LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Smiles đã viết: 11:01, 05/06/18
😃. Thanks anh, e sẽ chờ tin tốt lành ạ, có gì sẽ báo lại anh.
Em co so thich ve nhiep anh? nghe thuat lien quan den sang tao? Ve~ (khoang hoc trung hoc)
(may cai nay em khong tra loi khong sao ... vi nhung kha nang nay sao 30t moi phat trien)

Em co tu nhan la minh kha kho tanh... nhay ben trong viec phan tich nguoi khac ...(noi ngan gon la thich xet net?)
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 11:19, 05/06/18
Em co so thich ve nhiep anh? nghe thuat lien quan den sang tao? Ve~ (khoang hoc trung hoc)
(may cai nay em khong tra loi khong sao ... vi nhung kha nang nay sao 30t moi phat trien)

Em co tu nhan la minh kha kho tanh... nhay ben trong viec phan tich nguoi khac ...(noi ngan gon la thich xet net?)
[/quote]

Sorry anh vừa rồi e ko có mạng, em trước có học liên quan đến vẽ :D . Chuẩn anh ạ. Nói chung cũng có lúc khó tính :-bd . Xét nét thì không ạ, ko lq thường e cũng ít để ý.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Smiles đã viết: 19:22, 02/06/18 Kính chảo anh Vietnam, kính chào các cô chú anh chị trên diễn đàn,

Em cũng mới tập tẹo học tử vi nhưng còn dốt lắm, nhìn cung thê cũng thấy ổn ổn, mà không biết vợ con sau này ra sao, bao giờ thì có cơ hội kết hôn ạ?nhờ anh Viet na và các cô chú anh chị trên diễn đàn giúp đỡ.

Em cảm ơn rất rất nhìu ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh

xét về tương quan , cung mệnh lá số có vẻ thích di chuyển rong chơi thay đổi trong khi cung nô có vẻ rất cứng cỏi kiên định hơi khó tính cứng nhắc , vợ cũng từ bạn bè mà ra cho nên , mệnh thì có vẻ phiêu còn cung bạn bè thì có vẻ nghiệm nghị nên xung khắc về suy nghĩ

nam này phải từ 33 tuổi khi ăn vào thân thì sẽ trường thành hơn chín chắn hơn kiện định hơn lúc đó mới lấy vợ được , vợ thì tài giỏi rồi xinh xắn rồi nhưng rất đứng đắn khuôn phép đó ka ka ka B-)
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

thachcamdang đã viết: 07:53, 07/06/18

xét về tương quan , cung mệnh lá số có vẻ thích di chuyển rong chơi thay đổi trong khi cung nô có vẻ rất cứng cỏi kiên định hơi khó tính cứng nhắc , vợ cũng từ bạn bè mà ra cho nên , mệnh thì có vẻ phiêu còn cung bạn bè thì có vẻ nghiệm nghị nên xung khắc về suy nghĩ

nam này phải từ 33 tuổi khi ăn vào thân thì sẽ trường thành hơn chín chắn hơn kiện định hơn lúc đó mới lấy vợ được , vợ thì tài giỏi rồi xinh xắn rồi nhưng rất đứng đắn khuôn phép đó ka ka ka B-)
vâng thanks anh đã xem cho , có vẻ phải lấy vợ muộn muộn rùi :-/
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 10:59, 05/06/18
Smiles đã viết: 10:57, 05/06/18
Thứ 7 anh ạ, giờ đang nghỉ chờ quyết định của sếp. Đây cũng có thể gọi là 1 tai nạn nghề nghiệp, vì nếu ng khác gặp phải trường hợp này cũng xử lí như e. Hiện tại thì đã giải quyết xong nhưng ko biết sẽ bị phạt như nào? Chuyển việc hay chỉ bị trừ lương? E đang lo bị chuyển việc anh ạ.
ngay mai co nguoi giup ...thuong khoang giua trua ... lon hon em vai tuoi

Thu 7 vua roi de co viec rac roi tu van phong(neu em di lam)
[/quote
Anh Kingmans ơi, Vụ này may cũng xong rùi anh ạ, không có vấn đề gì, chỉ bị trừ lương thui anh ơi. Thanks anh nhìu lắm :x :x :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”