Gia đình lục đục, tình duyên trắc trở, việc học hành dù cố gắng cũng không được như ý. Mong các cao nhân luận giải giúp.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tony2312
Chính thức
Chính thức

Re: Gia đình lục đục, tình duyên trắc trở, việc học hành dù cố gắng cũng không được như ý. Mong các cao nhân luận giải g

Gửi bài gửi bởi tony2312 »

Chào em. Em post luôn cái lá số mới lên đây để mọi người cùng thảo luận nhé.
Đầu trang

Duccaanhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Gia đình lục đục, tình duyên trắc trở, việc học hành dù cố gắng cũng không được như ý. Mong các cao nhân luận giải g

Gửi bài gửi bởi Duccaanhh »

https://lyso.vn/lasotuvi/2018/1FMUC8HQ.jpg Lá số mới của em đây ạ, các cao nhân luận giải giúp e với
Đầu trang

Duccaanhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tavont đã viết: 09:16, 17/07/18 Học gì thì cũng đi buôn làm ăn thôi em. Số em lắm tiền lắm của, lấy vợ đẹp nhưng đừng bắt chiếc bố mình gái gú. vợ em cá tính mạnh lắm. Cẩn thận gái gú là vợ cho đi tong đó, lúc đấy chẳng còn gì trong tay đâu.

chỉ nên coi mẹ là người thân bề trên thôi. Bố em thì kệ ổng, sau này quẳng tiền trả ổng là hết nợ mà ổng ghi sổ với cả nhà em. anh nói thật đấy, không đùa đâu. mẹ em lo lắng vất vả em mới được như ý trên anh bảo đó, quan tâm mẹ thôi.
Hình ảnh
A xem giúp e lại lá này với ạ vì lúc tạo lá số do k để ý nó bị nhảy tháng sinh nên sai lệch thông tin chút
Đầu trang

Duccaanhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tony2312 đã viết: 15:46, 17/07/18 Chào em. Em post luôn cái lá số mới lên đây để mọi người cùng thảo luận nhé.
Hình ảnh
Phiền anh chiếu cố xem lại giúp e lá này với ạ. Sáng nay tạo lá do không để ý nên bị nhầm mất tháng sinh 😭
Đầu trang

Duccaanhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TheLinh đã viết: 13:29, 17/07/18 Còn tử tức,sau thì 2 cha con hợp nhau lắm, yên tâm. Có đứa con trai đầu lòng.

Bởi nhân duyên lành tiền kiếp, nên đời này hai người gặp lại nhau, là cha là con. Quý hỷ thần.

Về vấn đề con nuôi, ân quang mới nuôi. Quý thì khác :-?
Hình ảnh
Phiền anh chiếu cố xem lại giúp e lá này với ạ. Sáng nay tạo lá do không để ý nên bị nhầm mất tháng sinh 😭
Đầu trang

Duccaanhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 12:46, 17/07/18 vận 36-46 bị khá nặng đấy: có phất lên 1 chút cũng phá sản trắng tay thôi. do ko kiếp đấy.
Hình ảnh
Phiền chị chiếu cố xem lại giúp e lá này với ạ. Sáng nay tạo lá do không để ý nên bị nhầm mất tháng sinh 😭
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”