Cung Phu Tham Lang hội Đào Hoa lại Thêm Địa Kiếp. Ai cũng bảo số 2 chồng hoặc bỏ chồng sớm?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hải Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cung Phu Tham Lang hội Đào Hoa lại Thêm Địa Kiếp. Ai cũng bảo số 2 chồng hoặc bỏ chồng sớm?

Gửi bài gửi bởi Hải Đan »

Em chưa đi xem tử vi của một thầy nào giỏi mà có hỏi mấy người biết qua về tử vi. Họ nhìn và đều nói số em 2 chồng. Mà thực sự e ko hề muốn điều đó, vk ck e cũng ko đến mức gì phải bỏ nhau. Lại có thêm 1 thầy bói hôm đến nhà e làm lễ , nhìn em lần đầu rồi phán luôn " anh này đáng lẽ ko phải ck của cô đâu ". Nên em vô cùng hoang mang. Các cao thủ cho em nhận xét đôi lồ về lá số này với ạ
Tập tin đính kèm
Lá số của Hải Đan
Lá số của Hải Đan
IMG_9760.JPG (249.76 KiB) Đã xem 397 lần
Đầu trang

Hải Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung Phu Tham Lang hội Đào Hoa lại Thêm Địa Kiếp. Ai cũng bảo số 2 chồng hoặc bỏ chồng sớm?

Ai xem giúp e với ạ
:)
Đầu trang

Hải Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cung Phu Tham Lang hội Đào Hoa lại Thêm Địa Kiếp. Ai cũng bảo số 2 chồng hoặc bỏ chồng sớm?

Mọi người có ai còn thức ko ạ giúp e với
Đầu trang

Hải Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đang rất hoang mang xin các bác vào chỉ giáo e với ạ :(
Đầu trang

Hải Đan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nghe nói xem cung phu ta phải nhìn vào cung phúc và mệnh nữa phải ko ạ. Mà cung phúc của e cũng có vấn đề thì phải :(. Lá số của em tổng quan nó ntn ạ . Xin đa tạ các tiền bối
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”