Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

vothibichhang đã viết: 14:57, 10/05/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Chào bác Thắng,

Mong được bác xem giúp chị con ạ,cảm ơn bác.

Hình ảnh
Cảm ơn bạn đã tin tưởng. Tôi tình cờ vào mục tướng pháp thấy bạn nói chị bạn là thợ may nhưng ls đây tôi thấy chị bạn học hành chắc chắn có bằng cấp. Mà cung phu không đến nỗi tệ lắm. Nhưng giờ sinh vào giao thao giữa tý và sửu. Tôi thấy giờ tý có vẻ ứng hơn với chị bạn?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi thử so sánh hai ls bạn nghiệm lý xem đúng vào ls nào.

Ls đầu: Là người hòa đồng vui vẻn, dễ hòa nhập, chia sẻ với người khác.

Cha mẹ có quyền chức khá giả nhưng hai thân dễ ly thân xa cách.

Học hành có bằng cấp từ đại học trở lên.

Bệnh tật ít bệnh tật, sức khỏe tốt.

Tiền tài khó kiếm mà tụ tán thất thường khó giữ được của.

Tình duên tương đối thuận lợi.

Ls sau: Tính lãnh cảm, ít chịu chia sẻ, rất độc lập không muốn phụ thuộc người khác, đôi lúc nóng nảy, thẳng tính.

Cha mẹ gia đình bình thường hai thân vẫn sống với nhau.

Học hành bình thường từ cao đẳng trở xuống.

Bệnh về phần bụng đường tiêu hóa, đường ruột không tốt, đi lại di chuyển trên đường dễ bị té ngã.

Công danh tuy không có địa vị nhưng tiền tài tương đối tốt thu nhập cũng khoảng 6,7 triệu trở lên. Giữ được tiền và chủ yếu chi tiêu phục vụ mình

Đường tình duyên tương đối lận đận có thiên hướng yêu xa lấy chồng xa hoặc đi đi xa mà gặp.

Mong nhận được hồi âm sớm của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothibichhang »

thắng2016 đã viết: 20:30, 10/05/18 Tôi thử so sánh hai ls bạn nghiệm lý xem đúng vào ls nào.

Ls sau: Tính lãnh cảm, ít chịu chia sẻ, rất độc lập không muốn phụ thuộc người khác, đôi lúc nóng nảy, thẳng tính.

Bệnh về phần bụng đường tiêu hóa, đường ruột không tốt, đi lại di chuyển trên đường dễ bị té ngã.

Công danh tuy không có địa vị nhưng tiền tài tương đối tốt thu nhập cũng khoảng 6,7 triệu trở lên. Giữ được tiền và chủ yếu chi tiêu phục vụ mình

Đường tình duyên tương đối lận đận có thiên hướng yêu xa lấy chồng xa hoặc đi đi xa mà gặp.

Dạ con chào bác!

Lời đầu tiên cho con xin gửi lời cảm ơn chân thành đến bác đã dành thời gian để nghiệm lý cho con.
Thật ra chị con không biết chính xác giờ sinh,con quên bổ xung chi tiết này cho bác.
Chị con hợp với lá số sau hơn bác ạ,con xin phản hồi với bác :

Tính lãnh cảm, ít chịu chia sẻ, rất độc lập không muốn phụ thuộc người khác, đôi lúc nóng nảy, thẳng tính.
--> Dạ rất đúng ạ,chị con rất ít khi chia sẽ,ai hỏi thì nói không hỏi thì thôi,thỉnh thoảng cáu gắt (rất ít),thẳng tính.

--> Cha mẹ con làm nông bình thường,ba con đã mất năm 2016.

--> Chị con học đến lớp 11 ,sau đó nghĩ thì ba mẹ cho chị học nghề thợ may,may ở nhà 1 thời gian chị con chuyển đi làm xí nghiệp.

-->Con thấy giờ chị con hay ho,có bệnh về phổi,chị con thì yếu ớt,gia đình tưởng là chị sẽ không chạy xe máy được nhưng giờ chị con chạy được rồi,tay lái yếu,chủ yếu chạy gần gần nhà ạ.

-->Dạ đúng bác,công danh không địa vị,tiền tài thì cũng tầm 6tr (nếu có tăng ca ạ).Chị con giữ được tiền,ngoài việc cho mẹ ra thì chỉ phục vụ cho chỉ là đúng ạ,hii (thỉnh thoảng chỉ cũng cúng dường vào ngày rằm lớn ạ,hii)

-->Cái này con lo nhất nè bác ơi,quả thật đường tình duyên chỉ lận đận.

Bác có thể xem giúp con công việc của chỉ tương lai có thay đổi không vậy bác và khi nào chỉ sẽ kết hôn ạ.Cảm ơn bác!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vothibichhang đã viết: 22:06, 10/05/18
thắng2016 đã viết: 20:30, 10/05/18 Tôi thử so sánh hai ls bạn nghiệm lý xem đúng vào ls nào.

Dạ con chào bác!

Lời đầu tiên cho con xin gửi lời cảm ơn chân thành đến bác đã dành thời gian để nghiệm lý cho con.
Thật ra chị con không biết chính xác giờ sinh,con quên bổ xung chi tiết này cho bác.

Tính lãnh cảm, ít chịu chia sẻ, rất độc lập không muốn phụ thuộc người khác, đôi lúc nóng nảy, thẳng tính.
--> Dạ rất đúng ạ,chị con rất ít khi chia sẽ,ai hỏi thì nói không hỏi thì thôi,thỉnh thoảng cáu gắt (rất ít),thẳng tính.

--> Chị con học đến lớp 11 ,sau đó nghĩ thì ba mẹ cho chị học nghề thợ may,may ở nhà 1 thời gian chị con chuyển đi làm xí nghiệp.

-->Con thấy giờ chị con hay ho,có bệnh về phổi,chị con thì yếu ớt,gia đình tưởng là chị sẽ không chạy xe máy được nhưng giờ chị con chạy được rồi,tay lái yếu,chủ yếu chạy gần gần nhà ạ.

-->Dạ đúng bác,công danh không địa vị,tiền tài thì cũng tầm 6tr (nếu có tăng ca ạ).Chị con giữ được tiền,ngoài việc cho mẹ ra thì chỉ phục vụ cho chỉ là đúng ạ,hii (thỉnh thoảng chỉ cũng cúng dường vào ngày rằm lớn ạ,hii)

Bác có thể xem giúp con công việc của chỉ tương lai có thay đổi không vậy bác và khi nào chỉ sẽ kết hôn ạ.Cảm ơn bác!
Rất cảm ơn bạn đã nghiệm lý chi tiết.

Về công việc trong tương lai chắc vẫn vậy vẫn hướng đến nghề may khéo léo chân tay. Hoặc làm thêm một vài nghề thủ công thêm thu nhập vẫn dùng chân tay là chính. Thu nhập ổn định không phải lo túng thiếu gì đâu.

Về tình duyên thì chị bạn có thiên hướng yêu xa lấy chồng xa đi xa mà gặp. Chồng cao lớn tử tế cũng phù hợp với chị bạn. Năm 2019, 2020 có cơ hội kết hôn.
Đầu trang

than_menh dong cung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi than_menh dong cung »

thắng2016 đã viết: 15:21, 10/05/18
than_menh dong cung đã viết: 22:03, 09/05/18
thắng2016 đã viết: 21:24, 09/05/18
Bạn cứ yên tâm lấy chồng vào là thuận lợi may mắn hơn.
Dạ, con cảm ơn bác. Con nhờ bác xem hộ lá số của anh trai con. Tình hình là anh có thể kết hôn trong năm nay hoăc năm tới. Bác xem hộ con, đây có phải lá số triệu 2 lần hôn nhân ko ạ?
Con cảm ơn!
Hình ảnh
Mệnh vcd lại có kình dương tọa thủ là người tương đối can đảm, hiếu thắng, đôi lúc nóng nảy mà không chịu nghe lời người khác. Có xương khúc tình tình vui br yêu đời. Có đồng âm xung chiếu có hóa kị tang môn thì nhiều khi không kiên trì hay thay đổi, nhưng không để bụng trong lòng . Hồi nhỏ 5 đến 7 sức khỏe không tốt hoặc có thể bị ngã. Hồi nhỏ rất nghịch ngợm khó bảo. Người vcd cung thông minh đôi lúc hơi có chút mưu mẹo. Nhiều lúc cũng thâm trầm khó hiểu hay nghi ngờ người khác. Cao khoảng 1m64 đến 1m67.
->rất chính xác bác ạ, a cháu cao 1m78
Phụ mẫu có phá quân hãm gặp cô thần phục binh lại gặp triệt thì cha mẹ dễ xa quê ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hanh thông. Cha mẹ giai đoạn đầu vất vả khó khăn sau cũng khá giả, đôi lúc hay khẵc khẩu nhưng sau rồi cũng hòa thuận suôn sẻ.
->ba mẹ cháu khởi nghiệp tay trắng. có khắc khẩu nhưng cũng ko hiểu sao vẫn làm lành nhanh lắm
Giai đoạn từ 15 24 giai đoạn này học hành dễ phải chuyển trường chuyển lớp thì mới thuận lợi hanh thông. Nhưng học hành vẫn có bằng cấp nhất định. Giai đoạn này cũng không phải lo lắng về mặt tài chính chỉ tập trung vào việc học.
->anh cháu chuyển lên trường chuyên, học hành rất giỏi
Cung quan tại hợi có thái âm gặp tuần có thiên mã đường phù hỉ thần thì công danh buổi ban đầu tương đối khó khăn mà gặp trở ngại có thể làm về kỹ thuật, hoặc liên quan đến giao tiếp lời nói, hoặc mang tính di chuyển. Thân cư di có đồng cự linh tinh bạch hổ can đinh cự,môn tự kị tại cung di thì đi lại lưu thông trên đường hết sức cẩn thận làm chủ tốc độ không dễ bị tai nạn té ngã.
->lái xe cũng cẩn thận lắm mà cũng vài lần ngã rồi, bản tính háo thắng nên cũng vô bệnh viện 1 lần rồi. a cháu hiện là QC manager, làm kỹ thuật
Cung tài có dương lương hóa khoa thì trong tay lúc nào cũng có tiền, hết lại có gia đình người thân chu cấp. Can canh cung huynh có thiên đồng hõa kị cung di xung mệnh cung tài có địa giải tiểu hao thì tiền tài khó giữ được trong tay, hay chi tiêu vào những trò tiêu khiển, giải trí mà hao tốn tiền tài. Tiền tài cũng dễ kiếm nhưng khó giữ tiền.
->con người anh cháu cũng hưởng thụ lắm.
Cung nô có tham lang tả phụ hóa quyền thiên khôi thì bạn bè nhiều người có quyền chức, công danh địa vị trong xã hội, cũng giúp đỡ lẫn nhau.

Cung điền có liêm phủ đồng cung hồng loan lại gặp tuần thì nhà cửa cửa cũng phải thay đổi một vào lần nhà cửa rộng rãi khang trang đi đến đâu cũng có nhà cửa, nơi ăn chốn ở đoàng hoàng mà không phải lo lắng. Can giáp liêm trinh hóa quyền có hồng loan nguyệt đừc thì nhà cửa được thừa hưởng của gia đình để lại.

Cung thê có văn khúc nhập mệnh thì đường hôn nhân ban đầu không thuận lợi từ 30 tuổi trở ra mới thuận lợi có đà là thiên hình thái túê thì hôn nhân kiểu gí cũng bị cản phá bước đầu do gia đình không đồng ý, hoặc bị các bệnh về thận, tiết liệu. Nhưng có thiên cơ phượng các giải thần phóng cáo thì vợ là người hiền lành xinh đẹp . Vợ dễ có xu hướng kiểm soát chồng.
->cháu tin là anh cháu sẽ bị kiểm soát
Cung tật có vũ tướng địa kiếp thì cẩn thận bệnh phần đầu, bệnh về thân, bệnh về mắt.
Năm 2015,2016: Công việc tương đối khou khăn có thể thay đổi hoặc công việc di chuyển nhiều mà không thuận lợi.
->đúng vậy, anh cháu khó khăn nhất trong 2 năm này.
Năm 2017: Năm nay công việc có thuận lợi hơn, nhưng năm nay người mẹ, hoặc bản thân dễ bị té ngã đau ốm.
->công việc tốt hơn nhưng vẫn có tiểu nhân, mẹ cháu bị té gãy xương thật
Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!!
Bác ơi! bác có thể xem giúp anh cháu có 2 vợ ko ạ?
trước đây, có người đã từng nói anh cháu 2 vợ, người đầu chua ngoa, người sau dở hơn nhưng sống được. có thể anh cháu sẽ kết hôn trong thời gian tới. Gia đình cháu lối sống căn bản khác xa vs gia đình chị này. Chị này sn 1990, có xinh nhưng điêu ngoa lắm, thật giả lẫn lộn, ko tiếp thu ý kiến của ai cả, hay khoe khoang bản thân dù "còn tệ hơn vợ thằng đậu". gia đình bên kia khá giả nhưng nề nếp kém lắm. ko biết anh cháu đi xem bà thầy nào mà cứ khẳng định chị này là quý nhân, lấy chị này sẽ giàu có lớn. Anh cháu có niềm tin thế. Cháu ko biết có thật ko nhưng vs tính cách 2 người này cháu tin chuyện anh cháu 2 đời vợ là có thật.
Vợ chồng là chuyện duyên nợ, có gì bác cứ thẳng thắn (nếu câu hỏi vào lúc này có phần không hợp vs nguyên tắc của người xem tử vi thì xin bác thứ lỗi)
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

than_menh dong cung đã viết: 22:56, 10/05/18
thắng2016 đã viết: 15:21, 10/05/18
than_menh dong cung đã viết: 22:03, 09/05/18

Dạ, con cảm ơn bác. Con nhờ bác xem hộ lá số của anh trai con. Tình hình là anh có thể kết hôn trong năm nay hoăc năm tới. Bác xem hộ con, đây có phải lá số triệu 2 lần hôn nhân ko ạ?
Con cảm ơn!
Hình ảnh
Mệnh vcd lại có kình dương tọa thủ là người tương đối can đảm, hiếu thắng, đôi lúc nóng nảy mà không chịu nghe lời người khác. Có xương khúc tình tình vui br yêu đời. Có đồng âm xung chiếu có hóa kị tang môn thì nhiều khi không kiên trì hay thay đổi, nhưng không để bụng trong lòng . Hồi nhỏ 5 đến 7 sức khỏe không tốt hoặc có thể bị ngã. Hồi nhỏ rất nghịch ngợm khó bảo. Người vcd cung thông minh đôi lúc hơi có chút mưu mẹo. Nhiều lúc cũng thâm trầm khó hiểu hay nghi ngờ người khác. Cao khoảng 1m64 đến 1m67.
->rất chính xác bác ạ, a cháu cao 1m78
Phụ mẫu có phá quân hãm gặp cô thần phục binh lại gặp triệt thì cha mẹ dễ xa quê ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hanh thông. Cha mẹ giai đoạn đầu vất vả khó khăn sau cũng khá giả, đôi lúc hay khẵc khẩu nhưng sau rồi cũng hòa thuận suôn sẻ.
->ba mẹ cháu khởi nghiệp tay trắng. có khắc khẩu nhưng cũng ko hiểu sao vẫn làm lành nhanh lắm
Giai đoạn từ 15 24 giai đoạn này học hành dễ phải chuyển trường chuyển lớp thì mới thuận lợi hanh thông. Nhưng học hành vẫn có bằng cấp nhất định. Giai đoạn này cũng không phải lo lắng về mặt tài chính chỉ tập trung vào việc học.
->anh cháu chuyển lên trường chuyên, học hành rất giỏi
Cung quan tại hợi có thái âm gặp tuần có thiên mã đường phù hỉ thần thì công danh buổi ban đầu tương đối khó khăn mà gặp trở ngại có thể làm về kỹ thuật, hoặc liên quan đến giao tiếp lời nói, hoặc mang tính di chuyển. Thân cư di có đồng cự linh tinh bạch hổ can đinh cự,môn tự kị tại cung di thì đi lại lưu thông trên đường hết sức cẩn thận làm chủ tốc độ không dễ bị tai nạn té ngã.
->lái xe cũng cẩn thận lắm mà cũng vài lần ngã rồi, bản tính háo thắng nên cũng vô bệnh viện 1 lần rồi. a cháu hiện là QC manager, làm kỹ thuật
Cung tài có dương lương hóa khoa thì trong tay lúc nào cũng có tiền, hết lại có gia đình người thân chu cấp. Can canh cung huynh có thiên đồng hõa kị cung di xung mệnh cung tài có địa giải tiểu hao thì tiền tài khó giữ được trong tay, hay chi tiêu vào những trò tiêu khiển, giải trí mà hao tốn tiền tài. Tiền tài cũng dễ kiếm nhưng khó giữ tiền.
->con người anh cháu cũng hưởng thụ lắm.
Cung nô có tham lang tả phụ hóa quyền thiên khôi thì bạn bè nhiều người có quyền chức, công danh địa vị trong xã hội, cũng giúp đỡ lẫn nhau.

Cung điền có liêm phủ đồng cung hồng loan lại gặp tuần thì nhà cửa cửa cũng phải thay đổi một vào lần nhà cửa rộng rãi khang trang đi đến đâu cũng có nhà cửa, nơi ăn chốn ở đoàng hoàng mà không phải lo lắng. Can giáp liêm trinh hóa quyền có hồng loan nguyệt đừc thì nhà cửa được thừa hưởng của gia đình để lại.

Cung thê có văn khúc nhập mệnh thì đường hôn nhân ban đầu không thuận lợi từ 30 tuổi trở ra mới thuận lợi có đà là thiên hình thái túê thì hôn nhân kiểu gí cũng bị cản phá bước đầu do gia đình không đồng ý, hoặc bị các bệnh về thận, tiết liệu. Nhưng có thiên cơ phượng các giải thần phóng cáo thì vợ là người hiền lành xinh đẹp . Vợ dễ có xu hướng kiểm soát chồng.
->cháu tin là anh cháu sẽ bị kiểm soát
Cung tật có vũ tướng địa kiếp thì cẩn thận bệnh phần đầu, bệnh về thân, bệnh về mắt.
Năm 2015,2016: Công việc tương đối khou khăn có thể thay đổi hoặc công việc di chuyển nhiều mà không thuận lợi.
->đúng vậy, anh cháu khó khăn nhất trong 2 năm này.
Năm 2017: Năm nay công việc có thuận lợi hơn, nhưng năm nay người mẹ, hoặc bản thân dễ bị té ngã đau ốm.
->công việc tốt hơn nhưng vẫn có tiểu nhân, mẹ cháu bị té gãy xương thật
Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!!
Bác ơi! bác có thể xem giúp anh cháu có 2 vợ ko ạ?
trước đây, có người đã từng nói anh cháu 2 vợ, người đầu chua ngoa, người sau dở hơn nhưng sống được. có thể anh cháu sẽ kết hôn trong thời gian tới. Gia đình cháu lối sống căn bản khác xa vs gia đình chị này. Chị này sn 1990, có xinh nhưng điêu ngoa lắm, thật giả lẫn lộn, ko tiếp thu ý kiến của ai cả, hay khoe khoang bản thân dù "còn tệ hơn vợ thằng đậu". gia đình bên kia khá giả nhưng nề nếp kém lắm. ko biết anh cháu đi xem bà thầy nào mà cứ khẳng định chị này là quý nhân, lấy chị này sẽ giàu có lớn. Anh cháu có niềm tin thế. Cháu ko biết có thật ko nhưng vs tính cách 2 người này cháu tin chuyện anh cháu 2 đời vợ là có thật.
Vợ chồng là chuyện duyên nợ, có gì bác cứ thẳng thắn (nếu câu hỏi vào lúc này có phần không hợp vs nguyên tắc của người xem tử vi thì xin bác thứ lỗi)
Cảm ơn bạn đã những nghiệm lý và chia sẻ chi tiết. Cung phu của anh bạn có thiên cơ rất sáng là ngôi sao thuận lợi cho hôn nhân nhưng lại có đà túê hình rất kị cho hôn nhân hạnh phúc gia đình. Can kỷ văn khúc hóa kị tại mệnh đều là điều bất lợi cho hôn nhân. Có thể muộn lập gia đình hoặc lấy người tuổi Tị bằng tuổi sẽ giảm bớt sử dụng khắc đổ vỡ trong hôn nhân. Còn nếu như bạn nói người yêu hiện tại của anh trai bạn về mặt đạo Đức lối sống không tốt thì bạn và gia đình cố khuyên giải để anh bạn lựa chọn bạn đời sáng suốt. Nhiều khi người đàn ông yêu bằng mắt bị hấp dẫn bởi vẻ ngoài xinh đẹp sang trọng mà đôi khi bất chấp tất cả để yêu và cưới bằng được. Vẫn biết mọi chuyện bắt nguồn từ hai chữ duyên phận nhưng ta không thể đứng nhìn chờ số phận được ta phải tìm cách để hóa giải bù trừ những nghịch cảnh nghịch duyên của số phận để chuyển đổi xấu thành xấu vừa và dần thành tốt.
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothibichhang »

thắng2016 đã viết: 22:45, 10/05/18
vothibichhang đã viết: 22:06, 10/05/18

Dạ con chào bác!

Rất cảm ơn bạn đã nghiệm lý chi tiết.

Về công việc trong tương lai chắc vẫn vậy vẫn hướng đến nghề may khéo léo chân tay. Hoặc làm thêm một vài nghề thủ công thêm thu nhập vẫn dùng chân tay là chính. Thu nhập ổn định không phải lo túng thiếu gì đâu.

Về tình duyên thì chị bạn có thiên hướng yêu xa lấy chồng xa đi xa mà gặp. Chồng cao lớn tử tế cũng phù hợp với chị bạn. Năm 2019, 2020 có cơ hội kết hôn.
Chào bác Thắng,

Rất vui khi nhận được nghiệm lý của bác khi bác phải thức khuya để xem cho con.

Con không biết nói gì hơn ngoài gửi lời cảm ơn đến bác,con luôn khắc ghi tấm lòng của bác cũng như các bác trên diễn đàn đã bỏ thời gian,công sức để xem cho tụi con.

Chúc bác nhiều sức khỏe,luôn vui vẻ thành công!
Đầu trang

Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vip_vip6789 »

Vip_vip6789 đã viết: 21:39, 09/05/18
thắng2016 đã viết: 21:16, 09/05/18
Vip_vip6789 đã viết: 21:07, 09/05/18

Thanks bác đã luận giải lá số giùm minhg. Nhìn chung mọi điều bác nói đúng khá nhiều, từ 70-80%. Sao bác ko luận giải năm 2018 luôn hihi. À cho mình hỏi mình với vợ có khắc nhau ko và vc có ở đc với nhau ko ? Bác thấy cung thê mình là bt hay xấu vậy ?

Cám ơn bác đã luận giải nhé và chúc may mắn !!!
Bạn giới thiệu qua về hình dáng bên ngoài? Tính tình của bạn?
Tình hình cha mẹ thế nào?
Học vấn, công việc ra sao?
Các năm 2015, 2016, 2017 như thế nào??
Sau đó tôi sẽ nói nốt cung thê và năm 2018 cho bạn có thêm định hướn lựa chọn cho mình.
Hình dáng bên ngoài và tính tình mình giống như bác luận giải vậy. Mình cao 1m81 cũng đẹp trai , tính tình phóng khoáng , rộng rãi và dễ tha thứ. Nhiều lúc nóng tính hay nói thẳng gây mất lòng người khác nên hay bị tiểu nhân thù vặt hãm hại.
Cha mẹ mình khoẻ mạnh, về hưu hết rồi.
Năm 2015 thì mình ko nhớ rõ, nói chung đi chơi là nhiều.
Năm 2016 mình có ở gần 1 năm ngoài Quảng Ninh (mình sống ở sài gòn nhé) xong lại về lại sài gòn.
Năm 2017 công việc bt nhưng là năm mình gặp nhiều biến cố trọng đại nhất.
Hy vọng bác có thể xem rõ giùm mình đại hạn + tiểu hạn + lưu niên đại hạn của mình xấu tốt ntn. Mình đang muốn lấy vợ mà ko biết vợ mình sẽ ntn. Với ông bà mình sắp bán nhà thì nhờ bác xem giúp năm nay có bán đc ko ? Mình đang đợi tiền đấy để mua nhà mới + mở kinh doanh. Bác thấy ổn ko ?

Cám ơn bác.
Đầu trang

Lewis89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lewis89 »

thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Cháu chào chú Thắng2016.
Mẹ cháu có nói cháu sinh hơn 20h ứng với lá số giờ tuất, cháu có đăng bài trên diễn đàn post lá số giờ tuất và có 1 bạn trùng ngày tháng năm sinh với cháu, hôm qua có nói chuyện với bạn ấy, bạn ấy có nói giống giờ hợi mệnh vũ khúc. Đây là lá số 20h của cháu. Mong được chú Thắng2016 giúp cháu. Hình ảnh
Đầu trang

xunu118
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xunu118 »

Nhờ anh xem giúp em cung phu và cung tử tức ạ.
Em cảm ơn nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
xunu.jpg (182.73 KiB) Đã xem 875 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”