Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn gianguyenthaonguyên mến ,
Cám ơn Bạn đã quan tâm .
Tôi tìm mãi mà không thấy lá số Bạn .
Nhờ Bạn Post lá số Bạn lại.
Mến ,
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

hungton đã viết: 07:25, 07/06/18 Bạn gianguyenthaonguyên mến ,
Cám ơn Bạn đã quan tâm .
Tôi tìm mãi mà không thấy lá số Bạn .
Nhờ Bạn Post lá số Bạn lại.
Mến ,
Ôi cháu cám ơn bác Hùng Tôn nhiều ạ. Cháu cảm thấy cháu là người ích kỷ, không biết đối nhân xử thế. Nhiều lần cháu muốn tập cách cho đi nhưng cuối cùng lại bị chửi là dại, ngu. Cháu rất buồn. Cháu viết tốt hơn là nói. Vì khi nói cháu cảm thấy hay gây cho người khác hiểu nhầm ý của mình.

Mẹ cháu ham số đề cờ bạc, thằng em trai thì hung dữ đi tù năm 2013, 1 năm sau bố mẹ ly dị. Ai cũng có người mới. Cháu biết bố cũng thương cháu nhiều nhưng 2 bố con chẳng thể ở sống cùng nhau quá 3 ngày.

Đúng như bác nói. Mệnh VCD hoàn cảnh nào cũng vượt qua chỉ có khổ tâm. 2016 2017 mẹ cắm xe máy laptop cháu đi chơi số đề. Bị em trai dùng mũ bảo hiểm đập đầu. Bị 1 nhóm giang hồ trả thù em trai xuống đập phá nhà cửa. Bị 1 tên - bạn thằng em kề dao suýt đâm vào cháu. Tai nạn xe cộ liên tiếp, đến giờ chân cháu còn nhiều vết chưa khỏi. Chưa kể đi dạy xa nhà cách 20km 2 năm qua khiến cháu bị phổi yếu. Thêm ông Hiệu trưởng đến giờ còn nợ tiền lương. Vì vậy cháu đã quyết định từ Dak Lak xuống Vũng Tàu để thay đổi. Xuống đây đã gặp thị phi ngày 17/4 như bác đã từng xem cho cháu. Cháu nhớ nhà nhưng chủ yếu là con chó con mèo, vườn rau cháu trồng. Mỗi khi buồn cháu chơi với tụi nó, ra vườn rau tỉa tót.hihi

Bác có thể cho cháu biết 1 niềm hy vọng trong lá số của cháu được không ạ? Cháu cám ơn bác rất nhiều.

Cháu cũng xin phép gửi lá số của bố và em trai lên luôn ạ. Bà ngoại ko nhớ giờ sinh của mẹ cháu.hihi
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lá số Mệnh Không Thân Kiếp , Tam không thì thông thường phải thất bại , trắc trở 3 lần mới đạt được sở nguyện . Bây giờ 24-33Tuổi : Bạn đã vào 10năm phát đạt của cuộc đời . Vì có Tuần Triệt nên mọi sự đều phải gặp trắc trở lúc đầu .Không có chuyện gì phải lo lắng , dù xảy ra chuyện gì Bạn vẫn không gặp thất bại . Chỉ có nỗi khổ tâm mà thôi . Sang năm Kỷ Hợi SPLT Hỏa tinh , Khoa Quyền Lộc : Bạn sẽ khá giả, có bén duyên . Có gì cứ hỏi , tôi thấy ai khổ , tôi rất sẵn lòng giúp tìm an lạc .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

vietanh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vietanh91 »

hungton đã viết: 04:45, 09/06/18 lá số Mệnh Không Thân Kiếp , Tam không thì thông thường phải thất bại , trắc trở 3 lần mới đạt được sở nguyện . Bây giờ 24-33Tuổi : Bạn đã vào 10năm phát đạt của cuộc đời . Vì có Tuần Triệt nên mọi sự đều phải gặp trắc trở lúc đầu .Không có chuyện gì phải lo lắng , dù xảy ra chuyện gì Bạn vẫn không gặp thất bại . Chỉ có nỗi khổ tâm mà thôi . Sang năm Kỷ Hợi SPLT Hỏa tinh , Khoa Quyền Lộc : Bạn sẽ khá giả, có bén duyên . Có gì cứ hỏi , tôi thấy ai khổ , tôi rất sẵn lòng giúp tìm an lạc .
Mến ,
Cháu rất khổ tâm đường tình duyên, mong được bác luận giải giúp cháu cung phu thê, bao giờ cháu lấy vợ, vợ cháu như nào ạ? Mong được bác xem giúp ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Nhờ xác nhận giờ sinh.
Đã bao lần chưa bén duyên , Kể ra.
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

phuongdiepbui đã viết: 09:27, 06/06/18 Cháu chào bác HungTon. Đầu thư cầu chúc cho Bác và gia đình luôn bình an, mạnh khỏe.
Thời gian này, cháu tìm đến tử vi vì cháu bế tắc trong chuyện vợ chồng và tiền bạc. Cũng có nhiều anh chị em ở đây có trả lời cho cháu nhưng k chi tiết nên cháu mong được một lần Bác hữu duyên xem giúp cho cháu về hiện tại và sau này.
Cháu xin sơ qua ạ.
Cháu là con út trong gia đình có 3 anh chị em. Cả nhà đều là công nhân viên chức nhà nước.
Cháu là giáo viên và hiện nay có kinh doanh ol nhưng không khả quan lắm.
Cháu có hai đời chồng.. Thời con gái cháu thuộc dạng đào hoa.
Người chồng đầu sinh năm 1979 và cí con gái 2010. Bọn cháu chia tay sau đó k lâu.
Người chồng hiện tại 1986 và cháu mới sinh bé trai cuối năm đinh dậu..
Hiện tại hai vc cháu k ở cùng, chồng cháu đam mê cờ bạc và sản nghiệp của ba mẹ anh ấy để lại đã bay theo những con số. ( Chồng cháu độc đinh ạ, nhưng cháu nghe kể là anh ấy con của bà khác, hiện tại anh sống với mẹ cả gần 80t nhưng bà rất thương anh ấy. Bố thì mất 2016 thọ 82t).
Cháu bế tắc vì anh ấy k lo làm ăn, chỉ suốt ngày đi xin số về đánh rồi vay mượn lung tung.
Cháu nuôi hai đứa con nhưng k nhờ được người chồng nào. May mắn là cháu có ba mẹ và bản thân làm có lương nên cũng đỡ được một chút.
Cháu kính mong được bác xem giúp.
Đội ơn bác nhiều lắm ạ.
Kính thư!
Nhờ Bạn Post lá số Tử vi lên nhé,
Mến ,
Đầu trang

vietanh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vietanh91 »

hungton đã viết: 06:18, 09/06/18 Bạn mến ,
Nhờ xác nhận giờ sinh.
Đã bao lần chưa bén duyên , Kể ra.
Mến ,
Thưa bác!
Giờ sinh thì bố mẹ cháu bảo là khoảng hơn 9h sáng ạ!

Về tình duyên thì hồi đi học thì tình yêu học trò thôi ạ, Từ khi đi làm thì năm 2017 cháu có tìm hiểu một bạn gần nhà nhưng không được ạ. Sau đó tháng 8 âm lịch năm 2017 cháu quen và yêu người yêu hiện tại, coi như mối tình đầu của cháu bác ạ! Năm nay cháu dẫn người yêu về nhà ra mắt ra đình và bị gia đình phản đối chủ yếu vì không hợp tuổi ạ. Người yêu cháu sinh tháng 10 âm lịch năm 1992. Gia đình cháu bảo là 2 tuổi không hợp nhau và cả 2 đều phạm tháng cô thần quả tú theo sách diễn cầm tam thế nên không đồng ý!
Kinh nhờ bác xem giúp cháu!
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

hungton đã viết: 04:45, 09/06/18 lá số Mệnh Không Thân Kiếp , Tam không thì thông thường phải thất bại , trắc trở 3 lần mới đạt được sở nguyện . Bây giờ 24-33Tuổi : Bạn đã vào 10năm phát đạt của cuộc đời . Vì có Tuần Triệt nên mọi sự đều phải gặp trắc trở lúc đầu .Không có chuyện gì phải lo lắng , dù xảy ra chuyện gì Bạn vẫn không gặp thất bại . Chỉ có nỗi khổ tâm mà thôi . Sang năm Kỷ Hợi SPLT Hỏa , Khoa Quyền Lộc : Bạn sẽ khá giả, có bén duyên . Có gì cứ hỏi , tôi thấy ai khổ , tôi rất sẵn lòng giúp tìm an lạc .
Mến ,
Cháu cám ơn bác Hùng Tôn rất nhiều. Cháu xin phép hỏi thêm bác vài điều ạ.
- Năm bao nhiêu tuổi cháu có thể nhận con nuôi ạ? Vì cháu nghĩ tới cảnh sinh con rất sợ hãi. Cảm giác cửa sinh cửa tử vậy nak.
- cháu chỉ mún sống 1 mình nuôi bầy lũ chó mèo và nhận con nuôi. Có lẽ sẽ khó để lấy chồng :( Bác có nói cháu có số lấy chồng ngoại quốc, Vậy nếu không lấy chồng thì cháu có thể xuất ngoại được không ạ?
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

vietnam23042017 đã viết: 20:36, 06/06/18 Thôi, Mệnh tớ là gì chả quan trọng đâu.

Tránh làm loãng topic :-bd
Bạn Vietnam mệnh Tử Phủ à.Rất mong được bạn chia sẻ lá số của bạn.Tôi biết trên diễn đàn bạn rất giỏi Tử vi,cả lý thuyết và thực hành đều giỏi.Nhiều người có thể giỏi Tử vi nhưng thiên về lý thuyết,bạn giỏi cả hai,đoán quá khứ ,tương lai tôi thấy độ tin tưởng rất cao.
Đầu trang

chanchabuonchet
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi chanchabuonchet »

thatsat275 đã viết: 11:22, 10/06/18
A Thatsat275 chăc nghiên cứu rất kỹ về thất sát và bộ sát phát tham. A cho em đôi lời về cung Quan có Thất sát của e được ko?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”