Liệu cháu có thể tốt nghiệp trong năm nay. Nhờ các bác xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
anh292003
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Liệu cháu có thể tốt nghiệp trong năm nay. Nhờ các bác xem giúp

Gửi bài gửi bởi anh292003 »

Cháu đang gặp 1 vài vấn đề về việc tốt nghiệp. Các bác xem giúp cháu liệu cháu có thể tốt nghiệp trong năm nay không. Và có phải cháu đang ở vận xấu nên đường học hành trắc trở ? Đây là lá số của cháu.
Hình ảnh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Liệu cháu có thể tốt nghiệp trong năm nay. Nhờ các bác xem giúp

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Không thể tránh được hoàn toàn. Công danh và phúc đức dòng họ năm nay kiểu gì cũng sẽ có vấn đề, nhưng có thể hạn chế tác hại của nó, cụ thể là lấy bằng trước tháng 11 al năm nay... nếu đương số kích được sao giải thần.
Giải thần hành mộc, tác dụng là giải những hạn nhỏ do sơ ý, chủ quan mà dính trap
Mệnh sơn đầu hỏa có thiên giải ở nhị hợp, hỏa sinh thổ nên đương nhiên có thể kích địa giải ở vòng đại hạn cung thê, muốn kích nốt giải thần cung quan thì cần vận hành thủy, cụ thể là cư xử giao tế phải mềm mại khéo léo như thủy, cố gắng không ngừng, cuồn cuộn vô cùng, tế thủy trường lưu, thao thao bất tuyệt. Cũng có thể mặc màu trắng hoặc màu xanh thủy nhưng quan trong nhất là tâm phải hướng thiện, đối nội thì nghiêm khắc tự ra nhận sai sót, lỗi lầm của bản thân để sửa chữa, đừng cãi, đừng trốn tội, cũng đừng đổ lỗi cho ai. Do mình hết. Đối ngoại thì phải vị tha giúp đỡ người khác trong khả năng của mình. Ít nhất là trong tiểu hạn năm nay phải có cái đức tính này.
Nếu ko thế thì khó mà tốt nghiệp đúng hạn. Các cụ dạy, Tâm còn chưa thiện, mưu cầu vô ích
Đầu trang

anh292003
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu cảm ơn bác đã cho cháu những lời khuyên bổ ích. Cháu sẽ cố gắng tu sửa tâm tính như bác khuyên. Bác cho cháu hỏi là dòng họ cháu sẽ có vấn đề tức là không chỉ mình cháu mà còn có người thân của cháu nữa hả bác. Và có người sẽ làm tổn thương cháu nên bác khuyên cháu phải vị tha phải không ạ ?
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn tinh tế hơn mấy tháng trước nhiều lắm.
Cố gắng lên.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Hà Túc Đạo đã viết: 10:19, 02/07/18 Bạn tinh tế hơn mấy tháng trước nhiều lắm.
Cố gắng lên.
Ahihi nhờ topic của chủ Top lát nhé :x
Chú Tạch ơi cháu đỗ rồi nha cơ mà chưa thấy được thăng chức với tăng lương :)) , cháu tin chú là Huyền thoại nên cháu sẽ nhanh được thăng chức và tăng lương phải không =P~
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 12:10, 02/07/18
Cố gắng lên.
Chú Tạch ơi cháu đỗ rồi nha cơ mà chưa thấy được thăng chức với tăng lương :)) , cháu tin chú là Huyền thoại nên cháu sẽ nhanh được thăng chức và tăng lương phải không =P~
Hình ảnh

Chúc mừng Béo Béo đã tận dụng hoàn mỹ được hạn Thiên Không Kiếp Sát. Thăng lương, thăng chức là chuyện sớm muộn thôi, chậm thì tháng 3/2019, nhanh thì ngay tháng 7 hoặc tháng 9 năm nay. Có khi còn ko chỉ 1 lần. Sát tinh phát dã như lôi ;;)

Trời ko phụ lòng người, càng ko phụ mồ hôi và nước mắt của Béo suốt thời gian qua... nhất là khi đó lại là mồ hôi dầu.
Phỏng ạ? :-S

@ Trú là huyền thoại mà. Béo Béo đừng ngưỡng mộ trú nhaaa. :-j
Haizzz
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Hà Túc Đạo đã viết: 13:27, 02/07/18
Hồng Hạnh đã viết: 12:10, 02/07/18
Cố gắng lên.
]

Chúc mừng Béo Béo đã tận dụng hoàn mỹ được hạn Thiên Không Kiếp Sát. Thăng lương, thăng chức là chuyện sớm muộn thôi, chậm thì tháng 3/2019, nhanh thì ngay tháng 7 hoặc tháng 9 năm nay. Có khi còn ko chỉ 1 lần. Sát tinh phát dã như lôi ;;)

Trời ko phụ lòng người, càng ko phụ mồ hôi và nước mắt của Béo suốt thời gian qua... nhất là khi đó lại là mồ hôi dầu.
Phỏng ạ? :-S
@ Trú là huyền thoại mà. Béo Béo đừng ngưỡng mộ trú nhaaa. :-j
Haizzz
tháng 7 với tháng 9 là tháng dương đó hả chú , cháu vừa đề nghị 1 đề nghị rất là quá mức chịu đựng với sếp cháu và đang chờ đợi kết quả :)) nên chắc tháng 3 năm sau là lần thứ 2 rồi chú ạ =P~
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Cố gắng lên.
Xin phép chủ topic. Cháu chào bác ạ. Mong có duyên được bác xem giúp cháu khi nào có thể xuất ngoại và lấy chồng ạ? Cháu cám ơn bác rất nhìu.
Đầu trang

anh292003
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cố gắng lên.
Dạo gần đây mai tóc của cháu bắt đầu mọc theo đường xuống cằm. Bác xem giúp cháu liệu có phải cháu sắp bị hạn gì không ạ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”