Sát phá tham, số nghèo và khổ tâm liệu có thay đổi!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chantroi199x
Chính thức
Chính thức

Sát phá tham, số nghèo và khổ tâm liệu có thay đổi!

Gửi bài gửi bởi chantroi199x »

Đây là lá số của em, cung tài bạch hội cả tuần lẫn triệt,em cũng hay suy nghĩ lung tung. Mong các thầy trên diễn đàn cho lời khuyên. Xin cảm ơn mọi người!
Hình ảnh
Đầu trang

chantroi199x
Chính thức
Chính thức

Re: Sát phá tham, số nghèo và khổ tâm liệu có thay đổi!

:(( :(( :(( Có ai không, cho em lời khuyên với :(( :(( :((
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Bạn có còn đi học nữa không, hay là bỏ học rồi. Vì theo mình lá số này đường học hành phải quyết đoán là rất kém. Bỏ học, học tập đứt đoạn, chán nản học hành...
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

hi bạn . mình cũng là Sát Phá Tham , cũng hay khổ tâm .. còn chuyện giàu nghèo thì do bản thân thôi bạn :)
Đầu trang

thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

conganongthon đã viết: 17:02, 28/05/18 hi bạn . mình cũng là Sát Phá Tham , cũng hay khổ tâm .. còn chuyện giàu nghèo thì do bản thân thôi bạn :)
Đâu phải SPT nào như SPT nào, nếu ko ngại bạn có thể up LS
Đầu trang

chantroi199x
Chính thức
Chính thức

Answer đã viết: 17:01, 28/05/18 Bạn có còn đi học nữa không, hay là bỏ học rồi. Vì theo mình lá số này đường học hành phải quyết đoán là rất kém. Bỏ học, học tập đứt đoạn, chán nản học hành...
Em đã vừa mới tốt nghiệp đại học và đang tìm việc làm nhưng cảm thấy rất khó khăn bác à,bởi vì em không thích ngành học này và trình độ chuyên môn cũng chỉ ở mức bình thường. không biết năm nay em có tìm được việc làm không bác ơi.
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

thanhhuynh1979 đã viết: 17:07, 28/05/18 Đâu phải SPT nào như SPT nào, nếu ko ngại bạn có thể up LS
mình cũng không rõ lắm :) nhưng mình thấy SPT hơi vất vả :(
Hình ảnh
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

chantroi199x đã viết: 17:08, 28/05/18
Answer đã viết: 17:01, 28/05/18 Bạn có còn đi học nữa không, hay là bỏ học rồi. Vì theo mình lá số này đường học hành phải quyết đoán là rất kém. Bỏ học, học tập đứt đoạn, chán nản học hành...
Em đã vừa mới tốt nghiệp đại học và đang tìm việc làm nhưng cảm thấy rất khó khăn bác à,bởi vì em không thích ngành học này và trình độ chuyên môn cũng chỉ ở mức bình thường. không biết năm nay em có tìm được việc làm không bác ơi.
Mình thấy hơi lạ vì lá số này vẫn tốt nghiệp được đại học. Có nghĩa là thời đi học bạn học hành tốt và không có chuyện bỏ học gì cả ?! Liệu h sinh có chuẩn.
Đầu trang

chantroi199x
Chính thức
Chính thức

Answer đã viết: 17:12, 28/05/18
chantroi199x đã viết: 17:08, 28/05/18
Mình thấy hơi lạ vì lá số này vẫn tốt nghiệp được đại học. Có nghĩa là thời đi học bạn học hành tốt và không có chuyện bỏ học gì cả ?! Liệu h sinh có chuẩn.
Em cảm ơn bác, lá số này đúng là lá số của em. Đúng là trong quá trình học em cảm thấy chán nản và có ý định bỏ học,nhưng mà vẫn cố gắng và tốt nghiệp chậm 1 năm học. Bác xem lá số này cung tài ngộ tuần lẫn triệt thì chuyện tiền bạc thế nào hả bác!
Đầu trang

thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

conganongthon đã viết: 17:09, 28/05/18
thanhhuynh1979 đã viết: 17:07, 28/05/18 Đâu phải SPT nào như SPT nào, nếu ko ngại bạn có thể up LS
mình cũng không rõ lắm :) nhưng mình thấy SPT hơi vất vả :(
Hình ảnh
Mệnh không thân kiếp. Giáp âm dương, giáp khoa, quyền. Mệnh ôm Lộc, tướng Ấn
Gần người có chức có quyền. Tính tính liều lĩnh, nóng tính. Vòng vận đi khá đẹp đó.
LS khả năng giàu có quyền cao chức trọng. Quan thất sát lộc tồn,linh bị triệt, công việc buổi đầu dễ chèn ép do tính nóng nảy. Mới tập học khả năng chỉ đến thế.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”