Thảo luận - chia sẻ lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thảo luận - chia sẻ lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi Checky_d »

BTHAO đã viết: 19:21, 11/04/18
Checky_d đã viết: 18:17, 11/04/18 >:D< Chào cả nhà mình là 1 mem đã cũ của diễn đàn nhưng bỏ tham gia 2 năm nay. Hôm nay nhân tiện nhàn rỗi nhớ nghề nên muốn lập topic để anh em bạn bè cùng thảo luận chia sẻ kiến thức (đã lâu mình cũng không sờ đến) ^^
Mọi người cùng đăng lá số vào đây và đặt 1 câu hỏi (nên chi tiết 1 chút). Ai có duyên sẽ luận giải :) mọi người cùng thảo luận nghiệm lý !!!
Cảm ơn các bạn đã bớt chút thời gian tham gia

Liệu năm nay mình đáo vận an toàn và bước vào vận 33-43 nổi ko? Vận sau này liệu có lấy lại những gì đã mất ko? Cảm ơn bạn!
Ko có lá số mình biết xem sao ??? :(
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

dainguyenlinh đã viết: 19:05, 11/04/18 xem dùm em nam sinh 10 giờ ngày 9 tháng 5 năm 1989 âm lich
xem số em có tốt không ah
Bạn làm ơn đăng lá số lên !!!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Checky_d đã viết: 18:56, 11/04/18
MarkHolland đã viết: 18:28, 11/04/18 Em xin hỏi: em định đi xa làm ăn, em có mua được nhà ở xa ko?
Hình ảnh
Lá số này của bạn nên đi xa nhưng theo con đường chính nghiệp ko nên đi theo thương nghiệp. Và chúc mừng bạn đc cách xuất tướng nhập tướng suýt chút nữa đc cách tài ấn giáp lộc (cái này ko nhớ tên rõ lắm nếu sai mong mọi người thông cảm) :)
Này ko phải xuất tướng nhập tướng, phải 1 tướng thủ mệnh cơ. Lá này là ra ngoài làm tiểu đệ cho Tướng :D
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MarkHolland đã viết: 19:32, 11/04/18
Checky_d đã viết: 18:56, 11/04/18
MarkHolland đã viết: 18:28, 11/04/18 Em xin hỏi: em định đi xa làm ăn, em có mua được nhà ở xa ko?
Hình ảnh
Lá số này của bạn nên đi xa nhưng theo con đường chính nghiệp ko nên đi theo thương nghiệp. Và chúc mừng bạn đc cách xuất tướng nhập tướng suýt chút nữa đc cách tài ấn giáp lộc (cái này ko nhớ tên rõ lắm nếu sai mong mọi người thông cảm) :)
Này ko phải xuất tướng nhập tướng, phải 1 tướng thủ mệnh cơ. Lá này là ra ngoài làm tiểu đệ cho Tướng :D
:) bạn đag hỏi là nếu đi xa thì mình cũng đứng trên câu hỏi của bạn để trả lời :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Checky_d đã viết: 19:04, 11/04/18
ThamLangV đã viết: 18:34, 11/04/18
Checky_d đã viết: 18:17, 11/04/18
Mình hỏi 1 câu thôi, mình có vợ được ko? 😌😌😌
Hình ảnh
Mấy ông 91 hay dính Vũ Khúc + Quả tú nhỉ ... @@ mình cũng bị thế !!! Theo như mình nghĩ thì chắc do kiếp trước ăn ở ko ra gì nên kiếp này bị phạt. Lá số ntn nên lấy vợ muộn (siêu muộn luôn ấy) mà cố giục tốc là vỡ mồm @@
Cảm ơn chủ thớt đã luận giải
Chắc kiếp trước mình đã trót sống xa đọa gái gú cho cả kiếp này, nên giờ ế trầy mặt😆
Vẫn biết là nên lập gia đình muộn, nhưng mà thấy tầm 4 năm nữa là hết đại vận này, mà đại vận này lại có nhiều tín hiệu cưới, nên chắc ko kiềm nổi nữa mà lên xe hoa chủ thớt ạ, hic, điềm báo xấu rồi
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThamLangV đã viết: 19:36, 11/04/18
ThamLangV đã viết: 18:34, 11/04/18
Mình hỏi 1 câu thôi, mình có vợ được ko? 😌😌😌
Hình ảnh
Mấy ông 91 hay dính Vũ Khúc + Quả tú nhỉ ... @@ mình cũng bị thế !!! Theo như mình nghĩ thì chắc do kiếp trước ăn ở ko ra gì nên kiếp này bị phạt. Lá số ntn nên lấy vợ muộn (siêu muộn luôn ấy) mà cố giục tốc là vỡ mồm @@
Chắc kiếp trước mình đã trót sống xa đọa gái gú cho cả kiếp này, nên giờ ế trầy mặt😆
Vẫn biết là nên lập gia đình muộn, nhưng mà thấy tầm 4 năm nữa là hết đại vận này, mà đại vận này lại có nhiều tín hiệu cưới, nên chắc ko kiềm nổi nữa mà lên xe hoa chủ thớt ạ, hic, điềm báo xấu rồi
:) cái muộn thì tuỳ từng người từng số mạng sẽ nhanh chậm vài năm :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Checky_d đã viết: 19:39, 11/04/18

Vậy mạn phép cho mình hỏi cố thêm 1 câu nữa nha, liệu đối với mình thì muộn là đến khi nào là tốt ạ?
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kamichan »

Bạn xem mình giùm chồng, con sau này sao? hôn nhân có trắc trở, 2 đời chồng ko b?
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi kamichan vào lúc 20:16, 11/04/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThamLangV đã viết: 19:42, 11/04/18
Checky_d đã viết: 19:39, 11/04/18

Vậy mạn phép cho mình hỏi cố thêm 1 câu nữa nha, liệu đối với mình thì muộn là đến khi nào là tốt ạ?
Của bạn vào cuối đại vận 22-32 là ổn :)
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Cho chau hỏi về sau công việc có tốt và kiếm được tiền không ạ? Nghe nói cháu về sau 2 chồng đúng k ạ? Cháu cảm ơn ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”