Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Thổ Tỵ đã viết: 12:48, 19/06/18 Mong Huynh xem giúp Đệ lá số này ạ.
Hình ảnh
Số này mộc mệnh mà mệnh đóng cung tỵ,có thiên tướng sinh bản mệnh nên hồi bé sinh ra tính tình thắng thắn mặt mũi hiền hậu phúc đức,luôn muốn giúp đỡ người khác,sống ko hổ thẹn với lương tâm.nhưng có cái tật xấu là nói cực kì khó nghe và lắm điều làm người khác khó chịu,đôi lúc dính khẩu thiệt!số này hạn đến cung sửu dễ bị mất của nhưng đến hạn cục vượng thì phát dã như lôi.
Đầu trang

Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vô chính diệu 95 »

Chú ơi giúp con xem với ạạạ
received_429824314147617.jpeg (112.51 KiB) Đã xem 3252 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Hue Ngoc đã viết: 13:26, 19/06/18 Mong anh hungmanh82 xem giúp em lá số này về Mệnh, Tài, Quan, Phu Quân.
Nếu có gì không hay anh cũng cứ nói thật, em ko ngại đâu ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Hình ảnh
1 lá số rất đặc biệt.
Bản mệnh mộc mà mệnh đóng cung ngọ có thiên lương là cái thế mộc vượng nên rất thông minh hiểu biết nhiều nhưng lại vướng đào hoa thiên không thêm địa không thiên hình đâm ra sẽ sống trong cảnh bồng lai xong dễ dàng biến mất giống kiểu ngọn đuốc cháy to xong mưa rào vụt tắt vậy .nên nghèo hết tiền cũng ko nên lo, giàu sang tốt đẹp cũng đừng nên vui mà cứ bình thường mới tốt.
Số này tình duyên lận đận cứ yêu vào là chia tay.thân cư phu mắc cô thần thêm địa kiếp thì xác định rồi.
Thôi âu cũng là số trời,cung con cái tốt nên chăm lo con cái.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Hue Ngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hue Ngoc »

hungmanh82 đã viết: 21:24, 21/06/18
Hue Ngoc đã viết: 13:26, 19/06/18 Mong anh hungmanh82 xem giúp em lá số này về Mệnh, Tài, Quan, Phu Quân.
Nếu có gì không hay anh cũng cứ nói thật, em ko ngại đâu ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Hình ảnh
1 lá số rất đặc biệt.
Bản mệnh mộc mà mệnh đóng cung ngọ có thiên lương là cái thế mộc vượng nên rất thông minh hiểu biết nhiều nhưng lại vướng đào hoa thiên không thêm địa không thiên hình đâm ra sẽ sống trong cảnh bồng lai xong dễ dàng biến mất giống kiểu ngọn đuốc cháy to xong mưa rào vụt tắt vậy .nên nghèo hết tiền cũng ko nên lo, giàu sang tốt đẹp cũng đừng nên vui mà cứ bình thường mới tốt.
Số này tình duyên lận đận cứ yêu vào là chia tay.thân cư phu mắc cô thần thêm địa kiếp thì xác định rồi.
Em cảm ơn anh đã xem giúp ạ. Anh cho em hỏi thêm mấy điều:
1. "...sẽ sống trong cảnh bồng lai" nghĩa là cuộc sống đầy đủ vật chất hay sao ạ?
2. Đúng là em cứ yêu vào là chia tay, "thân cư phu mắc cô thần thêm địa kiếp thì xác định rồi", tức là em nên xác định thế nào đây ạ :( ? Liệu em có thể kết hôn ko anh, em ko có ý định làm single mom đâu ạ :(

Em cảm ơn anh nhiều ạ
Đầu trang

Hue Ngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hue Ngoc »

hungmanh82 đã viết: 21:24, 21/06/18

Hình ảnh
1 lá số rất đặc biệt.
Em cảm ơn anh đã xem giúp ạ. Anh cho em hỏi thêm mấy điều:
1. "...sẽ sống trong cảnh bồng lai" nghĩa là cuộc sống đầy đủ vật chất hay sao ạ?
2. Đúng là em cứ yêu vào là chia tay, "thân cư phu mắc cô thần thêm địa kiếp thì xác định rồi", tức là em nên xác định thế nào đây ạ :( ? Liệu em có thể kết hôn ko anh, em ko có ý định làm single mom đâu ạ :(
3. Lá số này liệu có thể tự sáng lập sự nghiệp riêng ko ạ ? Hay chỉ nên đi làm công an phận mới tốt? Công việc hiện tại của em bí bách, tuy em có nhiều bằng cấp và thành tích học tốt nhưng lại ko đáp ứng được công việc mà em dự định theo đuổi nên ko tìm được công việc mong muốn. Em hiện tại chỉ muốn làm một người phụ nữ chăm sóc gia đình, công việc thường thường thôi, nhưng mà em lại ko tìm được tình yêu và ko thể kết hôn, cứ như là định mệnh muốn em phải đi một con đường khác vậy.

Em cảm ơn anh nhiều ạ
Đầu trang

Ngoc_vp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ngoc_vp »

Lá số em tất cả các cung đều tan nát.Nhờ bác xem giúp cái đại vận 36-45 của em sẽ tan nát đến mức nào có ở lại hay đi theo ông bà ông vải :D
Hình ảnh
Đầu trang

Thổ Tỵ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thổ Tỵ »

hungmanh82 đã viết: 14:40, 21/06/18
Thổ Tỵ đã viết: 12:48, 19/06/18 Mong Huynh xem giúp Đệ lá số này ạ.
Hình ảnh
Số này mộc mệnh mà mệnh đóng cung tỵ,có thiên tướng sinh bản mệnh nên hồi bé sinh ra tính tình thắng thắn mặt mũi hiền hậu phúc đức,luôn muốn giúp đỡ người khác,sống ko hổ thẹn với lương tâm.nhưng có cái tật xấu là nói cực kì khó nghe và lắm điều làm người khác khó chịu,đôi lúc dính khẩu thiệt!số này hạn đến cung sửu dễ bị mất của nhưng đến hạn cục vượng thì phát dã như lôi.
Đệ xin cảm ơn Huynh nhiều ạ .
Đầu trang

allentran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi allentran »

Bác ơi, bác xem hộ cháu lá số này của cháu với ạ. Cháu đang phân vân trong lĩnh vực chọn nghề nghiệp, cháu muốn làm chính trị nhưng sợ không có đủ tầm để làm, không thì cháu chuyển sang làm giáo viên cho nhàn. Bác xem hộ cháu với ạ, cháu xin chân thành cảm ơn và chúc bác luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc ạ!
Tập tin đính kèm
2F3CA1B0-D3D3-4ABA-BBC0-8F8D0A86A59F.jpeg (253.11 KiB) Đã xem 3136 lần
Đầu trang

spykid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi spykid »

Mong anh xem dùm e ạ. E cám ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nasince1990 »

BTHAO đã viết: 08:35, 16/04/18
koollee đã viết: 01:09, 16/04/18
BTHAO đã viết: 23:36, 15/04/18

Ghét lá số hay ghét chủ nhân lá số hoặc do mấy lời em viết. Anh chưa chi mà đã nóng tính rồi, nếu anh luyện nội công cao cường đến mức thượng thừa thì đâu cần nổi máu mới xem. Những lời anh xem đó là vài đường cơ bản mà lúc em mới tự học xem tử vi em cũng dc học qua và vài bạn cũng xem cho em như vậy. Có cái đúng, có cái chưa đúng hoặc anh cũng đã xem mấy top em đăng và dc luận giải. Anh cứ xem cho em bình thường, vì câu nổi máu là hình như em làm anh giận. Nếu em làm anh giận thì anh bỏ qua, anh nói em là người ko có tài mà người khác giúp em vì vẻ bề ngoài vậy là anh đánh giá cao cái nhan sắc sàn sàn 6 điểm của em, như vậy tội cho các mỹ nhân quá, mà em thấy đó cũng là tài vậy anh vì biết dc điểm mạnh là bẻ bề ngoài của mình để dc người khác giúp đỡ là người tài chứ bộ. Anh xem tiếp giúp em nếu anh ko giận và như vậy mới đúng là nam nhi lòng dạ cao thượng chứ ko như đàn bà em, lòng dạ hẹp hòi. ;) em có nói gì ko phải anh bỏ quá cho em.
Rõ khổ, bác ấy nói là: lúc ấy, bác ấy định không xem cho ai cả, nhưng gặp lá số của bà chị(mèo tự nhiên) lại kích thích(nổi máu luận số) bác ấy muốn xem cho bà chị, chứ ghét, giận với nóng nảy gì đâu ^:)^
Bạn đọc tiêu đề do anh ấy viết, đọc cách hành văn và bài anh ấy chia sẻ rồi bạn nói. May mình con tĩnh để trả lời cho anh ấy.
1/ Anh ấy là đàn ông, luận cho phụ nữ dù lá số có thế nào nói tế nhị.
2/ Khi hành văn như vậy chẳng khác nào trả đũa lại người đó khi họ đụng chạm tự ái
3/ Khi đã chia sẻ dc những bài này thì anh ấy đã tự nhận thức bản thân đang ở đâu trong môn huyền học này.
4/ Anh ấy ko cần phán nhiều từ ngữ như vậy, có thể anh nói nhẹ nhàng " Tôi chia sẻ bài, bạn tham khảo khi nào rãnh tôi sẽ xem phụ thuộc vào duyên" thể hiện cái đẳng của người chia sẻ bài hay.
5/ Lớn tuổi và những anh chị khác ở đây họ ko hành văn và hành xử như anh ấy.
P/S: Có thể anh xem đúng bạn à, tôi bất tài vô dụng, thích hơn thua, tham dục vọng và chỉ được giúp đỡ nhờ vẻ bề ngoài. Coi như lời luận của anh để tôi soi lại bản thân mình, để tôi hoàn thiện mình hơn. Học và xem các môn huyền học là phải điềm tĩnh chứ ko xồn xồn lên rồi phán như đúng rồi. Tôi cũng vì xồn xồn nóng tính như anh ấy nói mà tôi học tử vi hoài ko xong nè.
Nếu tôi có nói gì bạn ko vừa lòng, anh HUNGMANH82 phật ý thì bỏ qua vì tính tôi chắc anh ấy luận thiếu đó là rất thẳng tính, ko ưa nịnh bợ.
Chúc mọi người tuần mới vui vẻ!
Bye topic!
Đọc đến đây mình cũng thấy "nóng máu" quá
Quả thật là bác chủ top luận lá số tử vi của bạn là người bảo thủ, nóng tính là ko sai mà. He
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”