Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

phamthuhuong_1408 đã viết: 16:41, 08/05/18
thắng2016 đã viết: 16:02, 08/05/18
phamthuhuong_1408 đã viết: 15:17, 08/05/18 Cháu chào bác Thắng.
Hiện tại cháu đang độc thân ạ. Đầu năm tháng giêng có người giới thiệu một anh tới tìm hiểu cháu, do cảm thấy không hợp nên cháu đã từ chối. Cháu thành tâm gieo một quẻ hỏi về tình duyên trong 6 tháng tới có mối nào hợp tiến tới để thành đôi không ạ. Quẻ của cháu gieo lúc 14h59p ngày 8/5/2018, quẻ như sau:
SSS - NNS - SSN - SSN - NNS - SNS, quẻ gieo lần lượt từ 1 - 6 ạ.
Kính nhờ bác bớt chút thời gian xem quẻ cho cháu.
Bạn gieo được quẻ thủy trạch tiết động hào sơ biến thuần khảm.

Quẻ tiết là tiết chế tiết giảm kiểm soát chính mình. Yêu đương cũng cần tìm hiểu mọi chuyện cho cẩn thận kỹ càng tránh trường hợp đau khổ khi chia tay.

Quẻ biến thuần khảm là hiểm là hãm khi những hào dương bị kẹp hãm tiến thoái rất khó khăn. Tức tình cảm của bạn trong tháng tư âm lịch này sẽ có người giới thiệu tình cảm có sự chuyển biến nhưng về phía bạn cũng muốn ổn định gia đình cuộc sống. Nhưng mối tiếp theo hoặc bạn đang có anh nào để ý thì mối này bước đầu thuận lợi vui vẻ nhưng về sau sẽ không đi đến được hôn nhân vì quẻ lục hợp biến lục xung cân tìm mối khác trong mấy tháng cuối năm xem thế nào ?

Mong nhận được sự chia sẻ của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu ạ. Tháng 4 sắp tới, không biết có anh nào tới tìm hiểu không :D. Cháu cũng muốn yêu một người rồi tiến tới hôn nhân luôn chứ không muốn tìm hiểu nhiều ạ. Có gì cháu sẽ nghiệm lý cho bác sớm.

Cháu chúc bác mạnh khỏe, mọi sự tốt lành ạ.
Khoảng 15 đến 20 hôm nữa vào tháng 4 âm lịch sẽ có những mối về tình duyên với bạn. Lúc đầu thuận nhưng về sau khó khăn.

Hi vọng lúc đó nhận được sự chia sẻ của bạn?
Đầu trang

Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

thắng2016 đã viết: 16:48, 04/05/18
Aoi993 đã viết: 16:34, 04/05/18
thắng2016 đã viết: 14:43, 04/05/18

Bạn gieo được quẻ thuần chấn động hào 6 biến hỏa lôi phệ hạp.

Thuần chấn là sấm chớp manh mẽ vang trời như sấm thì hợp việc đấu thầu cứ mạnh mẽ đàm phán tiến tới, giai đoạn này bạn và công ty khá lo lắng .

Quẻ phệ hợp là trước ngăn cách sau mới hợp là người ta đang xem xét hồ sơ có thể cty bạn phải hao tổn chút tiền mới hanh thông. Hợp đồng mà trong tháng tỵ âm lịch có kết. Hợp đồng đấy chắc chắn công ty bạn sẽ nhận được. Làm ăn có lãi hanh thông.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Vâng cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Cháu cũng đang hy vọng nhiều. Tháng tỵ sắp tới, cháu sẽ sớm có kết quả để nghiệm lý cho bác ạ
[/quote

Rất hi vọng được sự nghiệm lý của bạn.
À bác ơi bác cho cháu hỏi, liệu có xem được khoảng ngày nào tháng 4 âm thì cháu có kq về hợp đồng không ạ?

Cháu cám ơn bác
Đầu trang

phamthuhuong_1408
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phamthuhuong_1408 »

thắng2016 đã viết: 17:49, 08/05/18
phamthuhuong_1408 đã viết: 16:41, 08/05/18
thắng2016 đã viết: 16:02, 08/05/18

Bạn gieo được quẻ thủy trạch tiết động hào sơ biến thuần khảm.

Quẻ tiết là tiết chế tiết giảm kiểm soát chính mình. Yêu đương cũng cần tìm hiểu mọi chuyện cho cẩn thận kỹ càng tránh trường hợp đau khổ khi chia tay.

Quẻ biến thuần khảm là hiểm là hãm khi những hào dương bị kẹp hãm tiến thoái rất khó khăn. Tức tình cảm của bạn trong tháng tư âm lịch này sẽ có người giới thiệu tình cảm có sự chuyển biến nhưng về phía bạn cũng muốn ổn định gia đình cuộc sống. Nhưng mối tiếp theo hoặc bạn đang có anh nào để ý thì mối này bước đầu thuận lợi vui vẻ nhưng về sau sẽ không đi đến được hôn nhân vì quẻ lục hợp biến lục xung cân tìm mối khác trong mấy tháng cuối năm xem thế nào ?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu ạ. Tháng 4 sắp tới, không biết có anh nào tới tìm hiểu không :D. Cháu cũng muốn yêu một người rồi tiến tới hôn nhân luôn chứ không muốn tìm hiểu nhiều ạ. Có gì cháu sẽ nghiệm lý cho bác sớm.

Cháu chúc bác mạnh khỏe, mọi sự tốt lành ạ.
Khoảng 15 đến 20 hôm nữa vào tháng 4 âm lịch sẽ có những mối về tình duyên với bạn. Lúc đầu thuận nhưng về sau khó khăn.

Hi vọng lúc đó nhận được sự chia sẻ của bạn?
Vâng bác. Tới thời điểm đó cháu sẽ chia sẻ kết quả ạ

Cháu cảm ơn bác rất nhiều!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Aoi993 đã viết: 19:31, 08/05/18
thắng2016 đã viết: 16:48, 04/05/18
Aoi993 đã viết: 16:34, 04/05/18

Vâng cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Cháu cũng đang hy vọng nhiều. Tháng tỵ sắp tới, cháu sẽ sớm có kết quả để nghiệm lý cho bác ạ
[/quote

Rất hi vọng được sự nghiệm lý của bạn.
À bác ơi bác cho cháu hỏi, liệu có xem được khoảng ngày nào tháng 4 âm thì cháu có kq về hợp đồng không ạ?

Cháu cám ơn bác
Khoảng 19 đến 21 âm lịch có khả năng biết kết quả.
Hi vọng nhận được sự nghiệm lý của bạn?
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Dạ chào bác Thắng,
Đợt này em về quê, ở nhà em có mai mối cho em gặp 1 anh sinh năm 1986. Em có gặp nói chuyện thì thấy anh này cũng hiền lành.
Em mạo muội nhờ bác xem quẻ em và anh này có nên tiến tới không ạ?
Em hỏi lúc 7:57 ngày 15/05/2018.
Em cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

sanghaha đã viết: 08:15, 15/05/18 Dạ chào bác Thắng,
Đợt này em về quê, ở nhà em có mai mối cho em gặp 1 anh sinh năm 1986. Em có gặp nói chuyện thì thấy anh này cũng hiền lành.
Em cảm ơn bác nhiều.
Bạn gieo được quẻ địa phong thăng động hào 3 biến địa thủy sư.

Quẻ thăng là vùng lên tiến lên mạnh mẽ. Tuy tình duyên của bạn vất vả không thuận lợi nhưng ở quẻ này mối này tình duyên đang trong chiều hướng tốt dần lên.

Quẻ biến địa thủy sư là tượng đám đông quân đội tụ họp chỗ đông người. Thì mối này sẽ thuận lợi hanh thông tiến triển tốt theo chiều hướng tích cực tháng 7,8,12 âm lịch năm nay là những tháng thuận lợi cho tình duyên của bạn.

Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_01o000(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_01o000(1).jpg (43.75 KiB) Đã xem 1474 lần
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

Bác thắng ơi, cháu gieo 1 quẻ hỏi về vận hạn tháng 4/2018(âm) như thế nào ??? Cháu có những dự định và có 2-3 chuyến đi xa nhà. Cháu là nam giới, sinh 1990. Mong bác giúp đỡ.
Cảm ơn bác!!!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mặt trời đã viết: 00:33, 16/05/18 Bác thắng ơi, cháu gieo 1 quẻ hỏi về vận hạn tháng 4/2018(âm) như thế nào ??? Cháu có những dự định và có 2-3 chuyến đi xa nhà. Cháu là nam giới, sinh 1990. Mong bác giúp đỡ.
Cảm ơn bác!!!
Bạn gieo được quẻ địa lôi phục động hào sơ biến thuần khôn.

Quẻ phục là quẻ lục hợp là trở lại . Thì ở nhà tốt hơn khi đi ra ngoài đi ra ngoài cần cẩn thận. Theo tôi những chuyến đi này khả năng liên quan đến công việc làm ăn là chính. Bạn cũng không muốn đi lắm nhưng tính chất công việc phải đi.

Quẻ biến thuần khôn thì kiên trì nhu thuận nhẫn nhịn lại quẻ lục xung mà lục hợp biến lục xung là trước thuận sau khó khăn vất vả hao tán tiền tài. Khá mệt mỏi căng thẳng đây.

Ngày 19 đến 29 tháng 5 dương lịch cẩn thận đi lại giữ gìn không bản thân hao tán tiền của mà gẳp những chuyện không may. Những ngày này không lên đi đâu thì tốt hơn. Có đi thì cũng cẩn thận.

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

thắng2016 đã viết: 14:15, 15/05/18
Em cảm ơn bác nhiều.

Quẻ thăng là vùng lên tiến lên mạnh mẽ. Tuy tình duyên của bạn vất vả không thuận lợi nhưng ở quẻ này mối này tình duyên đang trong chiều hướng tốt dần lên.

Quẻ biến địa thủy sư là tượng đám đông quân đội tụ họp chỗ đông người. Thì mối này sẽ thuận lợi hanh thông tiến triển tốt theo chiều hướng tích cực tháng 7,8,12 âm lịch năm nay là những tháng thuận lợi cho tình duyên của bạn.

Dạ, cảm ơn bác đã giành thời gian xem giúp em. Tình hình em thì vẫn đang tìm hiểu, còn anh này sau khi gặp em mấy lần thì có chia sẻ riêng với người nhà là muốn tiến tới với em ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

sanghaha đã viết: 12:25, 16/05/18
thắng2016 đã viết: 14:15, 15/05/18
Em cảm ơn bác nhiều.

Dạ, cảm ơn bác đã giành thời gian xem giúp em. Tình hình em thì vẫn đang tìm hiểu, còn anh này sau khi gặp em mấy lần thì có chia sẻ riêng với người nhà là muốn tiến tới với em ạ.
Tôi cũng hi vọng cuối năm nay có tin tốt lành từ bạn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”