Có ai chưa chồng lại muốn có con như em không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Có ai chưa chồng lại muốn có con như em không.

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:20, 17/07/18 bây giờ loại mày chỉ có làm cave gái gọi thì mới có cách không chồng mà chửa thôi còn lo^n` bò nhé
Ý mày nói ng sinh ra mày cũng dùng cách này để có mày sao??? Có bố dạy dỗ đàng hoàng thì mày đâu có khuyết tật vầy đâu. Haha
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

SadayoLe đã viết: 22:09, 17/07/18
Ahihi. Mày sửa lại phát âm l vs n giùm tao cái trẻ trâu ạ. Nghe nó cứ chối cả tai. Tao đang hình dung mày là thằng BK trên núi xuống, ít học, bần phu nên thích làm bố thiên hạ, rồi chửi mẹ ngta 1 cách mất dạy. Haha
Anh học Bách Khoa ra nên hơi nhạy cảm với 2 chữ BK.
Em có thể viết đầy đủ dc ko?
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

SadayoLe đã viết: 22:23, 17/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:16, 17/07/18
Ahihi. Mày sửa lại phát âm l vs n giùm tao cái trẻ trâu ạ. Nghe nó cứ chối cả tai. Tao đang hình dung mày là thằng BK trên núi xuống, ít học, bần phu nên thích làm bố thiên hạ, rồi chửi mẹ ngta 1 cách mất dạy. Haha
âm l0^`n là l0^`n mẹ mày bị tao đj.t đẻ ra mày ok...tại vì mày có cái tính bảo thủ đéo nghe lời ai lên bố mày thay mặt con mẹ mày...cái đồ ngu chó cắn áo rách, xi lít thủng này bố mày cứ l0^`n đấy tại vì mày ngu ...bao nhiêu người trên này luận giải giúp mày mà mày lại đối xử với người ta như vậy đồ vô ơn bạc nghĩa ...đồ ăn cháo đá bát... con mặt lo^`n
Còn cái gì văn minh hơn để nói ko thằng vô học trên núi xuống. Mày lộ cái bản chất kém sang của mày sớm quá rồi đấy. Vị hơi mặn khi nghĩ có thể lái máy bay hạng nặng, coi chừng lên cơn tai biến, chết mịa thì éo có ai để tao ị vô mặt đâu. Haha
tao hỏi mày nhé...mày nói ai trước nếu mày không nói bố mày trước một cách bố láo ấy thì bố mày đéo chửi mày đâu...nhưng tại vì mày thích ngang thì tao cho mày ngang luôn...cái lo^`n mày chỉ dành cho những con chó nó đi.t vào thôi...mày cút mẹ mày đi nhé...bố mày học hành hay không thì kệ bố mày cái loại mày không đáng để tao nói chuyện...cứ đăng bài nào bố mày vào bố chửi
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

MarkHolland đã viết: 22:27, 17/07/18
A có phải học Bách Khoa ở trên núi ko nè? Nếu ko phải thì ko phải là nói Bách Khoa nhé.
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

MarkHolland đã viết: 22:27, 17/07/18
Mình cũng rất hay qua bách khoa ăn bánh mỳ. Lúc nào cũng tợp phát 3 cái lần. 2 page trứng 1 thập cẩm 8->

Ak mà bạn kia cuối cùng là chửi hết dân BK ak, ngộ nhỉ. ^:)^
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 22:37, 17/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Gần đấy có bánh mỳ chảo ngon phết. Quán của sinh viên. TheLinh thử xem.
Sửa lần cuối bởi MarkHolland vào lúc 22:38, 17/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 22:29, 17/07/18
SadayoLe đã viết: 22:23, 17/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:16, 17/07/18

âm l0^`n là l0^`n mẹ mày bị tao đj.t đẻ ra mày ok...tại vì mày có cái tính bảo thủ đéo nghe lời ai lên bố mày thay mặt con mẹ mày...cái đồ ngu chó cắn áo rách, xi lít thủng này bố mày cứ l0^`n đấy tại vì mày ngu ...bao nhiêu người trên này luận giải giúp mày mà mày lại đối xử với người ta như vậy đồ vô ơn bạc nghĩa ...đồ ăn cháo đá bát... con mặt lo^`n
Còn cái gì văn minh hơn để nói ko thằng vô học trên núi xuống. Mày lộ cái bản chất kém sang của mày sớm quá rồi đấy. Vị hơi mặn khi nghĩ có thể lái máy bay hạng nặng, coi chừng lên cơn tai biến, chết mịa thì éo có ai để tao ị vô mặt đâu. Haha
tao hỏi mày nhé...mày nói ai trước nếu mày không nói bố mày trước một cách bố láo ấy thì bố mày đéo chửi mày đâu...nhưng tại vì mày thích ngang thì tao cho mày ngang luôn...cái lo^`n mày chỉ dành cho những con chó nó đi.t vào thôi...mày cút mẹ mày đi nhé...bố mày học hành hay không thì kệ bố mày cái loại mày không đáng để tao nói chuyện...cứ đăng bài nào bố mày vào bố chửi
q
Sợ vãi. Thế bố sống bao nhiêu năm, gây dựng đc gì cho cái đất nước ngày 1 đi xuống này rồi hả bố, hay bố chỉ giỏi múa mồm xưng vương ở trên đây thôi. Bố thích chửi em cho bố địa chỉ vào chửi thẳng mặt e nhé, đừng để gặp đc em rồi em phải khóc thương vì bố vừa vô học lại còn nghèo nữa. Huhu
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

MarkHolland đã viết: 22:36, 17/07/18 Gần đấy có bánh mỳ chảo ngon phết. Quán của sinh viên. TheLinh thử xem.
Quán bánh mỳ chảo em biết rồi, gần mấy chỗ photocopy bên kia đương là quán bún chả ak? :-?

Em hay ăn bánh mỳ ở đấy mà, nhưng em ăn bánh kẹp thôi chứ ăn chảo không xi nhê. Ăn xong chả nhẽ lại gọi thêm chảo nữa :>

Trc thì hay ăn 2, bây giờ lé vờ lên cao thì ăn 3.

2 thì vẫn thòm thèm. 3 chưa đầy. Thôi gọi riêng một cái mang về, không tợp 4 bánh một lúc người ta nhìn cũng hơi ngại :))
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 22:46, 17/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Dân Bách Khoa Hà Nội thấy đồn huyền thoại combo đồng phục áo màu đỏ ấy, đi chơi cũng mặc, đi làm thêm cũng mặc, đi cưa gái cũng mặc, nghe bảo loáng thoáng thấy mặc cái áo đó từ xa thì auto 90% là dân Bách Khoa, có thể khuyến mại thêm hai cái đít chai. =)) :))
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Hình ảnh =)) =)) =)) Không lệch đi đâu được combo huyền thoại này.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”