HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ SỐ ĐÀO HOA NHIỀU NGƯỜI THEO ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
qwerty000
Chính thức
Chính thức

Re: HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ SỐ ĐÀO HOA NHIỀU NGƯỜI THEO ???

Gửi bài gửi bởi qwerty000 »

thachcamdang đã viết: 12:51, 30/05/18
qwerty000 đã viết: 12:14, 30/05/18 Gửi anh chủ topic coi qua giúp em.Cung Nô Đào Hoa Thái Âm cư Mão, chả biết có đào hoa hay ko, nhưng google thì thấy là bị nhân tình cắm sừng. :-/ #-o
Hình ảnh

lá này căn bản khi đi ra ngoài cũng hay bị tai nạn , hay bị 1 số phần tử nói xấu thi phị kiếm chuyện

bạn bè cũng nhiều người , trong số đó có người tốt giúp đỡ bạn nhiều trong công việc làm ăn nhưng cũng có 1 số không nhờ vả được mà lại kiểu hay thị phi nói xấu lợi dụng rồi biến mất ,

lá này thì vẫn có thể quen bạn gái nhưng cứ quen được 1 thời gian là cãi nhau và bạn gái có dấu hiệu say nắng người thứ 3

vợ có khả năng là người ngoại tỉnh không cùng quê , việt kiều nếu muốn hanh phúc thì phải chiều chuộng nhường nhịn và đôi khi phải để cho vợ có 1 khoảng thời gian vui chơi xả stress bên ngoài

bạn thì không đào hoa rồi muốn giữ gìn hanh phúc thì phải bao dung hiểu đàn bà và phải cho người ta sự tự do ,
Nghe bác nói sao em thấy cứ như là mình ế tới nơi rồi. ><, thật ra thì em có vợ rồi, người Mỹ gốc Lào, nhưng chắc tụi em ko còn hợp nữa, nên chuyện chia tay cũng có thể là trong năm sau thôi, tạm thời vẫn giữ liên lạc vì còn một số vấn đề cần giải quyết với nhau thôi. Bạn gái gần đay nhất của em là người Thái,2015, 2016 em lập gia đình. Ko biết sau này còn có cơ hội gặp đc người người khác ko?
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Nhuquynh020494 đã viết: 13:13, 30/05/18
thachcamdang đã viết: 10:11, 30/05/18
Nhuquynh020494 đã viết: 00:04, 30/05/18 E cực kỳ đào hoa luôn 😢
Các bác ngó qua giúp e , e có thể dứt khoát được với mối tình hiện tại không ah . E khổ tâm quá
chắc nữ này ảnh chụp thực tế đẹp đẽ diu dàng lắm đây có điều suy nghĩ nhiều khi hay mơ màng tưởng tượng và lại hay lo nghĩ lo âu quá mức tới những sự vật hiện tượng con người trong quá khứ thâm chí những cái đó không liên quan tới mình lắm

nữ này có nhiều người theo đuổi lắm nhưng được 1 thời gian thì lại gãy gánh giữa đường

số có nhiều người tình người yêu , tuần triệt phu nên kết hôn muộn , phải 2-3 đời chồng
Bác nói chuẩn r ạ 😢 e gãy 1 đời rồi ạh . Đang làm mẹ đơn thân 😞😞
Cho mình hỏi là chồng bạn bao nhiêu tuổi ạ?
Đầu trang

Moon27
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Moon27 »

Bác xem giúp e lá số này có lấy chồng ko ạ ? Em thấy cũng khá đào hoa nhưng hơi lan man
Tập tin đính kèm
6995A764-8905-4623-8C27-C6E205D638F8.jpeg (285.89 KiB) Đã xem 1405 lần
Đầu trang

thientuong77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thientuong77 »

Hình ảnh
Các bác xem dùm con khi nào lấy được chồng?
Đầu trang

marklost
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi marklost »

:(( Bác thachcamdang ơi xem cho em với, em ế mốc meo rồi :((
Tập tin đính kèm
Dinh Luan.jpg
Dinh Luan.jpg (183.13 KiB) Đã xem 1378 lần
Đầu trang

Nhuquynh020494
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhuquynh020494 »

sunnysunflower đã viết: 22:49, 30/05/18
Nhuquynh020494 đã viết: 13:13, 30/05/18
thachcamdang đã viết: 10:11, 30/05/18

chắc nữ này ảnh chụp thực tế đẹp đẽ diu dàng lắm đây có điều suy nghĩ nhiều khi hay mơ màng tưởng tượng và lại hay lo nghĩ lo âu quá mức tới những sự vật hiện tượng con người trong quá khứ thâm chí những cái đó không liên quan tới mình lắm

nữ này có nhiều người theo đuổi lắm nhưng được 1 thời gian thì lại gãy gánh giữa đường

số có nhiều người tình người yêu , tuần triệt phu nên kết hôn muộn , phải 2-3 đời chồng
Bác nói chuẩn r ạ 😢 e gãy 1 đời rồi ạh . Đang làm mẹ đơn thân 😞😞
Cho mình hỏi là chồng bạn bao nhiêu tuổi ạ?
Chồng em sinh năm 1993 ạ .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cutsatara49
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cutsatara49 »

thankiu đã viết: 18:05, 22/05/18 Lá này thì có thể nhận xét là đào hoa không ạ? Thực ra cũng không có ai theo, nhưng được mọi người khá yêu quý

Hình ảnh
bính tọa 2 gốc dần đều là trường sinh nên người thông minh xinh đẹp khéo léo.
Đầu trang

ítok_2bme
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ítok_2bme »

Em xin góp 1 lá số tự nhận là đào hoa ạ :)) Em từ bé đã được rất nhiều người yêu quý, lớn lên đến tuổi dậy thì cũng có khá nhiều người theo đuổi. Điển hình có người đã thích em đến nay hơn 10 năm (thái độ của em rất rõ ràng ko hề thả thính). Em thuộc kiểu người dễ tiếp cận làm quen, nói chuyện có duyên, thấp, gương mặt tươi nhưng không dễ yêu.
Đến tận năm 2016 24 tuổi âm mới có người yêu đầu tiên, đúng chất tham lang chơi bời. Em vừa chia tay vì tự thấy không còn có thể bao dung với người này nữa.
Nếu không xét đến đại vận 16-24 tuổi hội cô quả thì em đã nghĩ do em gây ra nhiều thương nhớ không thể đáp lại cho người khác nên đang phải nhận hậu quả :(
Em đang khá lo sợ không thể yêu được người khác nữa, đặc biệt cung phu có tướng phục dễ lằng nhằng quay lại với người cũ. Nếu vậy thật em e mình sẽ qua nhiều lần đò mất :(
Hình ảnh
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

cutsatara49 đã viết: 12:08, 31/05/18
thankiu đã viết: 18:05, 22/05/18 Lá này thì có thể nhận xét là đào hoa không ạ? Thực ra cũng không có ai theo, nhưng được mọi người khá yêu quý

Hình ảnh
bính tọa 2 gốc dần đều là trường sinh nên người thông minh xinh đẹp khéo léo.
Dạ cháu có được nhận xét là thông minh khéo léo nhưng lại không xinh đẹp lắm, chỉ gọi là có duyên, có đôi mắt đẹp và má lúm đồng tiền gỡ gạc thôi ạ. Mong bác có thể cho cháu vài lời về lá số ạ
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 »

thachcamdang đã viết: 20:45, 25/05/18
hasung3107 đã viết: 16:57, 25/05/18
thachcamdang đã viết: 16:17, 23/05/18

số này thì khó đào với hoa rồi , kình dương dương kim nó ché m đứt hành mộc của đào hoa roài

cung phu tuần triệt bóp chệt rồi ...từ 31 tuổi trở đi thì mới có hy vọng
Em đào hoa cư mệnh, xem bói nhiều ng bảo sau 30 mới cưới chồng, giờ thì vẫn bèo dạt mây trôi :((
Xin cho em lời đáp với ạ

lá này đào hoa thiên không là dạng thông minh tuyệt đỉnh nhưng thủ đoạn tham vọng tột cùng muốn sánh cả trời , cần phải kiểm soát tham vọng của mình nếu không dễ sa vào con đường không lối ra

di bi triệt, cung phu co co than làm sao đào được , lá này nên lấy chồng nhà quê đầu óc mụ mị dễ sai bảo đảm bảo sẽ hóa giải cung phu thê kia , còn tiêu chuẩn cao là chống ề B-)
Thông minh mà làm gì khi mà ế chồng ạ :((. Em đúng là ng có tham vọng cao, được cái này thì muốn cái hơn nữa, biết được điểm xấu của mình nên rất nhiều lân dặn lòng không nên tham lam quá mà biết tự hài lòng :-ss. Nhưng bảo lấy chồng nhà quê mụ mị thì ôi e xác định chống ề như bác nói thật :-ss. Bác xem giúp em khả năng lấy chồng của em là vào tgian nào với ạ :-ss
Em cảm ơn bác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”