Mong mọi người xem giúp vấn đề cho con trai mình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mong mọi người xem giúp vấn đề cho con trai mình

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

Hình ảnh

Đây là lá số con trai mình,
trước khi sinh con mình có đi xem thầy trong làng gần nhà ông bà ngoại mình. Thì được phán rădng năm cu cậu 12 tuổi phải giữ cần thận kẻo mất con. Em vào cohoc.tuvi.net xem thêm thì thấy mệnh có Đà La là cách cục ...yểu, non.
Em sinh cu cậu trước ngày dự sinh 1,5 tháng, là sinh non đó ạ. Và nuôi con rất cực rất vất vả. Đến nay cu cậu trộm vía cũng ngoan và lễ phép, nghe lời ba mẹ.

Nhưng vì lỡ xem hồi đang có bầu nên giờ cứ lo lắng và bất an, k biết thầy nói có đúng k ạ? có ai thấy rõ đc xin cho em biết để em có kế hoạch giữ gìn cục vàng được cẩn trọng hơn ạ.

em nhìn vào lá số em thì thấy năm 36 tuổi cũng có chuyện xảy ra, nhưng em k giỏi xem nên chỉ thấy như vậy thôi. mong được xem giúp ạ. À cách đây 4 năm có cô j ở Hn có xem cho e chỉ nói qua năm em 36 có 1 việc kinh thiên động địa khiến em quay về với
con đường tu sĩ. là quy y vào chùa đó ạ. em hiang mang quá. Rất mong mn hoan hỉ vào giúp ạ. Chân thành cảm ơn mọi người.

Đây là ls em
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp vấn đề cho con trai mình

Gửi bài gửi bởi ô long »

Anh này lên đến tứ đẳng rồi còn mang lá số trẻ con 6 tuổi lên diễn đàn hỏi số.
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thời gian tham gia lâu ko có nghĩa là giỏi bann ạ. mình trước đây có tham gia giao lưu trong diễn đàn thôi, trong này bài đăng nhiều thì lên sao chứ k phải trình độ bạn ạ. mình k giỏi xem thật. Nếu bạn giúp mình được m cảm ơn nhé.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Tôi không xem tử vi cho trẻ con. Anh cũng phải biết chắt lọc thông tin và suy luận. Ai năm 12 - 13 tuổi chả gặp khó khăn mà các cụ gọi là năm tuổi. Còn việc chưa sinh đứa bé mà phán cho nó vậy rồi thì chỉ có thể loại thầy bói làng như anh kể mới dám nói thế thôi.
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

anh có đọc hết bài em đăng k ạ? có việc em mới đem lên hỏi mà. Nếu anh k giúp đc thì đừng chie trích nhé. Nam mô a di đà phật! thiện tai!
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

em không biết nên mới hỏi ạ, vì ông thầy đó nỏiu tiếng xem đúng trong làng nên em mới hoang mang ah. năm 12,13 tuổi ntn em còn không biết. Nói chung vì không biết nên mới hoang mang. Mong ai đó xem giùm e được không ạ
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Đừng lo lắng chị ạ . Lso của anh trai em . Bố em từng đưa đi xem của một thầy rất giỏi . Và vài thầy xem linh tinh đều nói anh ấy năm 18 tuổi sẽ mất . Lso vũ tướng triệt tướng mất đầu . Nhưng anh ấy năm nay 32 tuổi vẫn rất khoẻ mạnh hphuc .
Nên chị đừng lo lắng quá . Giờ tích cực làm việc thiênn gia tăng công đức để cải số phận xem sao ạ .
Nhưng công nhận 1 điều là gần nhà em có 1 anh sinh cùng giờ vs anh em . Bố mẹ anh ấy làm nghề không đàng hoàng cho lắm nên ... :(
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

uh c nghĩ cái tích đức thì c luôn làm vì lòng dạ mình hướng thiện từ bé rồi.

Nhưng vì ông thầy đó giỏi trong làng nên lo lắm e ạ.
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Anh Salem đã viết: 18:04, 01/07/18 uh c nghĩ cái tích đức thì c luôn làm vì lòng dạ mình hướng thiện từ bé rồi.

Nhưng vì ông thầy đó giỏi trong làng nên lo lắm e ạ.
Thầy bố em xem cho anh em ngtrc còn nổi tiếng bao người tới xem đó chị . Giờ kb ông ý còn sống ko .
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thế à, chị định vượt 120km đến thầy nổi tiếng ở QTri đây, nghe nói ông í giỏi nổi tiếng lắm. Mà giờ đang chưa đi đc vì cv bận qá. Lên đây chờ cao nhân trước
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”