Ước mơ tiếp viên hàng không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ước mơ tiếp viên hàng không

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Thôi em ăn cơm trưa và chiều tìm cái ao nào đó mà tập , bao h thấy OK thì lên đây thách đấu bần đạo sẽ xuống núi ha ha ha ha
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

ThamLang80 đã viết: 10:33, 18/07/18 Ừ đấy! Xì căng đan đi ha ha
Em không muốn giống hotgirl Bigc làm hot girl sông tam bạc đâu =))
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Nhóng nhánh đã viết: 23:50, 17/07/18
VanXuongD đã viết: 21:55, 17/07/18
Nhóng nhánh đã viết: 21:51, 17/07/18

ôi thế mà chả bù e :(( e muốn làm mà sợ ko thi qua nổi :((
Thi c thấy dễ cực . Chị có ielts 6.5 vừa đủ tiêu chuẩn đợt đó thi 1 hãng nội địa vs Việt Nam air . Ngoại hình ổn tẹo , tóc đen dài vấn lên nhìn gọn gàng , người nhìn cân đối . Chị thấy hầu như hôm chị thi nói chuyện với cả 3 thì cả 3 đều đỗ . Nói thật lòng 1 câu thì tvhk giờ chả mấy ng xinh đâu em ;) áp lực thì rất nhiều . chị thi năm 2016 thì phải . Giờ khéo nó còn thi dễ hơn . Em cứ trắng trẻo , nhìn gọn gàng thì khả năng đỗ lên tới 70% nha , tiếng anh thì k biết thì vào rồi học , nhưng kb bơi thì thôi đừng thi làm gì tốn tgian lắm .
em vừa đen vừa ko biết bơi :(((((
đen 1 chút có s ko chị nhỉ?? :)) :))
bơi thì chắc vẫn học đk =)) =)) nhz mà đen thì ... :((((((
À tvhk quan trọng cao để tăng khả năng đỗ nữa nhé em . Chị k để ý chiều cao bao nhiêu vì chị hơn m7 . Nhưng em càng cao càng có lợi thế nhé . Tóc đen càng tốt , tóc dài đủ búi là một lợi thế . Với ăn nói tốt nữa . Kb bơi thì hơi khó đó vì đợt c thi k ai là kb bơi cả . Mà làm tvhk buồn vs mệt mỏi lắm em . Năm ngoái vs nửa đầu năm nay mấy hãng quốc tế k tuyển nhưng giờ thì chị kb . Tìm mấy hãng quốc tế mà thi đừng thi mấy hãng trong nc . Bóc lột lắm :) . Em mà xinh thì % đỗ cao rồi . Lo gì nữa .
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

chân e có dài không a thấy tiếp viên hàng không toàn chân dài thôi :D
Đầu trang

Nhóng nhánh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhóng nhánh »

Hồng Hạnh đã viết: 09:30, 18/07/18

Thi c thấy dễ cực . Chị có ielts 6.5 vừa đủ tiêu chuẩn đợt đó thi 1 hãng nội địa vs Việt Nam air . Ngoại hình ổn tẹo , tóc đen dài vấn lên nhìn gọn gàng , người nhìn cân đối . Chị thấy hầu như hôm chị thi nói chuyện với cả 3 thì cả 3 đều đỗ . Nói thật lòng 1 câu thì tvhk giờ chả mấy ng xinh đâu em ;) áp lực thì rất nhiều . chị thi năm 2016 thì phải . Giờ khéo nó còn thi dễ hơn . Em cứ trắng trẻo , nhìn gọn gàng thì khả năng đỗ lên tới 70% nha , tiếng anh thì k biết thì vào rồi học , nhưng kb bơi thì thôi đừng thi làm gì tốn tgian lắm .
Da nâu thì xung phong đi tuyến châu mỹ , châu phi nhé :)) rất thú vị đấy , sang đấy tha hồ xách tay đồ về :> . Bơi thì học nhanh không ý mà , cứ vất xuống nước là tự nhiên biết bơi đấy là kinh nghiệm của chị ngày bé toàn bị vất xuống ao xong ôm cái bè chuối bơi khắp ao luôn
Trước mn cũng bảo em thế xog e cũng ham hố nhảy vào nước xog sặc mà giờ vẫn nhớ =))
Xog còn chuồn chuồn cắn rốn các kiểu con đà điểu nữa chứ =)))
Đầu trang

Nhóng nhánh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ThamLang80 đã viết: 09:48, 18/07/18
Nhóng nhánh đã viết: 19:21, 17/07/18 Em đang học Kinh tế nhưng em lại có ước mơ bay trên trời từ nhỏ 8-> 8-> 8-> . Năm sau ra trường nên em đang có 2 sự lựa chọn : Hoặc là theo lí trí học lên tiếp về kinh tế ,hoặc là theo con tim đi thi TVHK ạ :-? :-? Mong các a/c xem giúp em xem hợp với nghề nào hơn ạ ^^.
Em cảm ơn anh chị nhiều :x :x :x
Cô sẽ là tvhk Numbe one .sẽ gắn bó với nghiệp này tới .....khi bước chân vào.cô có nền tảng thể lực tốt nếu chưa biết bơi tôi hứa cô sẽ bơi được trong 3 ngày OK.
Ui em cảm ơn anh ạ :-bd :-bd
Đầu trang

Nhóng nhánh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

VanXuongD đã viết: 10:50, 18/07/18

À tvhk quan trọng cao để tăng khả năng đỗ nữa nhé em . Chị k để ý chiều cao bao nhiêu vì chị hơn m7 . Nhưng em càng cao càng có lợi thế nhé . Tóc đen càng tốt , tóc dài đủ búi là một lợi thế . Với ăn nói tốt nữa . Kb bơi thì hơi khó đó vì đợt c thi k ai là kb bơi cả . Mà làm tvhk buồn vs mệt mỏi lắm em . Năm ngoái vs nửa đầu năm nay mấy hãng quốc tế k tuyển nhưng giờ thì chị kb . Tìm mấy hãng quốc tế mà thi đừng thi mấy hãng trong nc . Bóc lột lắm :) . Em mà xinh thì % đỗ cao rồi . Lo gì nữa .
mấy hãng qte dạo này toàn né VN hay s ý ạ :((
Em cx tìm hiểu làm TVHK cx thiệt thòi tình cảm nhiều c nhỉ :(( nhưng mình còn trẻ thì ráng 1 chút cx dk ạ ^^
Đầu trang

Nhóng nhánh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 13:18, 18/07/18 chân e có dài không a thấy tiếp viên hàng không toàn chân dài thôi :D
Chân dài hay ngắn còn phụ thuộc độ ngắn hay dài của quần anh ơi =)) =))
mà em thì toàn mặc jean đến mắt cá chân thôi :)) :))
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Nhóng nhánh đã viết: 21:19, 18/07/18
Cứ chịu khó tập là bơi giỏi ngay ý mà, chả qua chắc em chưa đủ thích và chưa có động lực ý . Hồi đầu năm chị đi trung quốc xem 1 thầy tướng bên ấy thầy ấy còn bảo chị bị đuối nước 1 lần sau này phải cẩn thận không được ra chỗ sông nước cơ mà không cho chị ra bể bơi thì không khác nào bảo chị không ăn không uống :(( :(( :((
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Nhóng nhánh đã viết: 21:35, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 13:18, 18/07/18 chân e có dài không a thấy tiếp viên hàng không toàn chân dài thôi :D
Chân dài hay ngắn còn phụ thuộc độ ngắn hay dài của quần anh ơi =)) =))
mà em thì toàn mặc jean đến mắt cá chân thôi :)) :))
e giỏi toán ghê :)) ... thật ra chân ngắn mặc quần jean cộng thêm giày cao gót nữa thì chân nó dài dài ra chút :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”