Vì sao e luôn hứng thú vs trai đẹp và giỏi ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Vì sao e luôn hứng thú vs trai đẹp và giỏi ạ.

Gửi bài gửi bởi tinhde »

SadayoLe đã viết: 22:39, 12/05/18 Hihi. Phu c vs e đều có sao thể hiện xu hướng ham trai có tài mà. Chứ b e nhiều đứa yêu ng bt về mọi mặt, chả cần đẹp trai luôn c ơi. E xem cung phu nó thì thấy xu hướng yêu của nó là như vậy.
Bạn chị lá số tử phủ vũ tướng liêm, cung phu chính tinh là phá quân, có đào hoa nữa, hồng loan thì từ di chiếu về, nói chung bạn chị cũng xác định lấy 1 người ck như thế là lo giữ ck cũng mệt nhưng phải tội duyên số vồ lấy nhau rồi em ạ. Trong khi mình thích người giỏi hơn mình, còn yêu cầu duy nhất của chị về nhan sắc với ck chị là phải cao (vì chị thấp rồi, lấy ck thấp nữa thì F1 thảm lắm :D ), thế thoai :D
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

tinhde đã viết: 22:50, 12/05/18
Bạn chị lá số tử phủ vũ tướng liêm, cung phu chính tinh là phá quân, có đào hoa nữa, hồng loan thì từ di chiếu về, nói chung bạn chị cũng xác định lấy 1 người ck như thế là lo giữ ck cũng mệt nhưng phải tội duyên số vồ lấy nhau rồi em ạ. Trong khi mình thích người giỏi hơn mình, còn yêu cầu duy nhất của chị về nhan sắc với ck chị là phải cao (vì chị thấp rồi, lấy ck thấp nữa thì F1 thảm lắm :D ), thế thoai :D
Chị ơi, nếu bạn chị chưa có gì thì hãy đến gặp em ngay nhé.
Ko cần bắt, em đầu hàng lun.
Ko cần giữ, em tự nộp :))
PS: 1 Phá Dần Thân có Phối Tử Vi
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

MarkHolland đã viết: 22:53, 12/05/18 Chị ơi, nếu bạn chị chưa có gì thì hãy đến gặp em ngay nhé.
Ko cần bắt, em đầu hàng lun.
Ko cần giữ, em tự nộp :))
:D Em còn ít tuổi hơn anh Mark mà, tiếc cho anh là bạn em kết hôn rồi ạ! Đúng là các cô tử phủ vũ tướng liêm có sức hút đàn ông ghê ghớm.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tinhde đã viết: 22:54, 12/05/18
:D Em còn ít tuổi hơn anh Mark mà, tiếc cho anh là bạn em kết hôn rồi ạ! Đúng là các cô tử phủ vũ tướng liêm có sức hút đàn ông ghê ghớm.
Vũ Tướng bỏ qua, 1 như ngói, 1 chảy nước.
Anh chỉ hứng thú với Tử Phủ Liêm thôi.
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

MarkHolland đã viết: 23:04, 12/05/18
Vũ Tướng bỏ qua, 1 như ngói, 1 chảy nước.
Anh chỉ hứng thú với Tử Phủ Liêm thôi.
Em có duyên quen nhiều cô có cách này trên lá số, thực sự thấy họ có sức hút với nam giới cực kỳ, dù không có face xinh lắm, body không nóng bỏng sexy... em cũng chú ý vị trí đào hồng trên lá số thì thấy phần lớn ở di, phu hoặc nô. Đã thế các cô còn rất khéo, từ ăn nói đến nấu nướng, dọn dẹp... vợ anh sau này chắc cũng đảm phải biết.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tinhde đã viết: 23:08, 12/05/18
Em có duyên quen nhiều cô có cách này trên lá số, thực sự thấy họ có sức hút với nam giới cực kỳ, dù không có face xinh lắm, body không nóng bỏng sexy... em cũng chú ý vị trí đào hồng trên lá số thì thấy phần lớn ở di, phu hoặc nô. Đã thế các cô còn rất khéo, từ ăn nói đến nấu nướng, dọn dẹp... vợ anh sau này chắc cũng đảm phải biết.
Xin nhận lời chúc của em.
Hy vọng sẽ đến sớm :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Giản Hạ Thủy 181818
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Giản Hạ Thủy 181818 »

Thì làm gì có ai không thích người đẹp, giỏi nè.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”