CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Hắc Hỏa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Gửi bài gửi bởi Hắc Hỏa »

thanosdeptrai đã viết: 15:41, 30/06/18
Hắc Hỏa đã viết: 03:42, 30/06/18 i là link ảnh khác, rõ tai hơn tý

Hình ảnh
tham vong :-? nhung cung de yeu duoi vi tinh cam :-? toi co quen 1 nguoi Thien Co mat cung hao hao :-?

Dung ko thi'm :-? moi hoc tv, co gi noi sai bo qua cho Thanos 8-> 8->
Đồng chí này mới học tướng mà chém chuẩn cmnr? Nhưng ko phải thiên cơ nhé, có 1 chút thiên cơ trong ng thôi. Đồng chí đang ở đâu thế, có ở khu phía nam ko?
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

Hắc Hỏa đã viết: 15:52, 30/06/18
Thât ra đồng chí hơi pha tap chút :-? ... toi nghĩ đồng chí có thể Menh/Than bi tuan/triet ... hoăc vcd ...tc khuôn mặt hiền lành... chứ không Rambo như vậy

Có nét Cơ Lương ... nhưng hơi có sắc thái của Vũ Pha :-?
Chém đến đây thoi ... sơ chém nữa là lac luôn... má kiếm không ra

Tôi ko sông ở Trái đất :)) \:D/ \:D/
Sửa lần cuối bởi thanosdeptrai vào lúc 16:03, 30/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

phomuabay đã viết: 15:48, 30/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 15:41, 30/06/18
phomuabay đã viết: 15:21, 30/06/18
Con cả :)). Bạn bè ko nhiều nhưng chí tình. Chà. Lá số em thuộc dạng khó xem. Anh xem dc thì tốt.
thứ nhất e không hợp với anh chị em trong nhà không giúp được gì mỗi người một nơi...em là một người thích an nhàn là một người ít hành động việc thiếu nhân nghĩa ...có sao quả tú thì cảm thấy mình cô đơn ...có sao thiên cơ thì nên làm các nghề kỹ thuật máy móc thì hợp lý ...e có sức khỏe tốt ít khi ốm đau ...cug phu thê thì người chồng sau này giỏi và có khả năng nói nhiều ( cung phu thê số trường thọ vì có sao văn xương tọa thủ ) số e lấy chồng muộn ...nói chung là lá số này được có tam hóa thủ chiếu mệnh...từ 40 tuổi trở đi mới tốt lá này ăn về hậu vận
P/s : chẳng qua nhìn lá số e có tam tứ đức thủ mệnh a biết e không phải là người tâm tính ác độc lên mới đi qua comet chứ a biết e là người có vẻ cao ngạo
Em là nam, k phải nữ.
Xem làm việc tốt như niềm vui, bổn phận. Lời nói cay nghiệt nhưng việc làm thì không độc. Tính toán có trước có sau mới làm. Có em nhưng nó nhờ mình là chính, mình ko nhờ nó được.
Em đang định chờ 1 người 10 năm (anh có thể nhìn lá số người đó trong 1 topic khác em lập để biết người đó là người thế nào) và ngoài người đó em ko lấy ai đâu :)). 40 hay 50 cũng vậy thôi.
Anh nói khá chính xác về tính cách, em có sự tự tin bản thân, nhưng em ko kiêu ngạo đâu.
Edit : rất cảm ơn vì đã nhìn số hộ em :)). Nhưng mà một lần nữa phải nhắc lại, hình như anh nhìn nhầm lá của bạn gái kia rồi. :3
anh nhìn nhầm lá số trên :))
Đầu trang

Hắc Hỏa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thanosdeptrai đã viết: 16:00, 30/06/18
Hắc Hỏa đã viết: 15:52, 30/06/18
Thât ra đồng chí hơi pha tap chút :-? ... toi nghĩ đồng chí có thể Menh/Than bi tuan/triet ... hoăc vcd ...
Có nét Cơ Lương ... nhưng hơi có sắc thái của Vũ Pha :-?
Chém đến đây thoi ... sơ chém nữa là lac luôn... má kiem không ra

Tôi ko sông ở Trái đất :)) \:D/ \:D/
Chém chuẩn dc bố cục, sao thì lệch. Mệnh tôi đế tinh có, văn tinh có, quyền tinh có, ấn tinh có, hung tinh có, không vong có, và sát tinh cũng có nốt :))
Tạm gọi là tạp cục cũng ko sai, mất gần chục năm mới tìm ra được điểm cân bằng cho cách cục. Hờ hờ
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:02, 30/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 15:41, 30/06/18

thứ nhất e không hợp với anh chị em trong nhà không giúp được gì mỗi người một nơi...em là một người thích an nhàn là một người ít hành động việc thiếu nhân nghĩa ...có sao quả tú thì cảm thấy mình cô đơn ...có sao thiên cơ thì nên làm các nghề kỹ thuật máy móc thì hợp lý ...e có sức khỏe tốt ít khi ốm đau ...cug phu thê thì người chồng sau này giỏi và có khả năng nói nhiều ( cung phu thê số trường thọ vì có sao văn xương tọa thủ ) số e lấy chồng muộn ...nói chung là lá số này được có tam hóa thủ chiếu mệnh...từ 40 tuổi trở đi mới tốt lá này ăn về hậu vận
P/s : chẳng qua nhìn lá số e có tam tứ đức thủ mệnh a biết e không phải là người tâm tính ác độc lên mới đi qua comet chứ a biết e là người có vẻ cao ngạo
Em là nam, k phải nữ.
Xem làm việc tốt như niềm vui, bổn phận. Lời nói cay nghiệt nhưng việc làm thì không độc. Tính toán có trước có sau mới làm. Có em nhưng nó nhờ mình là chính, mình ko nhờ nó được.
Em đang định chờ 1 người 10 năm (anh có thể nhìn lá số người đó trong 1 topic khác em lập để biết người đó là người thế nào) và ngoài người đó em ko lấy ai đâu :)). 40 hay 50 cũng vậy thôi.
Anh nói khá chính xác về tính cách, em có sự tự tin bản thân, nhưng em ko kiêu ngạo đâu.
Edit : rất cảm ơn vì đã nhìn số hộ em :)). Nhưng mà một lần nữa phải nhắc lại, hình như anh nhìn nhầm lá của bạn gái kia rồi. :3
Anh ơi a xem giúp e với ạ [-O< [-O< [-O<
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

NDHC đã viết: 16:28, 30/06/18

Em là nam, k phải nữ.
Hình ảnh
a có thể nói e là một người tiêu rất hoang , ăn chơi xả láng :">
Đầu trang

Hắc Hỏa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

siunhan92dn đã viết: 13:54, 30/06/18
Hắc Hỏa đã viết: 12:40, 30/06/18
Conmaimauxanh đã viết: 08:01, 30/06/18
Đập choai quá! Cô phong tỵ. Mũi quá nổi trội lấn át lưỡng quyền. Xưng Vương xưng Đế mà thiếu thuộc hạ
Thân mến! :))
Tại hạ ghi nhận chủ ý của cô nương. Ekip có rồi, sẽ cố gắng tu tâm dưỡng tính, nói chuyện thảo mai hơn chút để thu nạp đàn em.
Ps: ng ta sửa mũi cho cao lên ko dc, mình sửa xuống cho thấp dc ko nhỉ :))
ôi đẹp trai quá, topic toàn trai xinh gái đẹp không, nhìn ai cũng thèm thuồng chỉ muốn cắn =P~
Giờ mới thấy cmt của cô nương. Dạo này thế nào rồi? Có công việc mới OK hơn ngày xưa chưa?
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:33, 30/06/18

Hình ảnh
Xem cho em vs anh ơiii
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:33, 30/06/18

Hình ảnh
Dạ thật ra em chi tiêu tiết kiệm lắm a :(( anh có thể xem giúp em đôi nét về sự nghiệp và tình duyên của em được k a [-O< thank you a :D
Đầu trang

kinhhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kinhhoa »

Cho em tham gia với. hihi
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
Screenshot_2018-06-30-16-16-23.png (467.65 KiB) Đã xem 906 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”