Nghiệm lý lá số tử vi và trả lời 1 câu hỏi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý lá số tử vi và trả lời 1 câu hỏi.

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Mình kể bạn nghe:
- năm 2006, 1 ng bạn của mình bị đánh. Mình nhảy ra bênh bạn, cậu bạn đó bỏ chạy. Mấy ngày sau nhóm kia chỉ tìm mình để đánh, cuối cùng đưa nhau lên Hiệu trưởng. Cậu bạn kia và cả bố cậu ta chối bỏ, nói rằng việc mình bị đánh là do mình, ko liên quan j đến họ :D
- Từ bảo vệ bạn thành học sinh cá biệt đánh nhau, hơi sốc với mình, nhất là tại 1 trường Chuyên nổi tiếng, ko ngờ lại tồn tại những thành phần như thế.
- Hạn đó lại sắp quay vòng đến rồi. Ko bik ai sẽ phản bội mình lần này :))
- Định hỏi tình duyên nhưng nản rồi, học thuật hơn chút đi: theo bạn đại vận 34-43 hay đại vận 44-53 của mình tốt hơn? và tại sao bạn lại đánh giá như thế?
Hình ảnh
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

tuanbun1990 đã viết: 01:31, 07/07/18 Hình ảnh :P
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linhthao0921 »

siunhan92dn đã viết: 19:44, 11/07/18
linhthao0921 đã viết: 19:29, 11/07/18
siunhan92dn đã viết: 18:44, 11/07/18 Mình lập topic này với hy vọng được nghiệm lý một điều mà các bạn đã trải qua trong cuộc đời, để xem điều đó thể hiện ở lá số tử vi của các bạn như thế nào, và mình cũng xin được trả lời một câu hỏi của các bạn ^-^
Mình xin nghiệm lý các mốc như sau bạn nhé:
Năm 2001: Năm đó mẹ mình bỏ bố con mình đi nơi khác sống.
Năm 2008: Ông ngoại mình mất và mẹ thì bị tai nạn tay chân.
Nói về mốc thời gian thì mình không nhớ rõ cơ mà từ 4 tuổi cho đến 15 tuổi mình cảm giác rất buồn về tinh thần nhiều, cảm thấy rất bí bách và mất mát về gia đình nhưng càng lớn thì nội tâm mình càng mạnh mẽ và gạt nhẹ chuyện đấy đi bạn ạ. Giai đoạn 18t đến bây giờ mình thấy ổn hơn, tinh thần thoải mái hơn và học hành thì vẫn thuận lợi như thường.

Nếu có thể bạn có thể xem giúp mình bao giờ có người iu không ạ? 8-> 8->
Và chồng mình sau này có thương mình không nữa? (Nếu được bạn khuyến mãi thêm câu hỏi kiki).

Cảm ơn topic này nhé, caption cứ dễ thương sao sao >:D<
mình nghĩ cuối năm nay bạn sẽ có tình yêu, về chồng thì mình nghĩ chồng của bạn tốt, biết quan tâm, che chở cho bạn nhưng tính cách bạn cương nên hai vợ chồng cũng thường cãi nhau, hjhj.
Năm nay hay năm sau có cơ hội hơn bạn? Mình tưởng năm nay ôm Quả Tú thì khó có nà hicc..
Mình cảm ơn ạ 8->
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

ponta16991 đã viết: 19:41, 11/07/18
siunhan92dn đã viết: 19:22, 11/07/18
ponta16991 đã viết: 19:17, 11/07/18

Cho mình tham gia với nhé.
Năm 2004 2005 là năm buồn nhất với mình. Năm 2004 ba mình và ông nội mình mất. 2005 là bà ngoại mìn mất. Bạn có thể nghiệm lý nhé
cảm ơn bạn đã cho mình thông tin để nghiệm lí, bạn có muốn hỏi mình gì không?
[/quote]
Mình chỉ muốn hỏi sau này mình gặp người chồng như thế nào? Mình trải qua hai mối tình mà chẳng đi tới đâu. Luôn luôn gặp những tình huống mình thích người ta mà người ta k thích mình hoặc ngược lại.
[/quote]
mình vừa xem kết hợp thêm tứ trụ của bạn, thì thấy số bạn lập gia đình muộn, thấy các năm 2022,2023 có khả năng cưới, cung phu đẹp nhưng phải từ bốn mấy tuổi trở đi bạn mới được hưởng, chồng giàu có quyền chức.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

MHolland: trong mắt vợ dễ là soái ca :-bd ... vợ có tính ưu nhã ... :x
Tôi nghĩ ông học cũng khá giỏi trong trường :-? nói chung là không tệ ...

Mới học tv nên tôi chém linh tinh :(
Sửa lần cuối bởi thanosdeptrai vào lúc 20:03, 11/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Năm 2018, năm khá nhẹ nhàng, nhưng dễ bị stressed ,nhưng nhìn chung cuộc sống tươi đẹp, thi cử học hành thuận lợi, điểm cao nhất lớp và giải nhất thi Anh cấp cụm, sắp tới vào tháng 9 dương cháu thi thành phố ạ
Tháng 7/2017 ( âm lịch), cháu thi IELTS được 7.5
Cũng trong năm đó ông nội cháu mất
Năm 2015 là một trong những năm học hành thành công thuận lợi nhất với cháu
Ngày bé có mấy lần bị chó cắn, với ngày nhỏ tính tình rất cẩn thận, hơi keo kiệt, nhưng cang lớn tiêu tiền càng ghê, thoáng tính hơn.
Năm 2001 trước lúc cháu sinh vài tháng thì bà nội mất

Cho cháu hỏi về cung phu của cháu, tại người ta hay nói phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng nên dù chưa lớn lắm cháu cũng hơi tò mò ạ, cháu xin cảm ơn

Hình ảnh
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

linhthao0921 đã viết: 19:58, 11/07/18
siunhan92dn đã viết: 19:44, 11/07/18
linhthao0921 đã viết: 19:29, 11/07/18

Mình xin nghiệm lý các mốc như sau bạn nhé:
Năm 2001: Năm đó mẹ mình bỏ bố con mình đi nơi khác sống.
Năm 2008: Ông ngoại mình mất và mẹ thì bị tai nạn tay chân.
Nói về mốc thời gian thì mình không nhớ rõ cơ mà từ 4 tuổi cho đến 15 tuổi mình cảm giác rất buồn về tinh thần nhiều, cảm thấy rất bí bách và mất mát về gia đình nhưng càng lớn thì nội tâm mình càng mạnh mẽ và gạt nhẹ chuyện đấy đi bạn ạ. Giai đoạn 18t đến bây giờ mình thấy ổn hơn, tinh thần thoải mái hơn và học hành thì vẫn thuận lợi như thường.

Nếu có thể bạn có thể xem giúp mình bao giờ có người iu không ạ? 8-> 8->
Và chồng mình sau này có thương mình không nữa? (Nếu được bạn khuyến mãi thêm câu hỏi kiki).

Cảm ơn topic này nhé, caption cứ dễ thương sao sao >:D<
mình nghĩ cuối năm nay bạn sẽ có tình yêu, về chồng thì mình nghĩ chồng của bạn tốt, biết quan tâm, che chở cho bạn nhưng tính cách bạn cương nên hai vợ chồng cũng thường cãi nhau, hjhj.
Năm nay hay năm sau có cơ hội hơn bạn? Mình tưởng năm nay ôm Quả Tú thì khó có nà hicc..
Mình cảm ơn ạ 8->
thấy có bộ tướng phục nên hy vọng cuôi năm nay bạn sẽ có bồ hjhj
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

MarkHolland đã viết: 19:46, 11/07/18 Mình kể bạn nghe:
- năm 2006, 1 ng bạn của mình bị đánh. Mình nhảy ra bênh bạn, cậu bạn đó bỏ chạy. Mấy ngày sau nhóm kia chỉ tìm mình để đánh, cuối cùng đưa nhau lên Hiệu trưởng. Cậu bạn kia và cả bố cậu ta chối bỏ, nói rằng việc mình bị đánh là do mình, ko liên quan j đến họ :D
- Từ bảo vệ bạn thành học sinh cá biệt đánh nhau, hơi sốc với mình, nhất là tại 1 trường Chuyên nổi tiếng, ko ngờ lại tồn tại những thành phần như thế.
- Hạn đó lại sắp quay vòng đến rồi. Ko bik ai sẽ phản bội mình lần này :))
- Định hỏi tình duyên nhưng nản rồi, học thuật hơn chút đi: theo bạn đại vận 34-43 hay đại vận 44-53 của mình tốt hơn? và tại sao bạn lại đánh giá như thế?
nhìn theo tứ trụ thì thấy đại vận 34-43 xấu hơn đại vận 44-53.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ponta16991 »

siunhan92dn đã viết: 20:00, 11/07/18
ponta16991 đã viết: 19:41, 11/07/18
siunhan92dn đã viết: 19:22, 11/07/18
cảm ơn bạn đã cho mình thông tin để nghiệm lí, bạn có muốn hỏi mình gì không?
Mình chỉ muốn hỏi sau này mình gặp người chồng như thế nào? Mình trải qua hai mối tình mà chẳng đi tới đâu. Luôn luôn gặp những tình huống mình thích người ta mà người ta k thích mình hoặc ngược lại.
[/quote]
mình vừa xem kết hợp thêm tứ trụ của bạn, thì thấy số bạn lập gia đình muộn, thấy các năm 2022,2023 có khả năng cưới, cung phu đẹp nhưng phải từ bốn mấy tuổi trở đi bạn mới được hưởng, chồng giàu có quyền chức.
[/quote]

Oh mình cũng xác định là mình cưới trễ rồi bạn ạ. Tính khó quá mà hihi. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều nè
Đầu trang

Peabeahou99
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Peabeahou99 »

[-O< Từ nhỏ đến lớn mình không gặp sự kiến gì to lớn để đời lắm, được gia đình thương, đặc biệt là mẹ.
nhưng cha mẹ thường xuyên bất hòa, gia đình hay gặp nợ nần từ ba, ba mẹ không hợp tính nhau.
năm vừa rồi 2017 cũng là một năm khá buồn vì ba lại mang nợ một khoảng lớn, mẹ lại gồng lưng ra chịu nên hiện tại ngoài tiền tích cóp học phí đại học cho con cái thì trữ lại chẳng bao nhiêu, làm ăn nhỏ nhưng thâm hụt, tới năm nay vẫn không dứt, tiền của cứ hao hụt.

cũng như bạn trên, em còn khá là trẻ, nhưng vì sống trong gia đình ba mẹ từ nhỏ đã mâu thuẫn, không hạnh phúc, nay nhìn cung Phu Thê của em không đẹp, tuần triệt lại thêm sao xấu.. không biết đường tình duyên của em sao ạ? chồng em ntn và như vậy là sau này gia đình sẽ không hạnh phúc và dễ tan rã ạ ? cho em tham lam hỏi thêm sau này mình có kiếm ra nhiều tiền để lo cho gia đình không ạ ? xin cám ơn. [-O< [-O<

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Peabeahou99 vào lúc 20:20, 11/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”