Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

Bác đừng quên cho mình vài lời vàng ngọc, 40 năm phòng không gối chiếc.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Di Di
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Di Di »

hungmanh82 đã viết: 14:47, 21/05/18
Di Di đã viết: 09:04, 21/05/18 Kính chào anh hungmanh82,

Thấy anh xem cho mọi người rất nhiệt tình và chuẩn xác, nên em cũng mạo muội nhờ anh hungmanh82 xem giúp em về vấn đề công danh sự nghiệp, được nữa thì xem giúp em bao giờ lấy chồng (và chồng em là người thế nào) ạ.

Em xin chân thành cảm ơn anh!

Đây là lá số của em:

Hình ảnh
Số này mệnh đóng tý cung lại có lộc tồn nên đã được cái phúc cứu giải sức khoẻ nhưng lại vướng triệt nên bị kém sức hồi nhỏ lên 4 tuổi đến 14 tuổi có bị ốm sau đó không chữa được nên được bố mẹ gửi cho người khác nuôi 10 năm xa bố mẹ.lên 14 tuổi thì đỡ hẳn.
Số này học hành giang giở,làm gì cũng mệt mỏi ,ko muốn làm,chỉ muốn ngủ,bản thân làm gì cũng kín miệng ít tâm sự với ai kể cả bố mẹ nên luôn bị thiệt thòi,tự mình làm khổ mình.
Cảm ơn lời luận giải của anh ạ.

Nhỏ đến lớn ngoài hơi còi ra, thì trộm vía em cũng không có bệnh tật gì quá nặng, em sống từ nhỏ với mẹ cho đến bây giờ, có điều nhỏ đến nay không có bố. Em là con ngoài giá thú, và bố em cũng mất từ năm em học lớp bảy rồi ạ.

Về học hành thì em cũng chỉ học hết Đại học, tốt nghiệp được gần 3 năm rồi, cũng mới đi làm văn phòng bình thường thôi, không biết sau này có cơ hội được học lên nữa không. Trong công việc thì em cũng khá nghiêm túc và chịu khó, không lười biếng đâu ạ.

Về vấn đề kín miệng thì cũng khá đúng ạ, do không hợp tính mẹ lắm nên em ít tâm sự với mẹ. Nhưng vẫn có chia sẻ với một vài người em coi là thân thích ạ.

Dù sao, cũng xin cảm ơn anh đã lưu tâm và luận giải giúp em ạ. Chúc anh cùng gia quyến nhiều bình an và may mắn!
Đầu trang

lonelyhn90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lonelyhn90 »

Mong được hữu duyên anh xem giúp ạ.
Nguyễn_Huyền_2018_5101cd08.jpg (157.41 KiB) Đã xem 1286 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Di Di đã viết: 16:19, 21/05/18
Di Di đã viết: 09:04, 21/05/18 Kính chào anh hungmanh82,
Số này học hết đại học?
Bố bạn sn bao nhiêu?
Đã chuẩn giờ sinh chưa??
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Di Di
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Di Di »

hungmanh82 đã viết: 17:17, 21/05/18
Di Di đã viết: 16:19, 21/05/18
Nghe mẹ em nói là Bố em tuổi Thìn, có lẽ sinh năm 1952 ạ.

Em hồi nhỏ đến lớp 8 cũng thuộc loại học tốt có tiếng, hoạt động bề nổi (múa, hát, vẽ, khéo tay, kể chuyện, hùng biện, ...) cũng tốt nên được nhiều thầy cô, bạn bè quý mến. Đến cuối năm lớp 8 thì xảy ra chuyện với cô giáo dạy Toán cho nên từ đó sa sút rồi mất danh hiệu HSG, lớp 9 - 12 chỉ được Tiên Tiến thôi ạ. Cũng bởi vậy mà phải đổi hướng từ khối A, B sang khối D, thi ĐH trượt ĐH SPHN 1 nên đi NV2 vào ngành Tiếng Anh trường ĐH Vinh năm 2011. Tốt nghiệp tháng 6 năm 2015 ạ.

Từ đó đến nay chỉ làm công việc văn phòng, cũng đổi mấy công ty rồi ạ. Cũng có dịch sách thêm buổi tối.

Khoảng 3 tháng nay thì mẹ em bị bệnh nặng nên em bỏ hết để về nhà chăm mẹ. Giờ thì đúng là không việc làm, không chồng con, không ước mơ, hoài bão gì hết ạ. :(

Bố em mất khoảng từ năm em học lớp 7 lên lớp 8. Em nhớ mang máng là vậy.
Mẹ em sinh ngày 11 tháng 10 năm 1955 ạ.

Nếu có sai giờ sinh, xin anh xem xét và chỉ điểm giúp em ạ.
Em cảm ơn anh!
Đầu trang

Merc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Merc »

hungmanh82 đã viết: 07:40, 21/05/18
Merc đã viết: 02:50, 21/05/18 Nhờ anh xem giúp đường công danh - sự nghiệp và tình duyên ạ. Em hiện tại thất nghiệp và chưa có một mối tình chính thức nào ạ :(. Đây là lá số của em ạ. Em cảm ơn anh nhiều ^^

Hình ảnh
Số bạn mệnh thổ,có thiên phủ ở mệnh thì là người tính tình bình ổn hiền hoà,ai cũng bảo hiền.bạn là người thông minh và có nhiều tài năng học rất chăm chỉ và hoà hợp với mọi người,đc người ta quý,người ta thương mình.
Bạn hiền quá nên đôi lúc bị thiệt thòi.ra ngoài dễ gặp tiểu nhân ,đi làm bị chèn ép.cung mệnh an vị trí tốt nhưng thân an ở chỗ ko tốt,càng lớn càng dễ bị tai nạn xe cộ,xây xước chân tay,có sẹo.hạn đi lệch hướng nên dễ gặp nhiều chuyện trục trặc.thôi thì cứ ở nhà gần bố mẹ thôi,ko nên đi xa nhà.
Em cảm ơn anh đã xem giúp ạ. Quả thật giai đoạn em xa gia đình cuộc sống có chút vất vả hơn, cũng dính nhiều thị phi không đáng. Sống gần gia đình thì cuộc sống cũng dễ chịu hơn chút, tuy hơi stress tẹo ^^. Hiện giờ em cũng ưu tiên công việc gần nhà. Công việc thì cũng coi như chắc cốp rồi ạ, chỉ chờ gọi đi làm mà thôi. Anh có thể xem giúp em đường tình duyên không ạ? Không hiểu sao số em từ nhỏ đến lớn, đều chưa từng gặp được người nào khiến em có suy nghĩ muốn tiến xa hơn trong chuyện tình cảm :( :( :(. Em cám ơn anh nhiều ạ :x :x :x
Đầu trang

Akiaduong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Akiaduong »

Nhờ anh xem giúp em có xin việc được không ạ. Em đang nộp hồ sơ mà chưa thấy có hồi âm chi cả
Năm nay cũng 27-28 rồi mà cv vẫn chông chênh quá, anh ngó qua giúp em bao giờ em ổn định được với ak
Ở dưới là lá số của em. Em xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Duke2527
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Duke2527 »

Kính nhờ bác hungmanh82 xem giúp em lá số này với ạ. Em xin cảm ơn bác.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Akiaduong đã viết: 09:06, 22/05/18 Nhờ anh xem giúp em có xin việc được không ạ. Em đang nộp hồ sơ mà chưa thấy có hồi âm chi cả
Năm nay cũng 27-28 rồi mà cv vẫn chông chênh quá, anh ngó qua giúp em bao giờ em ổn định được với ak
Ở dưới là lá số của em. Em xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Bản mệnh có tử vi đẹp vậy mà lại có con địa không tham đào chiếu thành ra học hành rất tốt nhưng phải chịu vất vả,lận đận chuyện tình cảm.lại dễ bị bố mẹ quản thúc quá mà thành ra nóng tinh,khó tính.thân cư phu có thất sát mà gia triệt địa không thì mệt lắm.đang ở hạn phá quân thiên không thì mọi việc làm gì cũng hỏng cả.tìm được việc làm đc 1 thời gian lại bỏ thôi.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ít người xem và luận ít như này làm sao mà lên đươc 5 con sao nhỉ??gần nghìn bài mà mới đc có 1 con sao vàng à???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”