CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phuongdiepbui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Gửi bài gửi bởi phuongdiepbui »

Conmaimauxanh đã viết: 20:34, 29/06/18
phuongdiepbui đã viết: 14:50, 29/06/18 U38 rồi nhưng cũng xin một chổ.
Cuộc đời khổ vì chồng quá, cụ thể là không nhờ vả được tí gì ở chồng và gđ chồng hết.
Thêm nữa là không được lòng cấp trên...
Đợt này lao vào kinh doanh ol thấy cũng bèo bọt.. Nhìn lại có nhiều bạn trẻ kinh doanh giỏi thiệt.
Mong được các cao nhân luận dùm. Cám ơn nhiều ạ.
Sang đại vận Thái Âm tốt hơn nhé: Âm kình không hội Khoa, khôi việt, Tả Phủ, khúc.
Phát huy tứ đức ở mệnh để hạn chế tác họa thiên không vào cung thân.
Bạn nên đến cửa chùa cửa phật một tháng một lần để cầu bình an, mọi việc mới hanh thông.
Cám ơn bạn nhiều lắm ạ. Đúng là lâu nay không đi chùa...nhưng việc thờ phụng ở nhà thì rất đầy đủ.
Xin bạn xem dùm sau này con cái mình có tốt không?
Mình có hai con.. Gái đầu 2010/ trai 2017..
Đầu trang

cumberbatch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cumberbatch »

vodaoduc đã viết: 23:58, 29/06/18 @bạn cumberbatch, tôi ko xem được file, yêu cầu quyền truy cập. Thoo thì bạn up lên cho mọi ngừơi cùng xem và cùng giao lưu. Thân
Cháu chỉnh lại rồi đó ạ, cháu thử up hình lên mà không được nên phải dẫn link ạ:
https://drive.google.com/folderview?id= ... YE8JBCbh7u

Phiền bác xem lại giúp cháu nhé ạ. Cháu cảm ơn ạ!
Sửa lần cuối bởi cumberbatch vào lúc 00:07, 30/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Atulaaa »

HamanoRie đã viết: 00:02, 30/06/18
Atulaaa đã viết: 23:55, 29/06/18
HamanoRie đã viết: 23:52, 29/06/18

Thế ạ anh? Em không có duyên quen ai sn 86 trừ cô giáo thực tập hồi em học cấp 3 ^^. Em tưởng không hợp 88 phạm lục sát chứ nhỉ?

Cô chị sinh đôi em năm nay lấy ông chồng sn 88 đây. Thấy bảo phạm lục sát, vợ kim khắc chồng mộc nên phải làm lễ di cung hoán số. Hic, chẳng biết thế nào. Duyên số mà gặp chẳng biết tránh đi đâu :(.

Em có 2 cái răng nanh rõ lắm. Nhọn và dài hơn hẳn các răng hàm trên lun
Nếu em không ngại chụp răng hàm trên cho anh xem. Răng hổ có 2 răng nanh, răng hai hàm phải đều bẩm sinh. Đặc tính những người có răng hổ thường rất thích nghệ thuật.
Ồ thế ạ. Em vẽ đẹp lắm và cũng thích ngắm tranh. Ngày bé em lên tivi và bìa báo nhiều, đi múa còn kiếm được nhiều tiền trong khi tuổi đó bạn bè còn đang đi học thêm sấp mặt. Suýt nữa theo nghiệp múa chuyên nghiệp đấy mà ông cụ thân sinh không cho 🤣. Nên giờ đi làm con buôn
Tạm gọi là hổ :) chưa rõ lắm. Nhưng răng cũng đẹp.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Atulaaa đã viết: 00:07, 30/06/18
Atulaaa đã viết: 23:55, 29/06/18
Nếu em không ngại chụp răng hàm trên cho anh xem. Răng hổ có 2 răng nanh, răng hai hàm phải đều bẩm sinh. Đặc tính những người có răng hổ thường rất thích nghệ thuật.
Ồ thế ạ. Em vẽ đẹp lắm và cũng thích ngắm tranh. Ngày bé em lên tivi và bìa báo nhiều, đi múa còn kiếm được nhiều tiền trong khi tuổi đó bạn bè còn đang đi học thêm sấp mặt. Suýt nữa theo nghiệp múa chuyên nghiệp đấy mà ông cụ thân sinh không cho 🤣. Nên giờ đi làm con buôn
Nếu em cười hết cỡ ra thì hai răng nanh đó sẽ chạm vào môi dưới lun, mà cười như thế trông điêu lắm nên em thôi ko chụp 🤣. Em chỉ thích là răng em khỏe, chắc bóng và nhai đá từ bé đến giờ cực siêu. Tổng quan thì mái tóc và răng của em khỏe nên trộm vía là từ nhỏ đến giờ ko bệnh nặng, ko ốm vặt. Có điều tứ trụ của em thổ vượng quá, thủy và mộc yếu nên thận em hơi kém. Đang phải bổ mộc và thủy đây anh ạ. Trước ko biết nghe lời mấy ông bán vòng phong thủy, kêu mệnh kim đeo nhiều vàng vào, đeo cho lắm chỉ thấy đen đủi. Giờ em tháo hết ra đeo vòng gỗ lại thấy làm ăn tốt hơn nhiều
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Top này hot thật. =D>
Đầu trang

vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

@ bạn cumberbatch tôi nghĩ mắt bạn ko dữ, mắt thế là mắt có anh mắt nghiêm nghị. Tam thiên nhất địa thì tôi không biết. Nhưng bạn miêu tả thế tôi lại nghĩ là mắt tam bạch thì ko tốt. Mắt bạn phần dưới lòng đen gần với mí mắt dưới, các phần đen còn lại được đẩy lên trên nhiều hơn thì theo tôi xét đoán đó là mắt của người thông minh. Thân
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Answer đã viết: 00:14, 30/06/18 Top này hot thật. =D>
Atula vào topic nào topic đó đều hot phải chăng do thiên di và nô đẹp ^^ phải không bác Answer bác có thể cho Atula vào nét về phi hoá! Vẫn biết bác rất giỏi về tử vi bắc phái!
Đầu trang

bedung234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bedung234 »

ô long đã viết: 23:50, 29/06/18 Tôi chỉ xem khi tôi thấy có hứng thú thôi, lúc đó tôi quan niệm là có duyên. Còn khi tôi không xem thì các anh chị thông cảm cho tôi, cứ nghĩ là không hữu duyên đi.
Vâng, bác olong nói phải, làm phiền bác rồi. Dù sao con mệnh làm người đã có số, muốn tránh cũng tránh không được, nên thôi cứ để mọi chuyện thuận theo ý trời vậy, e không nên thắc mắc về lá số của mình nữa.
Chúc bác olong nhiều sức khoẻ nhé
Đầu trang

cumberbatch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cumberbatch »

vodaoduc đã viết: 00:15, 30/06/18 @ bạn cumberbatch tôi nghĩ mắt bạn ko dữ, mắt thế là mắt có anh mắt nghiêm nghị. Tam thiên nhất địa thì tôi không biết. Nhưng bạn miêu tả thế tôi lại nghĩ là mắt tam bạch thì ko tốt. Mắt bạn phần dưới lòng đen gần với mí mắt dưới, các phần đen còn lại được đẩy lên trên nhiều hơn thì theo tôi xét đoán đó là mắt của người thông minh. Thân
Ồ vâng thế ạ, cháu cảm ơn bác Vodaoduc ạ. Cháu đúng là có ánh mắt nếu gườm thì nhiều người cũng hơi sợ ạ. Với phần tướng thế thì cháu ăn vào chính tinh nào của mệnh hở bác, Vũ Khúc hay Tham Lang ạ?
Cháu muốn kiểm tra có ứng số không đấy ạ, trước cháu phân vân giờ Mão mệnh có Đồng Âm ạ...
Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HamanoRie đã viết: 00:12, 30/06/18
Atulaaa đã viết: 00:07, 30/06/18

Nếu em cười hết cỡ ra thì hai răng nanh đó sẽ chạm vào môi dưới lun, mà cười như thế trông điêu lắm nên em thôi ko chụp 🤣. Em chỉ thích là răng em khỏe, chắc bóng và nhai đá từ bé đến giờ cực siêu. Tổng quan thì mái tóc và răng của em khỏe nên trộm vía là từ nhỏ đến giờ ko bệnh nặng, ko ốm vặt. Có điều tứ trụ của em thổ vượng quá, thủy và mộc yếu nên thận em hơi kém. Đang phải bổ mộc và thủy đây anh ạ. Trước ko biết nghe lời mấy ông bán vòng phong thủy, kêu mệnh kim đeo nhiều vàng vào, đeo cho lắm chỉ thấy đen đủi. Giờ em tháo hết ra đeo vòng gỗ lại thấy làm ăn tốt hơn nhiều
À thế hả vậy em có cần anh cho bớt mộc với thuỷ không anh lại dư 2 món này quá trời thiếu hoả với thổ trầm trọng. Năm nào thấy thổ mừng quá trời. Năm nào hoả còn đỡ chứ gặp thuỷ với mộc xác định đổ bê tông phòng thủ mà phòng thủ còn không xong.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”