Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thatsat275 đã viết: 00:04, 18/04/18
hungmanh82 đã viết: 13:59, 17/04/18
thatsat275 đã viết: 23:05, 16/04/18 Tôi nhờ bạn hungmanh82 xem giúp lá số của tôi:Mệnh,Thân Thất sát đồng cung ở Ngọ.18-25 tuổi tôi rất lao đao,TAY TRẮNG,đại vận Thái Tuế hiện nay làm ăn phát đạt,tay không dựng cơ đồ,mưu sự toại chí.Tôi hỏi bạn mấy câu,mong được bạn giúp đỡ,cảm ơn bạn rất nhiều.
1.Lá số này làm chính trị có tốt không hay kinh doanh thì tốt?
2.Số tôi có giầu không?3 đại vận Tài bạch,Ách,Di có phát đạt không?Hiện tại nhiều người bảo đại vận Di thì tốt,số ít người bảo khó phát
3.Đất cát,nhà cửa của tôi từ nay đến 50 tuổi chắc là tốt ?( do Nhật nguyệt sáng sủa chiếu)
Lá số của tôi:
Hình ảnh
Số này bản mệnh thất sát nhưng lại mệnh khắc nó rồi nên nó hoạt động ko mạnh,chỉ con sao tham lang ở tài là thích mệnh thôi nên số anh trong lòng lúc nào cũng ko yên,đc cái này lại muốn cái kia,lòng ham muốn về tiền bạc quyền lực.có quyên thì sẽ có tiền nên theo tôi nếu anh mà có cơ hội thì nên làm chính trị hơn.đang bước vào đại vận rất tốt,năm nay cũng rất tốt,
Sang đại vận tài càng tốt,tốt là vì cục bị khắc thì bản thân mệnh ko bị sinh,ko bị sinh thì mình đỡ phải vất vả ,lo nghĩ.
Đại vận tốt sẽ đến năm 54 tuồi thì nên cáo lão về quê chứ ko là chết đói đó nhé.
Nếu anh cho tôi biết về tuổi người làm việc,người trong nhà và hỏi về sự việc liên quan thì dễ trả lời hơn....
Cảm ơn bạn,bạn nói số này bản mệnh thất sát nhưng lại mệnh khắc nó,điều này tôi không đồng ý,hiện tại trên mạng nhiều trang web nói Thất Sát hành Hỏa đới Kim,tôi mệnh Hỏa là hợp với Thất Sát,Thất sát gặp tuổi Kỷ cũng đắc cách,bạn nói đại vận tốt sẽ đến 54 tuổi thì nên cáo lão về quê chứ không là chết đói đó nhé.Lá số này tôi cũng tự xem,kết hợp với nhiều cao thủ khác xem giúp,kết hợp cả tứ tứ trụ,Hà Lạc,Quỷ cốc,....tôi nghĩ đại vận ách khó phát đạt chứ lá số này không chết đói được:Mệnh Thân vượng,lại có song Lộc,Hóa quyền,cung Di luôn là Vũ Phủ,mỗi người có 1 quan niệm riêng,cách xem riêng.Dù thế nào cũng cảm ơn bạn rất nhiều.Chúc bạn luôn luôn vui vẻ,gặp nhiều may mắn.
Tính tôi có gì nói thắng à.
Anh đừng nên đọc mấy cái cuốn sách tam sao thất bản làm gì.mấy thứ tôi đưa lên cũng chỉ là trong sách thôi.
Mệnh anh có lộc tồn,phúc có thiên không,kiếp sát triệt.
Hạn gặp hình sứ hư phái toái tuần,làm thêm thì xem có chết đói ko nhé...sau này mà đúng thì đến tìm tôi.
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

BBueB đã viết: 01:02, 17/04/18 Bác coi dùm cháu với. Tử vi cư hợi, bị giảm cái chất của tử vi. Ko có quần hùng, chỉ ăn mỗi Khôi Việt (nhưng hai cái này cũng ko đồng cung). Cách Hình Tướng Ấn nhưng có vẻ bộ này cũng ko rõ ràng. Quan lộc có Y Diêu??
Hình ảnh
Coi dùm con vs bác. :)
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

Rioleo đã viết: 14:47, 17/04/18
Rioleo đã viết: 23:03, 16/04/18 Bác hungmanh82 có thể xem giúp e lá số của em đươc không
Hiện đang làm doanh nghiệp nước ngoài muốn chuyển hướng kinh doanh
Bác xem giúp tài lộc có phát triển được không
Kinh doanh hợp ngành gì, nên tránh gì ạ

Em gửi lá số

Hình ảnh
bác hungmanh82 mời bác ghé qua xem giúp em lá số với ạ
Anh hungmanh82 xem giúp em nhé
Cảm ơn anh
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Em gai be bi blue B... năm nay ko những dễ bi hao tài (ma làm gì cũng bi lao vào tình huống làm ơn mắc oán) ... năm tới thì càng ko nên đầu tư ...
Gia đình làm ăn khong thuân(năm ngoais) ... có nguoi bi phá san... và nhờ mình giúp đỡ

Năm nay, Chuye^n nganh ... dễ hùng hap trong gia đình...nhưng phút cuối say NO

So này nên cẩn thân trong cách hành xử 1 chut :> hay noi thang va noi dai :> nghe may cau la muon bup roi :-O

khong nên ở gần người nhà ... dễ có chuyên cãi vã ... nhiều khi lòng khong muốn mà miệng nói trớt quớt ... phat bieu nhiều câu rất chói tay ...

Măc dù rât cố gắng đóng vai trò lầ co^ng da^n to^t khi sống trong gia dinh ... nhưng toan đối đầu những chuyên gi đâu khong... gia dinh giup minh chuyên gi "thì mình chi thở dài cho qua chuyện"

Và cái thứ 2 là nôi tâm ko ổn định...bình thuờng thì hay nhẫn nhịn nhưng một khi vượt qua mức chiệu đựng rất dễ làm nhưng chuyện không kiểm soát đc :-O
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Chào bác hungmanh82.
Em kính mời bác xem chuyên sâu LS tử vi Liêm - Tham tại Hợi này ạ
Hình ảnh
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

hungmanh82 đã viết: 22:13, 15/04/18
Chào chủ thớt ạ,

Nhờ anh xem giúp lá số của em:
- Em bị phán là số không con, anh xem giúp em có đúng là như vậy không ạ
- Em nghiệm thấy khoảng độ năm 34-36 tuổi âm em có hạn hôn nhân, anh có thể xem giúp chính xác là năm nào không ạ, và liệu em đã gặp người này chưa
- Em đang làm bên lĩnh vực kinh doanh nhưng thấy không hợp lắm, nhờ anh xem giúp em đổi sang ngành nghề nào thì tốt hơn ạ.

Cảm ơn ann nhiều ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

kingsman đã viết: 11:30, 18/04/18 Em gai be bi blue B... năm nay ko những dễ bi hao tài (ma làm gì cũng bi lao vào tình huống làm ơn mắc oán) ... năm tới thì càng ko nên đầu tư ...
Gia đình làm ăn khong thuân(năm ngoais) ... có nguoi bi phá san... và nhờ mình giúp đỡ

Năm nay, Chuye^n nganh ... dễ hùng hap trong gia đình...nhưng phút cuối say NO

So này nên cẩn thân trong cách hành xử 1 chut :> hay noi thang va noi dai :> nghe may cau la muon bup roi :-O

khong nên ở gần người nhà ... dễ có chuyên cãi vã ... nhiều khi lòng khong muốn mà miệng nói trớt quớt ... phat bieu nhiều câu rất chói tay ...

Măc dù rât cố gắng đóng vai trò lầ co^ng da^n to^t khi sống trong gia dinh ... nhưng toan đối đầu những chuyên gi đâu khong... gia dinh giup minh chuyên gi "thì mình chi thở dài cho qua chuyện"

Và cái thứ 2 là nôi tâm ko ổn định...bình thuờng thì hay nhẫn nhịn nhưng một khi vượt qua mức chiệu đựng rất dễ làm nhưng chuyện không kiểm soát đc :-O

À, cảm ơn anh coi cho em nhé. Em ko thấy thông báo, tưởng ko có ai coi cho chứ.
Năm nay em chuyển qua ngành y hả anh? :-?
Chuyện tiền tài em ko rõ lắm.
Nội tâm nhiều đứa nói em hơi đa nhân cách. Gặp đứa nào điên thì em cũng dễ điên theo nó. Mà em thấy rất lạ là em đối phó nhiều vs nam giới, chứ hình như rất hay thua nữ. Tại tật ách em có Thái Âm hả anh? Mấy đứa khó đối phó toàn phụ nữ. Tính em ko có cẩn trọng gì lắm, từ nhỏ sống vô tâm vô tư.
Mệnh em có Tướng Ấn Hình, có ăn thua gì ko anh? Em coi lá số thấy số em thiên hướng về tài bạch. Mà giờ em vẫn chưa hiểu em sẽ làm gì để phát triển tài nữa? Hoang mang quá anh.
Mà anh kingman ở nước ngoài ạ? Thấy anh hay onl sáng sớm nè.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

BBueB đã viết: 14:00, 18/04/18
À, cảm ơn anh coi cho em nhé. Em ko thấy thông báo, tưởng ko có ai coi cho chứ.
Năm nay em chuyển qua ngành y hả anh? :-?
Chuyện tiền tài em ko rõ lắm.
Nội tâm nhiều đứa nói em hơi đa nhân cách. Gặp đứa nào điên thì em cũng dễ điên theo nó. Mà em thấy rất lạ là em đối phó nhiều vs nam giới, chứ hình như rất hay thua nữ. Tại tật ách em có Thái Âm hả anh? Mấy đứa khó đối phó toàn phụ nữ.

Mà anh kingman ở nước ngoài ạ? Thấy anh hay onl sáng sớm nè.
Em nen tham khao la gio nay luon

Tieu han nam nay cua la nay cung bi hao tan giong la cu~ :-?

Anh dang o xu xo... co may may con chuot ... chan dai toi nach

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

ohtruong đã viết: 12:28, 18/04/18
hungmanh82 đã viết: 22:13, 15/04/18
Chào chủ thớt ạ,

Nhờ anh xem giúp lá số của em:
- Em bị phán là số không con, anh xem giúp em có đúng là như vậy không ạ
- Em nghiệm thấy khoảng độ năm 34-36 tuổi âm em có hạn hôn nhân, anh có thể xem giúp chính xác là năm nào không ạ, và liệu em đã gặp người này chưa
- Em đang làm bên lĩnh vực kinh doanh nhưng thấy không hợp lắm, nhờ anh xem giúp em đổi sang ngành nghề nào thì tốt hơn ạ.

Cảm ơn ann nhiều ạ.

Hình ảnh
Số bạn mệnh thái âm sinh mệnh đẹp thế mà dính con tuần như vậy thì đúng là vất vả trăm bề,may mắn là người có tài năng nghị lực mạnh mẽ nên cũng ko sao,chi hơi đen chút thôi.
Năm nay thì nên cẩn thận này .nhất là tháng 7 và tháng 11.
Năm kết hôn là năm 34 tuổi.
Vấn đề con cái thì chắc là bạn mắc bệnh chỗ "ấy" rồi.
Tôi hỏi thẳng là bạn đã từng quan hệ và đã bị dính thai chưa?và bạn có phá ko???hoặc bị sẩy...bạn phải trả lời thật xem mới chuẩn đc...
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Co dai đã viết: 23:05, 16/04/18
Co dai đã viết: 21:43, 16/04/18 Chào anh hungmanh82,
E đọc lí thuyết của a hay quá, e cũng có xem qua ls của e thì thấy e có vài năm có tình duyên nhưng kèm theo đó cũng có nhiều sao xấu quá nên k biết khi nào e mới kết hôn được. Trình e kém k tự xem đc, mong a xem giúp e, e cám ơn ạ.

Hình ảnh
A ơi xem giúp e với. Nếu được a xem giúp e thêm khi nào e xin được việc làm k ạ? E cám ơn a.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”