có hóa khoa long trì không kiếp nhà đất sau cũng rộng rãi nhà cũ ở không phải đất liền thổ mà ao giếng lâu ngày bồi lấp mà xây thành nhà.<br/>
<br/>
Cung quan tại ngọ có đế tinh cư ngọ lại gặp lộc tồn đào hoa công danh về sau cũng có vị trí nhất định tài Lộc dồi dào phải ngoài 34 mọi thứ mới thuận lợi mà mình cảm thấy vừa ý được đào hoa chủ sự may mắn được người khác phái giúp đỡ có nguyệt đức thuộc bộ tứ đức làm các nghề thiện tâm lương thiện có nhiều tài tinh bạn dễ làm việc liên quan đến tài chính ngân hàng.<br/>
<br/>
Cung tài tại tuất liêm trinh thiên phủ đồng cung tiền tài về sau giàu có lại có tả phụ văn khúc làm gia tăng tốt đẹp về tiền tài có thiên đức nguyệt đức kiếm tiền chính đáng có lòng từ thiện, được giúp đỡ hoặc gặp may về tiền bạc lại có quả tú tướng quân lợi ích cho việc cầu tài làm giàu giữ được của cận thận chắc chắn.<br/>
<br/>
Thiên di tại thân có phá quân hãm gặp tuần làm giảm hãm tăng vượng là số ly tổ lập nghiệp thì hanh thông thuận lợi hơn thêm long đức thiên hỉ phong cáo ra ngoài gặp quý nhân chủ thuận lợi vui vẻ hanh thông nhưng phá hãm thì vẫn cẩn thận về tai nạn xe cộ .<br/>
<br/>
Cung nô tại mùi vcd có thiên đồng cự môn xung chiếu lại gặp thiên riêu chủ người giúp việc kém cỏi bạn bè thưa thớt nay ở mai đi nhưng vẫn có thai tọa là vẫn gẳp được những bạn bè nhân hậu danh chức giúp đỡ mình.<br/>
<br/>
Cung tật tại dậu gặp tuần có bạch hổ chủ bệnh máu xấu, xương cốt, khó khăn sinh đẻ có tiểu hao bộ máy tiêu hóa không tốt vì ăn uống lại có hỏa tinh phượng các giải thần thì ra ngoài hay bị nói xấu làm mình nhiều lúc bực mình nhưng có thiên việt tuần thì tai họa giảm đi rất nhiều và mang lại sức khỏa dồi dào.<br/>
<br/>
Cung phu tại tý có tham lang ân quang trực phù thì bạn nên muộn lập gia đình thì thuận lợi hơn sớm lập gia đình thì vợ chồng dễ xung khắc,bất hòa mà khó hòa thuận muộn chút có ân quang vợ chồng hòa thuận yêu thương nhau sớm chịu đựng nghịch cảnh mà lòng dạ sắt son.<br/>
<br/>
Năm 2000: Sức khỏe của bạn không được khỏe. Tròng nhà có chuyện buồn hoặc có tang hoặc cha mẹ bất hòa thay đổi chỗ ở.<br/>
<br/>
Năm 2013: Năm nay cũng là năm không thuận lợi tại nạn bất ngờ cha mẹ không khoẻ bản thân không khỏe hao tốn tiền tài, đau bệnh hoặc trong nhà có tang.<br/>
<br/>
Mong nhận được sự nghiệm lý từ bạn?<br/>
<br/>
Cảm ơn và chúc may mắn !
<e>
</e></QUOTE>
Em cảm ơn bác rất nhiều, lần đầu số em được luận chi tiết vậy hii^^<br/>
Em xin nghiệm lý lại lời luận giải của bác ạ, bác còn cần cứ nghiệm lý thêm em rất sẵn lòng.<br/>
Hồi nhỏ thành tích của em cũng thuộc dạng học tốt trong lớp, do em làm biếng ko lo học chỉ lo chơi thôi được cái nhớ nhanh nhớ dai nên khi thi hiếm khi học bài mà điểm vẫn vi vu lên lớp. Mà em thấy mấy cái linh tinh ngoài xã hội em nhạy lắm, kiểu khôn lõi ấy ạ biết chiều rộng chủ yếu. Mà lạ là khi e vào đại vận cung Phụ mẫu trí nhớ nó giảm sút kinh khủng kiểu bạ đâu quên đó, chưa già đã lẫn, thêm nữa phát sinh nhiều bệnh, cơ thể e suy sút thấy rõ khoảng 3 năm sau này thì đỡ hơn nhưng không hết, bệnh của mẹ di truyền hết sang em, đại vận này em thấy mệt mỏi quá từ tinh thần lẫn sức khỏe mà có lẽ đại vận sau còn đuối hơn thì phải hic. Em tướng tròn người, thấp mà vai ngang nên nhìn càng thấp hơn, từ mẫu giáo tới cấp 2 cũng được nhiều người theo mà em không quan tâm. Mấy năm sau này em cố gắng nhẫn nhịn mọi người, chịu phần thiệt về mình để luyện tính nhẫn mà thị phi vẫn có ạ thời gian gần đây đỡ hơn chút ạ. Bạn bè e như lời bác nói, em chơi xã giao có qua có lại thì ok chứ chơi thân thì ko ạ, chắc do số định sẵn vậy em có mấy lần cố tìm cách gỡ mà ko được nên em cũng thay đổi 1 số cách ứng xử cho phù hợp kiểu xã giao lại tốt hơn. Khắc bác nhắc tới là khắc trong cách ứng xử hay khắc về sức khỏe,...? Nếu về vế đầu thì may mắn hơn, em khắc khẩu với mẹ, hai mẹ con khắc khẩu lắm nói dăm câu là ko hợp, đa phần do tự nhiên phần do em cố tình mà ít lắm, nhiều khi khổ tâm lắm bác ạ. Dòng họ e thuộc dạng gia đình trí thức, thu nhập cũng ở mức trung bình khá, đa phần đều thọ trên 90t, trước cũng có vài người chết non và bị bắt tù thời chiến tranh. Em định vài năm tới e sang nước ngoài làm việc ko biết đi có thuận lợi ko ah?
Năm 2001 e có chuyển nhà 1 lần và ở luôn tới nay. Ý bác là nhà trước e ở hay nhà e đang ở hiện tại? Đường tài quan đc như bác luận thì may quá. Như vậy e đi làm công cho cty hay có thể tự lập cty kinh doanh (có thể để người khác đứng tên trên giấy tờ) thì tốt ah? Em đi từ thiện từ lúc nhỏ, giờ thì mong có nhiều kinh phí để làm đc nhiều việc hơn nên em ko để tâm chức vụ lắm^^. Em cũng có dự định lấy ck trễ, tầm 30t thì chắc được ha bác, e thì lo số e ko con quá thấy nhiều sát tinh hội hợp quá dù có tứ linh, tứ hóa ko biết có thể có ko? Ck e có vũ phu, lăng nhăng ko bác?
Em ra đường cũng đc nhiều người quý mến, toàn lớn tuổi hơn e ko còn bằng tuổi thì ko có, bị tai nạn xe cộ hoài bác ạ mà e có linh cảm như đc giúp đỡ vô hình nên thoát nạn.
Năm 2000: em xém gặp tai nạn nhiều lần (toàn gần xe tải ko) mà đc người đi đường phát hiện lôi vô thoát nạn, có lần đi lạc cũng đc người gần đó dẫn về từ đó là bị nhốt trong nhà luôn.
Năm 2013: tai nạn nặng nhất trong đời, em bị xe tông mà trời thương còn sống sót và hồi phục nhanh lắm, cũng đc xem như kỳ tích hiếm thấy. Gia đình em vào 2 năm trên không có tang.
Biết bác từ các bài post xem chỉ tay của mọi người nay đc bác xem tử vi mừng quá, đúng nhiều lắm bác ạ. Bác kết hợp đc cả 2 môn huyền học này độ chính xác tăng cao lắm. Cảm ơn bác nhiều, chúc bác cuối tuần vui vẻ ạ! ^^
</r>
Cảm ơn bạn đã hồi âm và gợi ý cho tôi về sự kết hợp tôi sẽ lưu ý đến vấn đề đó.

Bạn có thể chia sẻ thêm về gia đình đặc biệt là cha bạn? Và công việc của bạn?

Khắc ở đây theo tôi khắc ít thì khắc khẩu khắc vừa thì xa cách cha mẹ mà không sống gần cha mẹ. Khắc lớn sớm mất một trong hai thân hoặc hai thân không hòa hợp và không sống được gần nhau.
Gia đình em cũng bình thường, không quá thiếu thốn cũng như dư giả. Gia đình bên ngoại em trước giải phóng cũng có tiếng tăm ở Sài Gòn, thích làm từ thiện, sau giải phóng có 1 số vấn đề nên ông em để gia sản lại cho mấy chị em gái tay trắng bỏ đi. Ông làm kỹ sư sửa chữa tàu biển, lúc đầu khó khăn sau cũng có ăn có mặc chứ không dư được cái con cái hòa thuận, quan tâm nhau. Ông sống chân chất, tình cảm, ai gặp cũng quý mến ông và không quan tâm tiền tài vật chất.
Ba em cũng hiền lành, điềm đạm, gương mẫu, ai gặp ba em rồi cũng bảo mẹ em có phước. Ba em làm công chức nhà nước, cũng thuộc dạng kiểm tra xử lý các đơn vị sai phạm, cuộc sống an nhàn ko suy nghĩ nhiều. Ông nội em mất sớm nên ko nghiệm được ạ.
Có lẽ bác đang quan tâm sao thái dương, em xin đưa ra 1 số nghiệm lý như trên. Thêm nữa điểm chung giữa 2 người là đã từng từ chối 1 số tài sản lớn từ gia đình, ko dư dả nhưng ít để tâm đến vấn đề tiền bạc. Mọi thứ chủ yếu do mẹ em lo.
Xin bác cho em hỏi thêm với lá số em đi làm công ăn lương hay tự thân lập nghiệp thì thuận ạ? Và để giảm khả năng xấu xảy ra cho cha mẹ có lẽ em nên sớm ly hương, liệu em có thuận lợi ly hương ko ạ?
Em xin cảm ơn bác^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”